ผู้เขียน หัวข้อ: ปกติแล้ว พี่จ้างเที่ยวเดินจูงมือน้องในที่สาธารณะมั้ยคะ  (อ่าน 3653 ครั้ง)

pitchanard1234

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
แล้วถ้าน้องจ้างเที่ยวหน้าตาไม่โดนใจพี่ๆ แต่นิสัยน่ารัก
พี่ๆ จะกล้าเดินจูงมือน้องในที่สาธารณะมั้ยคะ หรือเดินแบบมี Space เล็กน้อยมากกว่า  **25**

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
ไม่ครับ ... ไม่เกี่ยวว่าจะหน้าตาดีหรือป่าว

แค่ถ้าเดินจูงมือมันจะเดินไม่ถนัด ทรงตัวไม่อยู่ อย่าล้มได้

ขอนอนจับมือแทนล่ะกัน

**35**

Monin_II

• Full Member
  • People Like This 115
ไม่ครับ ... ไม่เกี่ยวว่าจะหน้าตาดีหรือป่าว

แค่ถ้าเดินจูงมือมันจะเดินไม่ถนัด ทรงตัวไม่อยู่ อย่าล้มได้

ขอนอนจับมือแทนล่ะกัน

**35**

สงสัยพี่ slowจะน้ำในหูไม่เท่ากัน
หรือไม่ก็เป็นผช.ขี้อายสินะ

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
เดิน เหมือนท่านslow  ไม่จับมือ  .....
นอน. ไม่เหมือน  จับทำไมมือ จับอย่างอื่นครับ
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

pitchanard1234

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
**25** **25**
คำตอบไปทางนอน 555

ไอเราทีแรกก็คิดแทนพี่ ผช ประมาณว่า
- ถ้าน้องสวยหุ่นดี พี่ๆ จะกล้าเดินจับมืออวดสายตาคนอื่นน่ะค่ะ
- ถ้าน้องขี้เหร่ไม่สวย พี่ๆ จะไม่กล้าเดินจับมือ เพราะอายที่จะควงน้องต่อหน้าสังคม

Aunny.aun

• People Like This 277
อันที่จริง อยากกอด อยากหอม อยากจูบ
ในที่สาธารณะเลย แต่ทำไม่ได้ เลยมีความจำเป็นต้องหาสถานที่ลับกระทำแทน
 **01**
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

slow

• People Like This 2111
**25** **25**
คำตอบไปทางนอน 555

ไอเราทีแรกก็คิดแทนพี่ ผช ประมาณว่า
- ถ้าน้องสวยหุ่นดี พี่ๆ จะกล้าเดินจับมืออวดสายตาคนอื่นน่ะค่ะ
- ถ้าน้องขี้เหร่ไม่สวย พี่ๆ จะไม่กล้าเดินจับมือ เพราะอายที่จะควงน้องต่อหน้าสังคม

น้องคิดมากเกินไปครับ...

เดิน เหมือนท่านslow  ไม่จับมือ  .....
นอน. ไม่เหมือน  จับทำไมมือ จับอย่างอื่นครับ

ผมเป็นลูกศิษย์สอบตกของพี่กัปตันครับพี่ tawans

**25**

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
นี่ชอบนั่งตักพี่จ้างเที่ยวในผับ 55
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!

garybigg15

• Full Member
  • People Like This 75
โดยส่วนตัวนะครับ  ปกติจะเดินปกติ ไม่ค่อยได้จับมือครับ ไม่เกี่ยวกับหน้าตาน้องดี หรือไม่ดีนะครับ  แต่พี่ถือเป็นการให้เกียรติ ผญ ครับ
ยิ่งถ้าพึ่งมาเจอกันครั้งแรก ยังไม่รู้จักกัน ครับ แต่ถ้าสนิทกัน  การจับมือ ถือเป็นเรื่องปกติ ครับ เพราะการเจอกันหลายครั้งนั่นหมายถึง สนิทกันในระดับหนึ่งแล้วครับ
ยกเว้นน้องบางคนที่ไม่ถือตัว และเข้ามาควงเอง ก็อีกเรื่องหนึ่งครับ

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
จูงมือได้ไง เดี๋ยวมีคนถ่ายรูปส่งไลน์ ไปฟ้องเจ้านาย ก็แย่เลย **10**