ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆ(ญ) เคยเจอพี่จ้างเที่ยวที่แบบพอสนิท+เมา แล้วให้ ชตอ ให้พี่เค้าในรถมั้ยคะ  (อ่าน 3572 ครั้ง)

pitchanard1234

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
ถ้าเจอแบบนั้น ยินดีหรือหลีกเลี่ยงกันคะ

แล้วทำอย่างไรคะ

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
ปูเสื่อเฝ้ารอคำตอบจากสาวๆ....
สาธุ...ขอให้มาตอบกัยเยอะๆ...เยอะๆ...เยอะๆ...
 **40**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

k p i2 z

• Full Member
  • People Like This 81

jr2230

• People Like This 103
ความเห็นนี้เป็นคหสต.นะครับ
พี่ผช.ที่เข้าเวบนี้ส่วนใหญ่คงชอบครับที่จะให้สาวๆช่วย
ส่วนสาวๆจะช่วยหรือไม่ อยู่ที่สาวๆเอง
และคิดว่าในสถานการณ์ที่สาวๆเป็นฝ่ายต้องการที่จะพึ่งพาหรือให้ใจ
สาวๆมักจำยอมทำให้หรือเต็มใจทำให้
ส่วนพี่ๆจะกล้าเปิดเผยความต้องการแค่ไหนขึ้นกับว่าข้อตกลงหรือสถานการณ์(ส่วนใหญ่หวังมาแต่แรกแล้ว)
ส่วนพี่ที่หวังฟรีๆ มักแกล้งเมา และถ้าได้1 เด่ว2 3 4...จะตามมา
มีนิยามของผมนะครับ ถ้าเอาขรี้ให้กินแล้วกล้ากินนั่นคือเมาจริงครับ
สรุปว่าอยู่ที่สาวๆว่าจะกล้าเซย์โนหรือไม่

• Newbie
  • *

แบกจิ๋มยิ้มทั่วโลก

• Newbie
  • *
  • People Like This 17
  • ว่างเสมอ ถ้าเจอคนที่ถูกใจ ~~
ชตอ ในรถยังไม่เคยนะ
แต่.... บ๊วบๆ ในรถอ่ะเคย

ป๊าบๆๆ Doggie style ก็เคย 5555

ได้อารมณ์อีกแบบ
แต่เป็นพี่ที่สนิทกันนะ ในนี้แหล่ะ
แต่ไม่ใช่แบบจ้างเที่ยว หรือดูแล

ทำเพราะเต็มใจ

ถ้าไม่เต็มใจก็ไม่ทำ
~ ชอบคนสวยเชิญป้ายหน้า อยากคุยกับคนบ้ามาตรงนี้ ~
...ไม่สวย แต่อร่อย รสชาติไม่กร่อย อยากให้มาลอง...

:::ไม่ได้รับงานใดๆนะคะ:::

ก็หมวยนี่คะ

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
ต้องคลิ๊กกันจริงๆ แอบต่อที่ รร ตอนเมา ก็อารมมันพาไปอะค่ะ  **06**
ไม่ใช่แป้งบางกรอบ

แต่เป็นขนมปังหนานุ่ม

Aunny.aun

• People Like This 277
สาธุ...ขอให้มาตอบกัยเยอะๆ...เยอะๆ...เยอะๆ...
 **40**
ตอนอยู่ในรถ ไม่เห็นชวนอันอ่ะ ว่าแต่ ชตอ คืออ่ะไรหน้ออออ
 **25**
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

Napapak

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
มันก็แล้วแต่ความรู้สึกเราที่มีต่อพี่คนนั้นอ่ะ
ถ้ามันพัฒนาได้ และเราพอใจที่จะทำให้ ก็ไม่เป็นไร
แต่ถ้าไม่ก็บอกตรงๆ หนูไม่โอเค ต่อไปอย่าทำแบบนี้อีก อะไรแบบนี้มั้ง

