ผู้เขียน หัวข้อ: แด่...เธอ..............สาวน้อยผู้มี.....Brave Heart.................  (อ่าน 6039 ครั้ง)

garybigg15

• Full Member
  • People Like This 75
Re: แด่...เธอ..............สาวน้อยผู้มี.....Brave Heart.................
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2017, 10:51:15 AM »
Wow wow แอบติดตามอ่านพี่Garyมาสักพักแระ มีความน่ารัก555 **30** **02**
ขอบคุณครับที่ติดตาม

garybigg15

Re: แด่...เธอ..............สาวน้อยผู้มี.....Brave Heart.................
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2017, 10:52:19 AM »
ืชื่นใจ และชื่นชม
ทั้งคุณ Gary และสาวน้อยหัวใจแกร่ง
ครับ  น้องหัวมจแกร่งมาก ผมยังชื่นชมเลยครับ

garybigg15

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2017, 10:54:39 AM »
อ่านการบ้านที่ดีและน่ารัก หวานขนาดนี้ ทำให้นึกเห็นภาพว่าน้องสาวคนนี้ต้องน่ารัก ร่าเริ่ง และมีความมั่นใจ พอสมควรเลย พี่ที่ดีเจอน้องที่น่ารัก ความสุขก็ตามมา

อยากจะบอกน้องที่เจอเรื่องราวต่างๆมา ขอให้นึกเสมอว่าวันข้างหน้าคงจะเป็นวันของเราบ้าง ขอเพียงคิดดีทำดี มีสติ อยู่กับความจริง ขอให้ทุกคนโชคดีคับ
ขอบคุณสำหรับข้อคิดดีๆด้วยครับ
ชอบคำพูดท่านมาก   คิดดี    ทำดี     สุดยอดครับ

garybigg15

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2017, 10:56:17 AM »

การบ้านไสสะอาดดีจังครับ
ชอบตรงที่ เวปสีเทาๆนี้ ไม่ได้เลวร้ายอะไร มีเรื่องดีๆเกิดขึ้นบ่อยๆ
เพราะมีคนดีๆ อย่างพี่ gary

**26**
ถุกต้องครับ  เวปสีเทาแห่งนี้ ก้มีเรื่องดีๆ เกิดขึ้นได้เสมอๆครับ

garybigg15

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2017, 10:57:39 AM »
ดีใจด้วยครับที่ได้มีโมเม้นดีๆ ผมเชื่อเสมอว่าการเจอน้องๆ ในแบบจ้างเที่ยวนี้ทำให้เรามีความสุข
ในแบบที่ไม่เหมือนแบบอื่น ได้เจอน้องน่ารักๆ มาทานข้าว ดูหนัง ป้อนไอศครีม มันหาจากที่อื่น
ได้ยากมาก .....
    ส่งการบ้านอีกนะครับ พี่ที่น่ารักๆ แบบท่าน น้องๆ คงอยากเจออีกหลายคน
ขอบคุณครับพี่กัปตัน
นี่แหละสเน่ห์ของเวปสีเทาแห่งนี้ครับ

garybigg15

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2017, 10:59:28 AM »
อ่านแล้วเพลินดีค่ะ เข้ากับบรรยากาศ ทุกอย่างรู้เลยว่าออกมาจากความรู้สึกจริงๆ เป็นช่วงเวลาที่มีความสุขและน่าจดจำ ขอให้ จขกท ได้เจอน้องๆที่น่ารัก และมีการบ้านที่น่ารักแบบนี้มาให้อ่านอีกนะคะ
ขอบคุณครับ และมันคือความรู้สึกจริงๆ ที่ชื่นขม ผุ้หญิงตัวเล็กๆคนนึงที่หัวใจกล้าหาญครับ

garybigg15

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2017, 11:00:43 AM »
เล่าจนเราแอบเคลิ้ม
ถึงความน่ารักของน้องเลย
พี่คงเป็นหนึ่งในพี่จ้างเที่ยวดีดี
ดีใจที่ในเว็บยังมีพี่น่ารักอยู่อีกคน
ขอบคุณครับ

Sandsea

• People Like This 53
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2017, 11:51:58 AM »
เป้นการบ้านที่น่ารักอีกแร้ว
ชื่นชมในตัวน้องและตัวพี่นะคะ
 **36**

ไม่แปลกใจเลยคะ ที่ต้องเขียนถึง
เพราะน้องน่ารักแบบนี้นี่เอง
หวังว่าพี่จะได้เจอน้องๆที่น่ารักๆ
มาเล่าให้ฟังอีกนะคะ

Alice88

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 15
  • ยืนคนละจุด...ความรู้สึกย่อมต่างกัน
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2017, 12:36:36 PM »
โอ้ยๆอ่านแล้วยิ้มเลย เป็นอะไรที่น่ารักจัง
และก็ชื่นชมสาวน้อยหัวใจแข็งแกร่งอีกคนนะคะ
อยากผอม ให้คิดถึงผัก อยากอยู่กับคนน่ารัก ให้คิดถึงเรา...^_^

garybigg15

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2017, 11:46:56 PM »
เป้นการบ้านที่น่ารักอีกแร้ว
ชื่นชมในตัวน้องและตัวพี่นะคะ
 **36**

ไม่แปลกใจเลยคะ ที่ต้องเขียนถึง
เพราะน้องน่ารักแบบนี้นี่เอง
หวังว่าพี่จะได้เจอน้องๆที่น่ารักๆ
มาเล่าให้ฟังอีกนะคะ
ขอบคุณครับ น้อง sandsea