ผู้เขียน หัวข้อ: มายเนมอิส'ของขวัญ ...แวะมาทำความรู้จักกันกับขวัญหน่อยน้าา...^^  (อ่าน 2112 ครั้ง)

MynameisKkhwan

• Full Member
  • People Like This 51
สวัสดีค่ะพี่ขวัญ  **36** **39** 41
  **39** เฮลโลววว ^^ สวัสดีค่าาาาาน้อง  Iammay เที่ยงเเล้วหาอะใรทานด้วยนะคะ
พี่ขวัญเป็นห่วง เทคเเคร์นะค่าปปปปป ><  **36**
~พร้อมผูกพันธ์แต่ไม่พร้อมผูกมัด~
" รู้จักรัก รู้จักรอ รู้จักพอ รู้จักให้ "

• มายเนมอิส' ของขวัญ

Iammay

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
  • หมูเมย์นะคร้าบบบบ
สวัสดีค่ะพี่ขวัญ  **36** **39** 41
  **39** เฮลโลววว ^^ สวัสดีค่าาาาาน้อง  Iammay เที่ยงเเล้วหาอะใรทานด้วยนะคะ
พี่ขวัญเป็นห่วง เทคเเคร์นะค่าปปปปป ><  **36**

เช่นกันนะค้าาาา พี่ของขวัญคนน่ารัก  **06**
สวัสดีน้าค้าาา เรียกง่ายๆว่าหมูเมย์ ยินดีที่ได้รุ้จักทุกคนคร้าบ

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
ผมชอบแกะห่อของขวัญ...
 41 41 41
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

MynameisKkhwan

• Full Member
  • People Like This 51
ถ้าเจอกันครั้งเเรก..ใช้คำว่า "เเกะห่อของขวัญ" ได้อยู่นะคร่าปป พี่ Tawans
แต่ถ้าเจอกันบ่อยเเล้วเนี่ย ... มันจะมีคำไหนมาพัฒนา "แกะ" ครั้งเเรกได้บ้างอะ...

**30** ..... หรือต้องเปลี่ยนจาก "แกะ" เป็น "ถอด" ดีพี่ .... ?? +555555  **30**
~พร้อมผูกพันธ์แต่ไม่พร้อมผูกมัด~
" รู้จักรัก รู้จักรอ รู้จักพอ รู้จักให้ "

• มายเนมอิส' ของขวัญ