ผู้เขียน หัวข้อ: HW26:From Rhythm To Photo : Kawaī Girl  (อ่าน 4663 ครั้ง)

mzazaza2015

• Sr. Member
  • People Like This 103
HW26:From Rhythm To Photo : Kawaī Girl
« เมื่อ: สิงหาคม 27, 2017, 12:11:23 PM »
 **36** ........งานธีมนี้ เกิดเพราะผมชอบถ่ายรูป แต่ผมเริ่มมาจากงานจ้างเที่ยวแบบนัว งานก้อเลยออกมาแนวนี้ครับ ไม่ได้ถ่ายรูปเก่ง หรือเรียนมาเลยคร้าบ แค่ชอบคร้าบ.............

มาแล้วครับกับนางแบบคนที่สองของเทปหน้า B อิอิ เพราะธีมนี้ ผมกะว่าครบ 12 คน 12 เพลง ได้ 1 อัลบั้มพอดี นับวันนี้ผมได้ 8 เพลง 8 นางแบบเรียบร้อยแล้ว ก็พอดีเทปหน้า A ที่เหลือก้อเทปหน้า B เหมือนเคยครับ เพื่อเพิ่มอรรถรสในการอ่านฟังเพลงที่น้องเค้าเลือกหลังจากได้เห็นรูปตัวเองคลอไปด้วยนะคร้าบ https://www.youtube.com/watch?v=CY8HIoG767w

................วันนั้น อากาศก็ปกติ ร้อนๆอุ่นๆแบบปกติ  เสียงไลน์ทักเข้ามาระหว่างนั่งทำงานเหมือนเคย ต่างกันที่ข้อความที่ปรากฏขึ้นมาแปลกกว่าที่เคย ….”สนใจไปทานข้าวกันมั้ยค่า” …….คนอ่านทำหน้างงๆอยู่พักนึง แล้วนึกย้อนกลับไป ............”เอเราเคยลงนัดน้องทานข้าวเหรอ???” แต่มันก็แค่ความรู้สึกมึนๆอาจจะเพราะความล้าจากการทำงาน แต่สัญชาตญาณก้อพิมพ์ทักทายกลับไปอย่างกระปี้กระเปร่า ไม่รู้ผมนึกยังงัยพิมพ์ตอบกลับไป “พี่อายุ 30+ สูง 173 ไม่อ้วน” กลับมาคิดอีกทีเฮ้ยนี่เราพิมพ์อะไรลงไป บอกไปทำไม ยังไม่ทันจะคิดอะไรไปไกล น้องพิมพ์ตอบกลับมาทันที “หนูอายุXXสูง165…..” หลังจากนั้นก็คุยกันต่ออีกนิดหน่อยเพราะผมก็ติดงานอยู่ แต่ก้อพอจับใจความได้ว่า “หนูรับงานจ้างเที่ยวครั้งแรกนะคะ ยังไม่เคยทำ ไม่Sex นะค้า ฟีลแฟนได้นะค้า”  เอ้ะๆ ฟีลแฟนได้ เลยถามกลับไปฟีลแฟน? น้องตอบกลับมาทำเอาผมอมยิ้ม “เที่ยวกันตามปกติกินข้าว ดูหนัง เดินเล่น แต่ทำเหมือนเป้นแฟนกัน” ผมผละออกจากงานมาเปิดไลน์น้องคนนี้อีกครั้ง ……………….หลังจากดูไลน์น้องคนนี้ผมเปรยกับตัวเองได้คำเดีญวสั้นๆว่า “อืมมมมมมมมมม” ว่าแล้วก็พิมพ์คุยต่อไป

