ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามค่ะ เคสแปลกๆ ว่าแบบนี้หลอกไหม  (อ่าน 2266 ครั้ง)

pry

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
สอบถามค่ะ เคสแปลกๆ ว่าแบบนี้หลอกไหม
« เมื่อ: สิงหาคม 26, 2017, 01:03:46 AM »
หลังจากที่พึ่งโพสกระทู้ไปนะคะ มีคนแอดมา บอกว่ามีเฮียอายุ50อัพ หาน้องดูแล
โดยมีรายละเอียด ให้เปลือยเดินในบ้าน เล่นสระว่ายน้ำหน้าบ้าน มีลูกจ้าง และคนในครอบครัว อาจจะเห็นบ้าง
ให้แก้ผ้าโดยไม่ใส่อะไรสักชิ้น เดินในบ้านตลอด ไม่ต้องปิด แล้วมีคนในบ้านเห็น
และลูกจ้างอาจจะเอามือมาจับ มาตีก้นด้วย
เวลามีเซ็กลูกจ้างก็อาจจะเดินผ่าน หรือมาดูใกล้ๆด้วย
โดยให้เรท 60000 ต่อเดือน

เลยสงสัยมาขอความเห็นค่ะ เพราะถามรายละเอียดส่วนตัวของเฮียผ่านคนที่มาหาให้ เขาบอกว่าวันเจอนัดที่ห้าง และจ่ายสดเลย ไม่ได้ให้รายละเอียดส่วนตัวเฮียมา เช่นเป็นใคร รูป หรืออะไรแบบนี้ค่ะ

เคยมีใครเคยเจอแบบนี้บ้างคะ

fredom

• หัวหน้าห้อง
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 355
Re: สอบถามค่ะ เคสแปลกๆ ว่าแบบนี้หลอกไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2017, 01:29:59 AM »
ผิดปกติขนาดนี้ กล้าเสี่ยงหรอ
เท่าที่อ่านหลอกไม่พอ แถมออกแนวโรคจิตด้วยครับ

ถ้ายังไงรบกวน จขกท. PM แจ้งยูสเซอร์ที่คุยกันนี้
ให้ผมด้วยนะครับ ^___^
หนึ่งคนเหงา หนึ่งคนเข้าใจ อีกหลาย ๆ คนเฝ้าดู...

k p i2 z

• Full Member
  • People Like This 81
Re: สอบถามค่ะ เคสแปลกๆ ว่าแบบนี้หลอกไหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2017, 08:55:54 AM »
เห้อออ....เฮียคงอยู่ในจิตนาการตัวเองมาไปคะ
สร้างภาพเป็นเรื่องราวว _ เร๊ยย
เฮียเค้ามีเงินเยอะขนาดนั้น ปล่อยเค้าไปเจอคนที่เหมาะดีกว่าคะ

^_____^

หวังดีกับ จขกท.นะ ใจเย็นๆศึกษาเยอะๆ

magiggunna

• Full Member
  • People Like This 31
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2017, 11:34:39 AM »
ถ้าจะเอาจริงๆ ก็ขอเงินเต็มจำนวนก่อนเอาไปฝากธนาคารหรืออะไรก็ได้ที่ปลอดภัย ถ้าเขาไม่กล้าให้ ก็คิดเองครับ
ปล แล้วจะคุ้มหรอกี่คนก็ไม่รู้

vk

• Newbie
  • *
  • People Like This 27
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2017, 04:53:09 PM »
คิดว่าหลอกนะครับ   มีแววว่าอาจโดนรุมหรือถ่ายวีดีโอไว้ข่มขู่เราในภายหลัง
  ถ้ากล้ายอมจ่าย60000จริง  ก็คงจะออกแนวโรคจิต  เสี่ยงเกินไปครับ

pry

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2017, 08:21:17 PM »
จขกท ไม่ไปแน่นอนค่ะ แต่ว่าเห็นแล้วแปลกๆ เลยอยากมาโพสไว้ เพื่อเตือนเพื่อมีคนแบบนี้แอดไปหาสาวๆในนี้ค่ะ

pry

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2017, 08:23:36 PM »
ผิดปกติขนาดนี้ กล้าเสี่ยงหรอ
เท่าที่อ่านหลอกไม่พอ แถมออกแนวโรคจิตด้วยครับ

ถ้ายังไงรบกวน จขกท. PM แจ้งยูสเซอร์ที่คุยกันนี้
ให้ผมด้วยนะครับ ^___^

PM ไปยังไงค่ะ เล่นไม่ค่อยเป็นอะค่ะ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2017, 09:30:31 AM »
      อะไรที่ดูผิดปกติ ย่อมมีสิ่งผิดปกติครับ บ้านพี่คนนี้เค้าคงรวบรวมสมาชิกคนโรคจิตกันมาไว้ทั้งบ้าน
ดีไม่ดี เดินไปร้านสะดวกซื้อ พี่แกกับคนในบ้านก็เดินไปไร้อาภรณ์ใดๆ ปกปิดก็ได้นะครับ
เล่นเวป นอกจากต้องระวังตะกวดมาตรฐาน ยังต้องระวังตะกวดวิตถารด้วยนะครับ

น้องติดต่อแอดมินให้ลบยูสพี่พิสดารคนนี้ด้วยนะครับ จะได้ไม่ไปสร้างความน่าทุเรศให้ใครเค้าอีก
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Sweetie

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2017, 11:08:18 PM »
ผมชื่อ หนึ่งครับ อายุ 40 170/70 พักใน กทม แถวๆทองหล่อและสีลม

ทำงานด้านอสังหา ให้เช่า ซื้อขาย ในไทยและต่างประเทศครับครับ

สถานะ หย่าแล้วแต่เหลือเรื่องฟ้องร้องแบ่งสินสมรสอีกประมาณ3เดือนสิ้นสุดครับ

กติกาเงื่อนไขของผมคือใน3เดือนนี้ขอเป็นความลับหลังจากนั้นอยากปิดหรือเปิดได้หมดครับ

เงินเดือนในช่วง3เดือนแรกขอให้อยู่ในเรท 3-50000 ไม่เกินนั้น หลัง3เดือนมาคุยกันอีกที

เงินเดือนไม่รวมค่าเทอม ค่าที่พัก ช้อปปิ้ง เสริมสวยตามสมควร

คอนโดมีให้อยู่นะครับถ้าสามารถย้ายมาอยู่คนเดียวได้เลือกทำเลได้

รถมีให้ใช้หลัง 3 เดือนครับ

วิธีการรับเงินเดือนผมให้ในครั้งที่2ที่เราเจอกันครับหลังจากนั้นทุกๆ15วันครั้งนึงทีละครึ่ง

การนัดเจอถ้ามีห้องผมไปหาได้ไม่มีปัญหาถ้าไม่มีต้องจัดการเรื่องที่พักก่อนได้

ถ้าเป็น รร ผมจะไม่เปิด ไม่เข้า ออก รร พร้อมกัน

เงินเดือนไม่รวมค่าที่พักนะครับ

การรับเงินเดือน รับเป็นเงินสดเท่านั้นใน3เดือนนี้ครับ

ลองตัดสินใจดูครับแล้วแจ้งผมครับ

ไอ้คนนี้แน่ๆ

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2017, 11:40:36 PM »
เคยคุยแต่นานแล้วจำรายละเอียดไม่ได้
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!