ผู้เขียน หัวข้อ: แด่...เธอ..............สาวน้อยผู้มี.....Brave Heart.................  (อ่าน 6079 ครั้ง)

garybigg15

• Full Member
  • People Like This 75
Re: แด่...เธอ..............สาวน้อยผู้มี.....Brave Heart.................
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2017, 11:47:29 PM »
โอ้ยๆอ่านแล้วยิ้มเลย เป็นอะไรที่น่ารักจัง
และก็ชื่นชมสาวน้อยหัวใจแข็งแกร่งอีกคนนะคะ
ขอบคุณครับ

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
Re: แด่...เธอ..............สาวน้อยผู้มี.....Brave Heart.................
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2017, 12:00:48 AM »
เขียนการบ้านได้สุภาพและน่ารักขนาดนี้
อ่านแล้วยังอยากเจอ พี่garyสักครั้งเลยค่ะ
คงมีสาวๆติดต่อมาเพียบแน่ๆ
ได้เจอพี่จ้างเที่ยวที่ดีแบบนี้
 **39**

Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

garybigg15

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2017, 08:42:49 AM »
เขียนการบ้านได้สุภาพและน่ารักขนาดนี้
อ่านแล้วยังอยากเจอ พี่garyสักครั้งเลยค่ะ
คงมีสาวๆติดต่อมาเพียบแน่ๆ
ได้เจอพี่จ้างเที่ยวที่ดีแบบนี้
 **39**
โอ้ .... ขอบคุณครับ ตื่นมาเจอเม้นต์ของคุณอันนี่ ต้องรีบมาอ่าน
 บางครั้งโขคชะตาก็นำพาให้เรามาพบกัน

JAN KOOB

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 41
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2017, 07:41:52 PM »
หูยยย  ขนลุก  ฉากกุ๊กกิ้กครับ

ฉากป้อนไอติมด้วยครับ

เป็นผมคงเขินหนักมากเหมือนกันครับ

แต่ถ้าจูบเลย  ผมไม่เขินครับ  55

mzazaza2015

• Sr. Member
  • People Like This 103
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2017, 04:11:06 AM »
 **36** หวานจังเลยครับ อ่านแล้วทำไมรู้สึกเขิลๆไปด้วย อืม ไม่ใช่ตัวเองซักหน่อย เขิลแทนเจ้าของกระทู้ครับ อิอิ  **36**

thetraveler

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2017, 11:10:05 AM »

**36** **36** **36**

อ่านการบ้านพี่ garybigg15 แล้วรู้สึกได้ว่าพี่เป็นคนอบอุ่นและใส่ใจในรายละเอียด

พี่ช่างสังเกตและเอาใจใส่ปฏิกริยาของน้อง

จึงไม่น่าแปลกใจที่น้องเขาก็เปิดใจกับพี่ถึงแม้จะเพิ่งเจอรู้จักกัน

ผมเชื่อว่าการพบเจอกันของคนเราเป็นวาสนาที่มีต่อกัน

จะเป็นแค่ครั้งเดียวหรือหลายครั้งนั้นไม่สำคัญ

ขอเพียงแค่ครั้งนั้นๆมีความสุขและความทรงจำที่ดี

และดูเหมือนพี่ก็ได้อีกความทรงจำหนึ่งที่ดีๆเพิ่มเข้ามาในชีวิต

**04** **04** **04**

garybigg15

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กันยายน 01, 2017, 08:29:57 AM »
หูยยย  ขนลุก  ฉากกุ๊กกิ้กครับ

ฉากป้อนไอติมด้วยครับ

เป็นผมคงเขินหนักมากเหมือนกันครับ

แต่ถ้าจูบเลย  ผมไม่เขินครับ  55
555 ปานนั้น  ท่าน Jan Koob

garybigg15

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กันยายน 01, 2017, 08:31:24 AM »
**36** หวานจังเลยครับ อ่านแล้วทำไมรู้สึกเขิลๆไปด้วย อืม ไม่ใช่ตัวเองซักหน่อย เขิลแทนเจ้าของกระทู้ครับ อิอิ  **36**
เขินจริงๆครับ ท่าน  mzazaza

garybigg15

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กันยายน 01, 2017, 08:37:56 AM »

**36** **36** **36**

อ่านการบ้านพี่ garybigg15 แล้วรู้สึกได้ว่าพี่เป็นคนอบอุ่นและใส่ใจในรายละเอียด

พี่ช่างสังเกตและเอาใจใส่ปฏิกริยาของน้อง

จึงไม่น่าแปลกใจที่น้องเขาก็เปิดใจกับพี่ถึงแม้จะเพิ่งเจอรู้จักกัน

ผมเชื่อว่าการพบเจอกันของคนเราเป็นวาสนาที่มีต่อกัน

จะเป็นแค่ครั้งเดียวหรือหลายครั้งนั้นไม่สำคัญ

ขอเพียงแค่ครั้งนั้นๆมีความสุขและความทรงจำที่ดี

และดูเหมือนพี่ก็ได้อีกความทรงจำหนึ่งที่ดีๆเพิ่มเข้ามาในชีวิต

**04** **04** **04**

ขอบคุณครับท่สน thetraveller

ผมชอบคำพุดท่านจัง คนเราถ้ามีวาสนาได้มาเจอกัน  ถึงแม้จะแค่ครั้งเดียว หรือหลายครั้งก็ตาม
ถ้าเรามีความรู้สึกดีๆ  มันก้จะเป็นอีกหนึ่ง memory  ที่ดีให้เราได้จดจำ

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กันยายน 02, 2017, 12:36:36 AM »
ถ้าพี่ gary ยังคงจ้างเที่ยวต่อเนื่องแบบนี้อยู่...
น้องที่รับเที่ยว หรือแม้แต่น้องที่คิดจะรับเที่ยวแรก
คงมีความสบายใจที่จะได้เจอพี่ gary

เยี่ยมเลยครับพี่

**14**
ขอบคุณครับพี่ slow
พี่slowมีสาวๆอยากเจอเยอะเลยครัย  มีน้องๆฝากบอกมา  อยากให้พี่นัดเที่ยวบ้าง  น้องรอจนเฉาแล้วครัย

ไม่กล้าไปเจอใครหรอกครับ พี่กัปตันเผาไว้เยอะเลย

**25**