ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ admin ครับ  (อ่าน 1972 ครั้ง)

asawin.paradorn

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
สอบถามครับ admin ครับ
« เมื่อ: กันยายน 09, 2017, 01:25:41 PM »
ผม post แล้วโดนลบกระทู้ ผม capture หน้าจอตัวเองไว้ ยังไง รบกวนแนะนำหน่อยว่าผมทำผิดกฏอะไร หรือผมทำอะไรพลาดถึงโดนลบ จะได้ไม่ทำผิดกฏอีกครับ

• Newbie
  • *
Re: สอบถามครับ admin ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 09, 2017, 01:40:40 PM »
หรือท่านอื่นๆ พี่ๆน้องๆ ถ้าพอบอกผมได้ว่าผมทำผิดกฏตรงจุดไหน รบกวนแนะนำด้วยครับ ผมจะได้ไม่ตั้งกระทู้ผิดกฏอีก ถือว่าแบ่งปัน ช่วยเหลือกันครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ ทุกท่าน

fredom

• หัวหน้าห้อง
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 355
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 09, 2017, 03:02:39 PM »
ปัญหาไม่ได้อยู่ที่คุณผิดกฏในการตั้งกระทู้ครับ
แต่ปัญหามันอยู่ที่ประวัติของคุณ ที่ยังไม่ไปเคลียร์ในกระทู้เก่าครับ
ลองเข้าไปอ่านดูครับ ไม่เคลียร์ก็ไม่ใสสะอาดครับ

http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=263045.msg757259#msg757259

หนึ่งคนเหงา หนึ่งคนเข้าใจ อีกหลาย ๆ คนเฝ้าดู...

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 09, 2017, 03:05:06 PM »
ขอบคุณสำหรับคำนี้แจงครับ

ผมจะเข้าไปตอบกระทู้ให้ครับ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 09, 2017, 03:21:35 PM »
ผมตอบกระทู้เรียบร้อยครับ

ถ้า admin มีข้อสงสัยอะไรถามต่อได้เลยครับ แต่ถ้าไม่มีข้อสงสัยผมขอตั้งกระทู้หาน้องเลยน่ะครับ

fredom

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 09, 2017, 03:23:48 PM »
ก็รอน้องมาตอบครับ ปัญหาที่คุณสร้างขึ้นไม่ได้มาเคลียร์ก่อนหน้านี้เองครับ
ทั้ง ๆ ที่น้องเข้าไปคอมเม้นท์ในกระทู้ทู้คุณ

หลังจากนี้ก็รอครับ .... รอ.....
หนึ่งคนเหงา หนึ่งคนเข้าใจ อีกหลาย ๆ คนเฝ้าดู...

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 09, 2017, 03:28:45 PM »
แล้วถ้าน้องเค้าไม่ได้เข้าเวปแล้วล่ะครับ?

fredom

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 09, 2017, 03:33:37 PM »
ก็โชคร้ายของคุณใน user นี้ครับ สร้าง use ใหม่มา ผมจำได้ก็ถูกลบอยู่ดี
สิ่งที่คุณทำมาเมื่อผลมันออกมาก็ต้องยอมรับผลของมันไปครับ
กระทู้นั้นก็ 3-4 เดือนแล้วคุณยังไม่เคยไปแก้ต่างเคลียร์ตัวเอง แล้ววันนี้คุณจะเคลียร์มันให้เสร็จสมอารมณ์หมายมันคงไม่ได้

คิดไว้ในทางดีนะครับ โชคดีที่ ยูสเซอร์คุณยังไม่ถูก แบน ออกจากระบบ อย่างน้อยยังได้ส่อง

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 09, 2017, 03:40:48 PM »
ครับ ผมเห็นน้อง on line อยู่ผมส่ง pm ไปบอกน้องเค้าแล้วว่า อยากให้เข้าไปช่วยตอบกระทู้นั้น