ผู้เขียน หัวข้อ: การเข้ามาในเวปนี้ ทำให้จ๋องมีอารมณ์  (อ่าน 1449 ครั้ง)

จ๋องกระปิ๋ม

• Hero Member
  • People Like This 1128
การเข้ามาในเวปนี้ ทำให้จ๋องมีอารมณ์
« เมื่อ: กันยายน 01, 2017, 09:09:50 AM »
คุณเป็นเหมือนจ๋องมั้ย?

เวลาเราง่วง ตาจะปิด .. เราก็จะเข้าเวปนี้
เวลาเราเหงา ไม่มีคนคุยด้วย .. เราก็จะเข้าเวปนี้
เวลาเรางอแง อยากหาคนอ้อน .. เราก็จะเข้าเวปนี้
เวลาเราหงุดหงิด อยากระบาย .. เราก็จะเข้าเวปนี้
เวลาเราหงอย โดนตำหนิมา .. เราก็จะเข้าเวปนี้
แม้กระทั่งเวลาเรา ..ง..... อยากได้อารมณ์การ..เอา..ใจใส่..
เราก็จะเข้าเวปนี้

ขอบคุณเวปนี้ที่ทำให้จ๋องมีอารมณ์ทุกอย่างเสมอ
 **39** **39** **39**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

งงอะดิ

• Full Member
  • People Like This 69
Re: การเข้ามาในเวปนี้ ทำให้จ๋องมีอารมณ์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 01, 2017, 01:16:14 PM »

ครับเวปนี้ มีอะไรดีๆให้ค้นหาและติดตาม ตลอดเวลา

ทำให้อารมณ์เปลี่ยนแปลงไปตามกระทู้ที่อ่าน
โดยเฉพาะ กระทู้ของคุณจ๋อง มันทำให้ผมมีอารมณ์ทุกครั้ง

**02** **03**
อารมณ์ ง่วง อะครับ ง่วงจนต้องมานั่งเช็ดน้ำตา

41 41

มาโพสบ่อยๆนะครับ

จ๋องกระปิ๋ม

• Hero Member
  • People Like This 1128
Re: การเข้ามาในเวปนี้ ทำให้จ๋องมีอารมณ์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 02, 2017, 05:09:17 PM »

ครับเวปนี้ มีอะไรดีๆให้ค้นหาและติดตาม ตลอดเวลา

ทำให้อารมณ์เปลี่ยนแปลงไปตามกระทู้ที่อ่าน
โดยเฉพาะ กระทู้ของคุณจ๋อง มันทำให้ผมมีอารมณ์ทุกครั้ง

**02** **03**
อารมณ์ ง่วง อะครับ ง่วงจนต้องมานั่งเช็ดน้ำตา

41 41

มาโพสบ่อยๆนะครับ

อ่านโพสจ๋องแล้วง่วงเลยเหรอคะ
จ๋องน่าเบื่อขนาดนั้นเลยเหรอ
 **21** **07**

ขอบคุณนะคะที่ทักทายกัน
มีคนมาให้กำลังใจก็เกิดอารมณ์..อีกอารมณ์เหมือนกัน
 **02**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..