ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตระบายนะคะพี่ๆ อย่าหลอกหนูเลยคะ  (อ่าน 1752 ครั้ง)

alis93401234

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
หนูรับงานพี่คนนึงคะซึ่งต้องบอกก่อนคะว่าแม่หนูต้องผ่าตัดบายพาสเพราะเส้นเลือดหัวใจตีบต้องใช้ค่ารักษาเยอะหนูไม่มีพ่อหนูมีแค่แม่คนเดียว ค่ารักษาจ่ายเป็นรายอาทิตย์คะอาทิตย์ละ6000บาทจนกว่าจะครบแม่ถึงจะผ่าตัดได้แต่กลับมีพี่คนนึงหลอกหนูคะพี่คนนั้นบอกว่าจะโอนเงินมาให้หนูเพราะพี่เค้าต้องการจะดูแลหนูก็รอคะ แต่สุดท้ายพี่เค้าไม่ได้โอนมาเลยมาหลอกหนูทำไมอะคะหนูทั้งเรียนทั้งหาเงินรักษาแม่ลำพังวันๆนึงแทบจะไม่มีตังกินข้าวเพราะกลัวเงินไม่พอจ่ายค่ารักษาแม่ อย่าตะกวดเลยคะหนูขอร้องหนูเดือดร้อนมากจริงๆแต่พี่ๆกลับหลอกหนู ทำไมใจร้ายแบบนี่ละคะไม่ช่วยก็อย่าหลอกหนูเลยนะคะ