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
คล้ายๆกับน้องท่านอื่นค่ะ
ขึ้นอยู่กับสถานการณ์และพี่ชายท่านนั้นเป็นใครค่ะ

ถ้าจ๋องไม่ชอบพี่ท่าน..
ก็จะงับไปทีนึง แล้วก็กัดให้ขาด เลือดสาดกระจายเต็มรถเลย
 **30**

แต่ถ้าชอบ...
ไม่ต้องรอให้ขอ ก็จะใช้ท่าไม้ตาย ดู.ด ปลิดวิญญาณพี่ท่านลอยไปถึงสวรรค์ชั้นดาวดึงส์
 **24**

ปล. โอเว่อร์แอคติ้งไปหน่อย อย่าถือสานะคะ
 **25**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

• Newbie
  • *
ค้าายกันค่ะ
หนูก็เต็มใจ  **34**

magnetmarantz

• Newbie
  • *
แค่คิดตามคำตอบของแต่ละคน ก็....แล้ว  **11**

• Newbie
  • *

garybigg15

• People Like This 75
ตามมาอ่านคำตอบของคุณสาวๆกันครับ

เหมือนจะคล้ายๆกัน คือ ความพึงพอใจของตัวสาวๆเองกับพี่คนนั้น

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
 **40**
ตอนอยู่ในรถ ไม่เห็นชวนอันอ่ะ ว่าแต่ ชตอ คืออ่ะไรหน้ออออ
 **25**
ก็หนูยังไม่รู้ปะสา....ทำไม่เป็น...
จะชวนทำไมหละคราบบบบบบ.....
 **30**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
ไม่แน่นอนค่ะ !!! ชตอ ในรถอ่ะหรอออ.
.
.
.
.
.
.

ในเมื่อมีรถ ถ้าพี่ขับไปอีกหน่อยถึงโรงแรมอันนั้นจะพิจารณาอีกที
( พอดีกลัวมีคนเห็น )   **25**
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!

Mumo

• People Like This 208
  • nukate.c
เอาเป็นว่า คำตอบง่ายๆเลยนะ ถ้าจะโดนปล้ำ โดนข่มขืนในรถละก็ ช่วยพี่เค้าไปเถอะ เอาตัวรอดให้ได้ก่อน แต่ต้องมั่นใจในแม่นางทั้ง 5 ด้วยนะว่า รีดพิษ ได้ เพราะไม่อย่างงั้นละก็จะกลายเป็นทำให้พี่เค้า อยากปล้ำมากขึ้น อันนี้ต้องตัดสินใจดีๆ
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

lean

• People Like This 34
ไม่แน่นอนค่ะ !!! ชตอ ในรถอ่ะหรอออ.
.
.
.
.
.
.

ในเมื่อมีรถ ถ้าพี่ขับไปอีกหน่อยถึงโรงแรมอันนั้นจะพิจารณาอีกที
( พอดีกลัวมีคนเห็น )   **25**

ความเห็นนี้ practical ที่สุดแล้ว
   **10**

MynameisKkhwan

• People Like This 51
อ่านความเห็นอันหลากหลายของพี่หลายท่านเเล้ว บอกตรงๆ ถ้าของขวัญเป็นพี่จขกท. เเอบเหนื่อยเบาๆเลยฮ่าปป **25**
เเต่ ชตอ. คืออัลไล ?? รบกวนผู้รู้ช่วยขยายความให้ของขวัญนิดนึงฮ่าป แหะๆ อักษรย่อไม่ถนัดเลย
Pm.บอกได้ค่ะ เผื่อช่วยเเสดงความคิดเห็นส่วนตัวให้พี่จขกท.ได้อีกเเรง ขอบคุณค่า  **26**
~พร้อมผูกพันธ์แต่ไม่พร้อมผูกมัด~
" รู้จักรัก รู้จักรอ รู้จักพอ รู้จักให้ "

• มายเนมอิส' ของขวัญ