ผู้เขียน หัวข้อ: HW2.คุยกันมานานเจอกันสักทีมีลุ้นนะเเจ๊ะ  (อ่าน 2038 ครั้ง)

kokoneko

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 18
สวัสดีครับผมKokoneko
ผู้มีชีวิตอยู่กับเเมวชอบกินเเซลม่อนร่อนไปร่อนมาครับ
จากที่เล่นเวบมาปลายเดือนมิถุนายนจนถึงตอนนี้น่าจะนัดสุภาพสตรีไปประมาณ8คนได้รับ​ เเละนี่คือการบ้านฉบับที่2ของI

ด้วยบุคลิกบ้าบอขำๆมักนกเเบบผมก็เลยใช้เวลาคุยกับน้องบางคนนานหน่อย​ ทั้งที่จริงอยากจะนัดเเล้ว
เเละน้องคนนี้ก็เป็นคนที่คุยกันมาสักระยะหนึ่งครับ
เธอเป็นผู้หญิงที่น่ารักในสายตาผม(จาก​รูป)​พูดคุยเเล้วดูเป็นคนที่สดใส, ชอบร้องเพลง, ขี้เหงาไม่โกรธไ่ม่เกลียดใคร​ เเละไม่กล้ารับนัดผมง่ายๆ... เเป่ว​ เเต่จนเเล้วจนรอดโชคก็เข้าข้างผมเธอรับนัดผม
เรานัดกันที่ห้างสรรพสินค้าเเห่งหนึ่งซึ่งผมไม่บอกหรอกห้างอะไรจ้างให้ก็เดาไม่ถูกเ​ป็นห้างย่านรามอินทรา​ ชื่อมี4พยางค์​ ความหมายคือเกาะเเห่งความนำสมัย
ตอนนั้นเป็นช่วงหลังการไว้ทุกของผมพอดี​ ผมค่อนข้างอายในรูปลักษณ์​ฟิวชั่นของผมคือเป็นสามเณร+โนบิตะ
เเต่น้องก็ไม่ได้ว่าอะไรนะครับ... ขอบคุณมากแหะๆ

น้องเป็นสาวตัวผอมๆ​  หน้าตายิ้มๆ มีหน้าอกนิสๆ​ (เเอบมอง)  ใส่เสื้อเชิ้ตหลวมๆกางเกงยีน
ตอนนั้นมันเลยเวลานัดไปพอสมควร​ เราทั้งคู่ต่างหิวกระหาย​ จึงไปฝากท้องที่ร้านอาหาร"ติดไว้ก่อน" !!! ใช่ครับร้านเซ็นZen​ ปรากฏว่าทานไม่หมดครับ​ ห่อกลับไปให้เหมียวที่บ้าน​ อิอิ 
ระหส่างทานอาหารก็พูดคุยกัน​ ความปากดีตอนที่ผมคุยไลน์หายไปเยอะมีเเต่ความเขินน้องก็เขินครับเเต่ก็ตกลงใจที่จะมูฟไปสถานที่ๆเราจะสวีทกันได้...จะได้ไม่เขินไง 41

เมื่อถึงที่หมาย​ ย่างกรายเข้าไปในห้องผมก็มอบของขวัญให้น้อง1ชิ้น​ เพื่อเซอไพรส์​มันคือหมวกเเก้ปปักลายเเมว
เเล้วก็ขอน้องกอดตามธรรมเนียมเเหะ​ เเหะ
เเละเเล้วเวลาก็ผ่านไป​ เรื่องราวเป็นไปตามที่เราคุยกันอะไรที่มันควรมีระยะก็รักษามันไว้​ เพื่อเเสดงความจริงใจเเละถนอมน้ำใจกันครับ

จบเเล้ว​จ้า​ ขอฝากรูปที่เพิ่งถ่ายไปตะกี้ครับ
ชื่อภาพ"เราสามคน"

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: HW2.คุยกันมานานเจอกันสักทีมีลุ้นนะเเจ๊ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2017, 10:07:13 AM »
มีสาวๆ รักแมวเยอะนะครับ ท่านคงมีคนอยากไปเจอเพื่อจะขอกอดแมว กับเจ้าของแมวอีกหลายคนเลย
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Monin_II

• Full Member
  • People Like This 115
Re: HW2.คุยกันมานานเจอกันสักทีมีลุ้นนะเเจ๊ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2017, 10:13:53 AM »
มาชื่นชมความกุ๊กกิ๊กน่ารัก
เค้าว่าผช.เลี้ยงแมว
เป็นคนชอบเอาใจคนอื่น
เป็นคนน่ารักอบอุ่น
เหมือนเค้าเลย5555
น้องเมี๊ยวดูอวบอ้วนน่าฟัด
จริงๆเลยยยยยยยยยยย

kokoneko

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2017, 11:53:38 AM »
มีสาวๆ รักแมวเยอะนะครับ ท่านคงมีคนอยากไปเจอเพื่อจะขอกอดแมว กับเจ้าของแมวอีกหลายคนเลย
41 41 41เพี้ยงง​ ขอให้เป็นจริง

kokoneko

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2017, 11:55:49 AM »
มาชื่นชมความกุ๊กกิ๊กน่ารัก
เค้าว่าผช.เลี้ยงแมว
เป็นคนชอบเอาใจคนอื่น
เป็นคนน่ารักอบอุ่น
เหมือนเค้าเลย5555
น้องเมี๊ยวดูอวบอ้วนน่าฟัด
จริงๆเลยยยยยยยยยยย
ทั้งเลี้ยงทั้งนอนด้วยกันครับกลัวเหมียวเหงา.. หรือผมเหงาเองหว่า!

mzazaza2015

• Sr. Member
  • People Like This 103
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2017, 04:07:18 AM »
 **36** ผมว่าคนเขียนน่าจะเหงามากกว่านะครับ  **36**

kokoneko

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2017, 05:59:08 AM »
**36** ผมว่าคนเขียนน่าจะเหงามากกว่านะครับ  **36**
เหงาครับ​ ยิ่งดึกยิ่งเหงา​ มีเเต่เรากับเเมว-_-