ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดมิตรภาพใหม่ระบายความรู้สึกให้ของขวัญรับฟังได้นะคะ  (อ่าน 1515 ครั้ง)

MynameisKkhwan

• Full Member
  • People Like This 51
ตื่นเช้ามาฝนตกพรำๆเเต่เช้าเลยนะคะ **26**
 สวัสดียามเช้าพี่ๆเพื่อนๆน้องๆทุกคน...นะคะ

บรรยากาศ...หลากหลายวันฝนตกแบบนี้...
...บางคนกำลังมีความรัก
...บางคนกำลังคิดถึงใคร
...บางคนกำลังทุกข์ใจ
...บางคนกำลังรอใครสักคนเข้ามา

เเละคงมีอีกหลายบางคนหลายความรู้สึกในวันฝนพรำเเบบนี้...ใครที่อยากจะเล่าความรู้สึกระบายให้ใครสักคนฟัง ของขวัญอาจจะไม่ใช่คลับฟรายเดย์
แต่รับฟังได้ทุกเรื่องราวนะคะเผื่อคนเล่าจะรู้สึกดีขึ้น...เปิดมิตรภาพใหม่ๆไปในตัวด้วยทักมานะคะ^^

**38**  mynameiskkhwan
~พร้อมผูกพันธ์แต่ไม่พร้อมผูกมัด~
" รู้จักรัก รู้จักรอ รู้จักพอ รู้จักให้ "

• มายเนมอิส' ของขวัญ

งงอะดิ

• People Like This 69

คุยๆไป แล้วน้องก้อเลิกคุย
หรือว่า น้องมีคนคุยมากไป

**40**

คุยๆไป แล้วน้องก้อเลิกคุย
หรือว่า น้องมีคนคุยมากไป

**40**
ทักเข้ามาใหม่ได้นะคะขวัญขอโทษที่เสียมารยาทไป ขอโทษด้วยจริงๆค่ะ
~พร้อมผูกพันธ์แต่ไม่พร้อมผูกมัด~
" รู้จักรัก รู้จักรอ รู้จักพอ รู้จักให้ "

ใบไหม

• People Like This 64
อากาศครึ้มมากมาย อยากออกไปเดินเล่น ปั่นจักรยาน จับโปเกม่อน ที่สวนรถไฟ แต่คุณฝนกำลังจะมาแล้วนะ  **06**

อากาศครึ้มมากมาย อยากออกไปเดินเล่น ปั่นจักรยาน จับโปเกม่อน ที่สวนรถไฟ แต่คุณฝนกำลังจะมาแล้วนะ  **06**
ขอบคุณพี่ BaiMai ค่าที่เเว๊บมาคุยกับของขวัญ... สนใจเปลี่ยนที่จับโปเกมอนไหมคะพี่><

กระท่อมน้อยคอยรัก.... >< ฟินนนจิกหมอน5555.
เข้าบรรยากาศฝนจะตกพอดี สนใจเปลี่ยนที่ไหมคะพี่ 5555  **06**...แหะๆ >\\<

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
งั้นขอระบายหน่อย......
เสเพลมาก.....ตังค์หมด......แงๆๆๆ...

ใครก็ได้ส่งตังค์มาหน่อย....จะเอาไปลงทุนหลอกสาวๆ...
 **25**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

งั้นขอระบายหน่อย......
เสเพลมาก.....ตังค์หมด......แงๆๆๆ...

ใครก็ได้ส่งตังค์มาหน่อย....จะเอาไปลงทุนหลอกสาวๆ...
 **25**
เอ่ออออ... พี่ tawans คะ ... ใจเย็นๆค่ะพี่เบาๆค่ะอย่าเสียงดังพี่user สาวๆเค้าหายหมดละคะ 5555. พี่ tawans ช่วยยืดอกเเมนๆเเสดงศักยภาพความเป็นลูกเสือสามัญรุ่นใหญ่หน่อยค่ะ Professional ...อย่างพี่ tawansเราสายเปย์ค่ะน้องๆFc. ระดับพี่ tawans อย่าห่วงไปเลยยย.... ^^