ผู้เขียน หัวข้อ: To.P'Toy คนที่เป็นติวเตอร์  (อ่าน 1887 ครั้ง)

Meen_Nr

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
To.P'Toy คนที่เป็นติวเตอร์
« เมื่อ: กันยายน 11, 2017, 11:40:33 AM »
ไม่รู้ว่าพี่จะได้เข้ามาอ่านรึเปล่า แต่หนูอยากจะบอกว่าหนูขอโทษ จริงๆหนูแค่แซวเล่น ไม่คิดว่าพี่จะโกรธ ทักไลน์ไปขอโทษก็ไม่ตอบ คิดว่าพี่น่าจะบล็อกไลน์หนูแล้ว แต่ไม่เป็นไร ยังไงหนูก็ขอบคุณพี่มากๆที่เข้ามาคุยเป็นเพื่อน พี่บอกว่าพี่เคยโดนน้องที่ดูแลหลอก งั้นต่อไปนี้ก็ขอให้พี่ได้เจอคนดีๆนะคะ ขอบคุณสำหรับเวลาสั้นๆ ไม่คิดว่าจะจบเร็วขนาดนี้

จ๋องกระปิ๋ม

• Hero Member
  • People Like This 1128
Re: To.P'Toy คนที่เป็นติวเตอร์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 11, 2017, 03:20:44 PM »
มาช่วยดันค่ะ เผื่อพี่ชายจะได้เห็นนะคะ
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

PirateX

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 5
Re: To.P'Toy คนที่เป็นติวเตอร์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 12, 2017, 05:35:15 PM »
บางทีมันก็เรื่องของอารมณ์ ชั่ววูบ
เด๊่ยวหายโกรธแล้วคงติดต่อไปเอง