จากรูปที่ปรากฏในไลน์ และสิ่งที่ผมเห็น ทำเอาผมอยากจะเสียมารยาทถามไปว่า “นั่นรูปน้องเหรอครับ” เพราะรูปเธอน่ารักมาก หุ่นดีหน้าตา น่ารักมาก แต่ผมก็ไม่ได้พูดอะไรออกไป ก็ทำได้เพียงแต่พูดคุยต่อไป โดยในใจก็คิดเพียงว่า น้องคนนี้เราน่าจะทำได้เพียงแค่พูดคุย จนผมอดทนไม่ไหวจึงถามเธอกลับไปว่า “พี่ขอรูปหน่อยได้มั้ย” ไม่รู้น้องอ่านใจผมออกหรือยังงัย น้องส่งคลิปมาพร้อมรูป ข้อสงสัยต่างๆคลายออกหมด เหมือนน้องกำลังกระซิบข้างหูผมเบาๆว่า “พี่ดูเองเลยนะคะ หนูเหมือนในรูปแน่นอน คริคริ” ถ้าไม่ได้คุยกันมาก่อนแล้วเห็นแต่รูป ผมคงนึกว่าผมกำลังคุยกับชาวต่างชาติอยู่แน่ๆ ผมจึงชวนเธอมาถ่ายรูปเล่นกัน และแน่นอนน้องใหม่และน่ารักผมก็ไม่ได้อยากจะชวนไปทำอะไรในรูปแบบปกติมากนัก ก้อชวนถ่ายกันเฉยๆด้วยค่าขนมเล็กน้อย มันก็ปกติของคนชอบถ่ายรูปผู้หญิง เวลาเจอน้องที่น่ารัก หรือดูมีสเน่ห์ มันก็จะมองข้ามสัญชาตญาณดิบในตัวของผู้ชายไปได้ กับน้องคนนี้ก้อเช่นกัน น้องหายไปพร้อมถามกลับมาด้วยคำถามว่า “มีอีกคำถามมม 55555 ต้องแก้ผ้าไหมคะ.” ผมแทบจะสำลักน้ำร้อนสีดำๆในถ้วยที่กำลังยกขึ้นดื่ม และรีบพิมพ์กลับไปอย่างรวดเร็วว่า “ไม่ต้องครับ ลงเล่นน้ำหนูก้อชุดว่ายน้ำมาได้ครับ ไม่ก้อสปรอตบราก็ได้ครับ”
 แล้วผมก็ย้ายตัวเองจากหน้าคอมพิวเตอร์มาอยู่ในรถอย่างรวดเร็ว เอ้ยนี่เราตัดสินใจเร็วไปป่ะเนี่ย คิดไปคิดมันน่าจะมาจากปัจจัยแวดล้อมต่างๆที่ประดังเข้ามา แต่พอผมคิดไปคิดมาดีๆ และพูดกับตัวเองว่า “เห้ย อย่ามาอ้างโน่นอ้างนี่ เหตุผลเดียวที่มาคือ รูปที่น้องส่งมา” ว่าแล้วก็หน้าชาๆ เพราะสุดท้ายผู้ชายก็แพ้ผู้หญิงที่มีหน้าตาเป็นอาวุธจริงๆ

