ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถ่ายรูปสวยๆ ส่งการบ้าน กะเค้าบ้าง ไม่รู้ว่า จะพอใช้ได้ละป่าว  (อ่าน 3974 ครั้ง)

mzazaza2015

• Sr. Member
  • People Like This 103
 **36** รูปที่ท่านถ่ายให้ความรู้สึกมากเลยครับ ดูเย้ายวนอ่ะ  **36**

งงอะดิ

• Full Member
  • People Like This 69
**36** รูปที่ท่านถ่ายให้ความรู้สึกมากเลยครับ ดูเย้ายวนอ่ะ  **36**

ขอบคุณครับท่าน mza
ผมตามหานางแบบสวยๆเหมือนในการบ้านท่านเหมือนกัน แต่หาไม่เจอครับ

สำหรับผม เห็นรูปน้องแล้ว รู้สึกเหมือนกันครับ รู้สึกขำ เพราะ บรรยากาศมันเฮฮาบอกไม่ถูก

ยังขำอยู่เลย

**30** **30**

งงอะดิ

• Full Member
  • People Like This 69

ผมชอบ คำจำกัดความคุณจ๋องมาก " สุภาพสตรีบนถนน แม่เสือแสนกลบนเตียง ระเบียง บันได "
ถ้าไม่รังเกียจ ให้เกียรติผมสักเพลง ได้ไม๊ครับ

ขอบคุณเช่นกันค่ะ ที่ชอบจ๋อง เอ๊ย! ชอบคำจำกัดความจ๋อง
 **02**

ปกติจ๋องชอบเพลงแนวเมทัลร๊อคหนักๆ แนว "รุก" เร้าหน่อย
ไม่แน่ใจว่าท่านพี่จะ "รับ" ไหวมั้ย
 **34**

คุณจ๋อง เป็น ยูสในดวงใจ ของผมมานาน

คงต้องเอา แนว Reggae มาสยบ แนว Heavy เพื่อจังหวะที่ แนบแน่น และเนิบนาน
เพื่อความ ฟิน ที่ถาวร

ผมคงรอต่อไปแบบ ฝันๆ

**21**

จ๋องกระปิ๋ม

• Hero Member
  • People Like This 1128

ผมชอบ คำจำกัดความคุณจ๋องมาก " สุภาพสตรีบนถนน แม่เสือแสนกลบนเตียง ระเบียง บันได "
ถ้าไม่รังเกียจ ให้เกียรติผมสักเพลง ได้ไม๊ครับ

ขอบคุณเช่นกันค่ะ ที่ชอบจ๋อง เอ๊ย! ชอบคำจำกัดความจ๋อง
 **02**

ปกติจ๋องชอบเพลงแนวเมทัลร๊อคหนักๆ แนว "รุก" เร้าหน่อย
ไม่แน่ใจว่าท่านพี่จะ "รับ" ไหวมั้ย
 **34**

คุณจ๋อง เป็น ยูสในดวงใจ ของผมมานาน

คงต้องเอา แนว Reggae มาสยบ แนว Heavy เพื่อจังหวะที่ แนบแน่น และเนิบนาน
เพื่อความ ฟิน ที่ถาวร

ผมคงรอต่อไปแบบ ฝันๆ

**21**

เร็กเก้นี่จังหวะโปรดของจ๋องเลย
จังหวะกลองถี่รัวดี พอดีจ๋องก็ชอบถี่ๆ

ถ้าผสานกับร็อคหนักๆ ก็คงจะเป็นจังหวะที่หนักหน่วงแบบถี่รัว
ปกติห้องจังหวะดนตรีมีแค่ 4 นับ แต่ถ้าท่านพี่จะนับ 8 ครั้ง หรือ 16 ครั้งต่อห้องอย่างหนักหน่วงทุกครั้งได้ ก็นับว่าเป็นบุญของ...สาวๆ แล้วค่ะ
 **02**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
ผมไหถ่ายกะน้องนอกเว็บมาหลายคนครับ แต่ไม่เอามาลงให้ชมเพราะผมกลัวโดน "หมา" กัด  **30**
  **30**  **30**
A Whiter Shade of Pale

หมูน้อยน่ารัก

• Newbie
  • *
  • People Like This 10
ผมไหถ่ายกะน้องนอกเว็บมาหลายคนครับ แต่ไม่เอามาลงให้ชมเพราะผมกลัวโดน "หมา" กัด  **30**
  **30**  **30**

ถ่ายแค่น้องในเฟนก็พอเเล้วมั้งค่ะ 555

Lexzii

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
หูยอิจ...อยากมีฟิลนี้บ้าง    **40** **40**
บางความสัมพันธ์ไม่จำเป็นต้องมีสถานะ