ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถ่ายรูปสวยๆ ส่งการบ้าน กะเค้าบ้าง ไม่รู้ว่า จะพอใช้ได้ละป่าว  (อ่าน 3969 ครั้ง)

งงอะดิ

• Full Member
  • People Like This 69

หลังจากทักน้องคนหนึ่งที่โพสหางานจ้างเที่ยว
น้องเป็นคนคุยไลน์ไม่เก่งนัก แต่ลุคน้องที่ส่งรูปมาเป็นเหมือนนางแบบ
เลยลองถามไปว่า น้องจะว่าอะไรไม๊ ถ้าพี่จะขอถ่ายรูปน้องแบบ หวิวๆ บ้าง
น้องตอบตกลงมาอย่างว่าง่ายเลยว่า ได้สิคะหนูก็อยากได้ภาพสวยๆอยู่เหมือนกัน

เรานัดทานข้าวกันก่อน เดินเล่นดูของโน่นนี่นั่น ดูน้องไม่รีบร้อนเลย ผมก็เลยชิวๆไปกับน้องด้วย
ดูเหมือนไม่ใช่การจ้างเที่ยวเลย น้องให้ความเป็นกันเอง
เป็นธรรมชาติมากเหมือนคนที่รู้จักกันมานาน เดินเล่น หยอกล้อ พูดคุย
น้องแวะซื้อแมกกาซีน ขนม กับน้ำผลไม้ติดมือไว้ทานกันเพลินๆในห้อง

หลังจากเกลือกกลิ้งบนเตียงกันพักใหญ่ น้องเป็นคนอารมณ์ดี
เราเลยคุยกันเพลินจนที่นอนยับหมด

ผมเองต้องชวนน้องน้องให้ลุกขึ้นมาถ่ายรูปกัน เพราะกลัวผมน้องจะเสียทรง
น้องขอตัวไปแต่หน้าก่อน ซึ่งจริงๆน้องไม่ต้องแต่มากก้อน่ารักอยู่แล้ว

น้องเป็นคนหุ่นเป๊ะเวอร์ครับ ตอนแรกผมก้อมือสั่นๆนะ เพราะไม่เคยถ่ายรูปในแนวนี้
ประกอบกับความสวและความเปิดเผยของน้อง
ใจผมเริ่มหวิวๆเมื่อน้องเริ่มโพสท่าให้ผมถ่ายอย่างใกล้ชิดมุกซอกมุม

น้องเห็นผม ตัวเแข็งๆ มือสั่นๆ เลยบอกผมว่า เด๋วๆๆค่ะพี่ พี่เป็นอะไรเนี่ย มือสั่นเลย แล้วน้องก็ยืนขำ
น้องเลยมากอดผม บอกว่า ใจเย็นๆค่ะพี่  มองตาหนูไว้ อย่าเพิ่งมองอย่างอื่นนะคะ
น้องหอมแก้มผม 2 ข้าง แล้ว จุ๊ปที่ปากผมเบาๆ  ดีขึ้นมะคะ

แล้วเราก้อเริ่มถ่ายกันต่อ ทีนี้ผมรู้สึกเริ่มชินกับสรีระขาวๆเนียนๆของน้องแล้ว
เริ่มมีส่วนร่วม เอาแบบนั้น แบบนี้ จับตรงนั้น ตรงนี้ ให้น้องบ้าง
น้องเห็นผมจับเพลิน หันมามองผมแกล้งทำตาขวางๆ ปากอมยิ้ม

เอ่อพี่คะ ไอ้ตรงนั้นหนะ ไม่ต้องจับบ่อยค่ะพี่ แต่จับแล้วอย่าปล่อยก็แล้วกัน 555

วันนั้นได้รูปน้องสวยๆมาเยอะครับ
รูปถ่ายอาจดู หวิวๆ เพราะน้องเค้าชอบถ่ายแนวนี้
แต่บรรยากาศจริง สนุกสนานหัวเราะเฮฮา ท้องแข็ง กันไป

ขอบคุณน้องคนสวยนะครับ ที่มาร่วมแจมเวลาดีๆกัน ขอบคุณครับ

งงอะดิ

มันแนบรูปไม่ได้ ขอเวลาศึกษาแปปนุงนะครับ
 **25**

Warinthara

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 26
  • คุยได้ อัธยาศัยดี

มันแนบรูปไม่ได้ ขอเวลาศึกษาแปปนุงนะครับ
 **25**

เป็นคนหนึงที่ชอบเสพงาิลป์ รอชมผลงาน จขกท. ค่ะ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
     รอชม เพื่อจะได้ชื่นชมบ้างนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

งงอะดิ

งงอะดิ

ยังแต่งรูปไม่ค่อยเก่งนะครับ ค่อยๆหัดไป

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
ดูรูปเสร็จ ได้แต่ร้องเสียงต่ำๆ ... "อูยยยยยยย...."
 **02**

ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

งงอะดิ

ดูรูปเสร็จ ได้แต่ร้องเสียงต่ำๆ ... "อูยยยยยยย...."
 **02**

ขอบคุณมากครับ มันน่าจะเป็นเสี่ยงต่ำๆ  ที่โดนใจที่สุดครับ

ผมชอบ คำจำกัดความคุณจ๋องมาก " สุภาพสตรีบนถนน แม่เสือแสนกลบนเตียง ระเบียง บันได "
ถ้าไม่รังเกียจ ให้เกียรติผมสักเพลง ได้ไม๊ครับ

Sandsea

• People Like This 53
ดูรูปแร้ว sandsea พูดได้คำเดียวเช่นกันคะ ว่า ..."อูยยยยยยยยย"
แต่จะเสียงต่ำเสียงสูงดีนะ

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
 **02**

ขอบคุณมากครับ มันน่าจะเป็นเสี่ยงต่ำๆ  ที่โดนใจที่สุดครับ

ผมชอบ คำจำกัดความคุณจ๋องมาก " สุภาพสตรีบนถนน แม่เสือแสนกลบนเตียง ระเบียง บันได "
ถ้าไม่รังเกียจ ให้เกียรติผมสักเพลง ได้ไม๊ครับ

ขอบคุณเช่นกันค่ะ ที่ชอบจ๋อง เอ๊ย! ชอบคำจำกัดความจ๋อง
 **02**

ปกติจ๋องชอบเพลงแนวเมทัลร๊อคหนักๆ แนว "รุก" เร้าหน่อย
ไม่แน่ใจว่าท่านพี่จะ "รับ" ไหวมั้ย
 **34**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..