ผมรับน้องขึ้นมาบนรถ ในใจผมตอนเปิดประตูอยากจะอุทานออกมาดังๆว่า “เฮ้ย ยังกะนางแบบนิตยาสารวัยรุ่นนน่ารักๆเลย” น้องมาในชุดสบายๆเสื้อเอวลอยสีเขียวอมฟ้าอ่อนๆ กะกางเกงยีนส์ขาสั้น  เอาจริงๆ หน้าเธอเหมือนเด็กญี่ปุ่นมากๆ แต่ถ้านึกไม่ออก ลองนึกถึงหน้านักแสดงหญิงที่แสดงในละครที่สร้างมาจากรายการวิทยุ ตอนที่อืม….. ที่นักแสดงนำตัดผมหน้าม้าแล้วทำแอ้บแบ้วๆๆๆๆอ่ะครับ อิอิ ใครติดตามละครแนวนี้น่าจะนึกออก
 ระหว่างที่พูดคุยกันผมก็จับประเด็นได้ว่าน้องเหมือนจะไม่เคยจริงๆ และที่มาทำก็เพราะมีปัญจริงๆ แต่น้องน่ารักดีครับไม่ลากเข้าแนวดราม่าให้เราต้องอึดอัด แต่สีหน้าน้องผมพอมองออกว่า น่าจะหาใครซักคนมารับฟังปัญหาของตัวเองเหมือนได้ระบายความในใจ ผมจึงทำหน้าที่ถามนำเพื่อให้เธอได้ระบายสิ่งที่อยู่ในใจออกมา และทำตัวเป็นผู้ฟังที่ดี กว่าจะถึงสถานที่ๆผมบอกเธอไป สีหน้าเธอดีขึ้น มีรอยยิ้มจางๆออกมาเป็นระยะๆ แต่หน้าเธอกลับชีดขาวเข้าไปอีกจากปกติที่หน้าก้อสีแบบเด็กญี่ปุ่นจะแย่อยู่แล้ว ผมจึงต้องละมือไปบีบมือน้องเบาๆ พร้อมบอกว่า “ไม่เป็นไรนะ ถ้าหนูเห็นห้องแล้วไม่โอเคเดี๋ยวเราออกมาก็ได้”
 และแล้วเราทั้งคู่ก้อไม่ได้ออกมาจากห้องแห่งนั้น ผมชวนเธอถ่ายรูปไปมา แบบว่าตากล้องไม่เบื่อนะ แต่น้องน่าจะเหนื่อยมากแน่ๆ เพราะงานนี้ถ่ายรูปอย่างเดียว แต่ให้ตายเถอะ เวลาผมเข้าไปจัดผม จัดท่าให้เธอนี่ ผมเกือบจะเผลอขยับไปจูบเธอหลายครั้งมากๆ เพราะแววตาที่แบ้วๆของเธอ พร้อมท่าทางที่ขี้เล่นของเธอ แต่ผมก็หยุดไว้เท่าที่ทำได้ เธอก็ยิ้มแย้มหัวเราะ เหมือนสนุกไปกับการถ่ายรูป แต่หลายๆครั้งแววตาเธอก็แสดงความเหนื่อยล้าออกมาเหมือนกัน  ผมจึงต้องชวนเธอคุยโน่นคุยนี่  จากถ่ายสไตลน่ารัก ผมขยับเธอมาถ่ายแบบเซ็กซี่ๆ โดยให้เธอทำผมตัวเองให้ยุ่งๆ แย้มชุดชั้นในออกมาบ้างแบบเหมือนไม่ตั้งใจ อืมเอาตรงๆนะครับ โมเม้นนั้นเหมือนผมย้อนวัยกลับไปอยู่ในช่วงวัยที่ชอบแบ่งหนังสือ ดาราผู้หญิงญี่ปุ่นน่ารักๆที่ชอบรวมเล่มถ่ายชุดเซ็กซี่แบบไม่โป้มากกะเพื่อนๆเลย บอกเลยครับใครชอบแนวนี้น้องคนนี้ไม่ทำให้พี่รู้สึกผิดหวังแน่นอน

สุดท้ายแม้เวลาจะผ่านมานานมากแล้ว ผมไม่ได้ลงการบ้านให้น้องทั้งๆที่ผมก็ประทับใจ เพราะน้องบอกผมไว้ว่า “หนูรับงานทานข้าวดูหนัง แค่นั้นดีกว่า หนูกลัว” ผมจึงกลัวว่าผมลงการบ้านเธอไปพี่ๆเค้าจะเข้าใจผิด ประกอบกับเธอลองลงการบ้านตัวเองไปแล้ว และผมได้อ่านก็น่ารักดี เธอหลังไมค์มาบอกว่ามีพี่ๆสนใจจ้างเธอเที่ยวเยอะแยะเลย ผมจึงยิ้มและดีใจไปกับเธอด้วย แต่พอมาคิดดูอีกที ผมประทับใจนะ แล้วเราจะรออะไรก็ควรมาแบ่งปันความรู้สึกแบบนั้นออกไปสิ จึงเป็นที่มาของการนำสิ่งที่เขียนไว้นานมากๆแล้วมาลงให้ได้อ่านกันคร้าบ

play-ground

• People Like This 124
Re: HW26:From Rhythm To Photo : Kawaī Girl
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2017, 01:05:26 PM »
เข้ามาฟินครับ
 **39**
รูปน้องน่ารักมากกกกกกก

