ผู้เขียน หัวข้อ: มาใหม่อยากลองโลกใบนี้มีไรบ้างที่ยังไม่รู้  (อ่าน 2227 ครั้ง)

pupa4444

• Newbie
  • *
  • People Like This 0

pupa4444

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: มาใหม่อยากลองโลกใบนี้มีไรบ้างที่ยังไม่รู้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2017, 07:52:31 PM »
เพิ่งมาเป็นสมาชิกคะ อยากรูว่าห้องนี่ช่วยให้คลายความเหงาได้มากน้อยแค่ไหน สองปีแล้วที่เหงาโดยปิดกั้นตัวเองมาตลอดเพราะความผิดหวังซ้ำๆ

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
Re: มาใหม่อยากลองโลกใบนี้มีไรบ้างที่ยังไม่รู้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 06, 2017, 09:10:12 PM »
อย่าเปิดโอกาสให้ความเหงาที่พามาในนี้ต้องพบเจอความเสียใจซ้ำอีกนะครับ
น้องๆหลายคนที่เข้ามาด้วยเหตุผลนี้ มักขาดความระมัดระวัง...

ค่อยๆคุยไป

**38**

fredom

• หัวหน้าห้อง
  • *
  • People Like This 355
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 06, 2017, 10:29:59 PM »
ที่นี่ดีอยู่แล้วครับ สำหรับน้องใหม่ ที่เหงา ๆ มาที่นี่จะไม่มีคำว่าเหงาอีกต่อไป
เปลี่ยนจากความเหงา มาเป็นความเครียด และ เจ็บใจแทน 555555

ล้อเล่น ๆๆๆๆ อ่านเยอะ ๆ นะครับ และใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ ^__^
หนึ่งคนเหงา หนึ่งคนเข้าใจ อีกหลาย ๆ คนเฝ้าดู...

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 07, 2017, 01:24:50 PM »
คิดผิดคิดใหม่ค่ะ เพราะในนี้มีแต่ x - men มีแต่คนเหนือคน และคนไม่ใช่คน ผู้ชายมากกว่า50% อยู่ในนี้เพราะหวังหลอกสาว คนดีๆมีน้อยมาก ต้องระวังไว้ให้ดี "คนดีมีสิบ แต่คนไม่มีมีพัน"

ไม่ได้ขู่ แต่ที่นี่ไม่มีสายรุ้งและก็มายูนิคอนให้วิ่งไล่จับ  ^^ โชคดี
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!

แบกจิ๋มยิ้มทั่วโลก

• Newbie
  • *
  • People Like This 17
  • ว่างเสมอ ถ้าเจอคนที่ถูกใจ ~~
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 07, 2017, 01:33:53 PM »
จริงจ้า 5555
เรามาที่นี่เพื่อหารักแท้ แรกๆนะ หาไปหามา
เรากลายเป็นอวตารไปแล้วววว

คนในนี้จะสอนให้รู้ว่า

เราไม่ควรเสียใจให้ผู้ชายที่แค่ make love กัน

555555

สัจธรรมแห่งชีวิตค่ะ ในนี้ พันคน จะมีซักคนค่ะ
แต่ครั้งนึง เราก็เคยเจอรักแท้ในนี้นะ

... แต่เราไม่รักษาไว้เอง
~ ชอบคนสวยเชิญป้ายหน้า อยากคุยกับคนบ้ามาตรงนี้ ~
...ไม่สวย แต่อร่อย รสชาติไม่กร่อย อยากให้มาลอง...

:::ไม่ได้รับงานใดๆนะคะ:::

Aunny.aun

• People Like This 277
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 07, 2017, 02:18:40 PM »
ระวังตัว ระวังใจ ระวังคน
 **37**
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

myman

• Full Member
  • People Like This 61
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 07, 2017, 07:07:36 PM »
ตาดีได้ตาร้ายเสียครับ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

ENCELADUS

• Full Member
  • People Like This 130
  • บางสิ่่งไม่ได้ถูกกำหนดให้รู้?
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 07, 2017, 11:36:21 PM »
เห็นตามเพื่อนทุกท่านที่บอกมาครับ ณ.ที่นี้ยังมีมิตรภาพที่งดงามอยู่แน่และมีสิ่งเลวร้ายอยู่ด้วยเช่นกันครับ มันขึ้นอยู่กับว่าเราจะเลือกเดินเส้นทางไหนครับ มีสติพึงรู้ทัน คำนึงถึงความสมเหตุสมผล อะไรก็ตามถ้าฟังแล้ว "ดีเกินจะเป็นจริง?" ควรหลีกเลี่ยงครับ ยินดีต้อนรับครับ  **04**
As soon be sure your sin find you out !!!

Warinthara

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 26
  • คุยได้ อัธยาศัยดี
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 10, 2017, 05:10:05 PM »
เล่นเพลินๆ ขำๆ ได้ค่ะ ถ้าไม่อยากเสี่ยง ก้ออย่าเล่นกับไฟ เดี๋ยวจะตายสะเองนะจ๊ะ