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: HW26:From Rhythm To Photo : Kawaī Girl
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2017, 09:26:58 AM »
      การบ้านนี้ก็เป็นอีก 1 เรื่องราวที่น่าจะทำให้น้องๆ หลายคน อยากมาเป็นส่วนหนึ่งในรูปแบบนี้บ้าง
พี่ๆ หลายคนคงอยากถ่ายภาพเก่งๆ แบบนี้ ....โรแมนติกได้เท่านี้ เผื่อจะมีน้องนางแบบสวยๆ อย่างท่านจขกท.บ้าง

ฟินครับ ฟินมาก แต่..อิจฉามากกว่า อยากรู้จักน้องนางแบบจัง ตัวเล็กสเป๊กผมเล้ยยย
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Dekdue

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 32
  • ไม่มีสเตตัส!!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2017, 09:57:16 AM »
อ่าน แล้ว ต้อง แสดง ตัว  **25**
mmm FC  41
ปล.จะติดตามผลงานต่อไปนะคะ  **38**
กอดแน่นแค่ไหน? ถึงเวลาก้อต้องปล่อย!!

<a href="https://www.youtube.com/v/9zSKIDtyv4E" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">https://www.youtube.com/v/9zSKIDtyv4E</a>

Warinthara

• **
  • People Like This 26
  • คุยได้ อัธยาศัยดี
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2017, 11:32:12 AM »
แบบสวยค่ะ  position ดี ค่ะ

alohakitty

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2017, 01:29:16 PM »
      การบ้านนี้ก็เป็นอีก 1 เรื่องราวที่น่าจะทำให้น้องๆ หลายคน อยากมาเป็นส่วนหนึ่งในรูปแบบนี้บ้าง
พี่ๆ หลายคนคงอยากถ่ายภาพเก่งๆ แบบนี้ ....โรแมนติกได้เท่านี้ เผื่อจะมีน้องนางแบบสวยๆ อย่างท่านจขกท.บ้าง

ฟินครับ ฟินมาก แต่..อิจฉามากกว่า อยากรู้จักน้องนางแบบจัง ตัวเล็กสเป๊กผมเล้ยยย
ต้องมาแสดงตัวเลยค่า :)

alohakitty

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2017, 04:52:02 PM »
ขอบคุณสำหรับรีวิวนะค่าพี่ชาย เป็นการดองการบ้านที่นานมากๆ คะ ถ้าไม่พิมไปบอกว่ารถจะถูกยึด บ้านยังไม่ส่ง ไม่ดราม่าไปหานี้หยูคงยังไม่มีรีวิวจากพี่แน่นอน แงแง T T 5555555555555

kokoneko

• **
  • People Like This 18
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2017, 10:31:16 PM »
ผมอ่านการบ้านขุ่นพี่มาหลายอันละ​ วันฤกษ์ดีได้ฮาดดิสมาใหม่เลยมาเม้น... (ไม่น่าจะเกี่ยว)​เสียดายdslrผมให้เเฟนเก่าไปแขวนคอชู้ไปเมื่อ6ปีก่อนเเล้ว​ จนผมไม่เเตะกบ้องอีกเลย​ หลอน

เรื่องการเขียนๆได้น่าจินตนาการตามดีครับ
ตอนนี้คิดไปไกลถึงดาวนาเม็ก
ส่วนรูปขอติที่ลงน้อยไปครับ555

garybigg15

• Full Member
  • People Like This 75
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2017, 10:51:58 PM »
สวยจัง  ท่าน จขกท  ถ่ายภาพได้สวยมากครับ 
กลับไปอ่านการบ้านท่าน  บอกได้คำเดียวว่า ฟิน ....เว่อร์............

ปล  นางแบบท่าน ถ้ารับจ้างเที่ยว แอบกระซิบบ้างนะท่าน อิอิ...

mzazaza2015

• People Like This 103
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2017, 11:24:33 PM »
เข้ามาฟินครับ
 **39**
รูปน้องน่ารักมากกกกกกก

ขอบคุณที่ติดตามนะคร้าบ และขอบคุณแทนน้องด้วยคร้าบ