ผู้เขียน หัวข้อ: สายใยบางๆ  (อ่าน 2206 ครั้ง)

Monin_II

• Full Member
  • People Like This 115
Re: สายใยบางๆ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 14, 2017, 12:44:55 PM »
หน้ากลมๆน่ารัก
น้องอาจกลัวที่โดนทำร้ายมาค่ะ
แล้วยังแปลกที่แปลกทาง
ปล่อยไว้ในห้อง
เล่นกับเค้าบ่อยๆ
หาที่นอนอุ่นๆให้
เค้าจะได้รู้สึกปลอดภัยค่ะ
อย่าลืมพาไปตรวจร่างกาย
ฉีดวัคซีนนะคะ
ปลอดภัยทั้งคนและน้องแมวค่ะ

ariinz

• Full Member
  • People Like This 13
Re: สายใยบางๆ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 14, 2017, 02:24:31 PM »
หน้ากลมๆน่ารัก
น้องอาจกลัวที่โดนทำร้ายมาค่ะ
แล้วยังแปลกที่แปลกทาง
ปล่อยไว้ในห้อง
เล่นกับเค้าบ่อยๆ
หาที่นอนอุ่นๆให้
เค้าจะได้รู้สึกปลอดภัยค่ะ
อย่าลืมพาไปตรวจร่างกาย
ฉีดวัคซีนนะคะ
ปลอดภัยทั้งคนและน้องแมวค่ะ

อัพเดทสักนิดนึงคะ หลังจากที่แอบพามันมาอยู่ที่คอนโด ปรากฏว่า มันร้องทั้งคืน แถมขี้และฉี่บนหัวนอนของเราเลยจ้าาา มาประทับกลิ่นไว้ตรงนี้ แล้วพี่จะนอนยังงัย หึหึ เรามองว่ามันไม่มีความสุขเท่าไหร่นัก กับการที่ต้องมาอยู่แบบระบบปิด เราจึงได้เอามันกลับไปไว้ที่ร้านเหมือนเดิมอ่ะคะ คงได้แต่เลี้ยงมันอยู่ที่ร้าน คงไม่มีโอดาสได้เอามันกลับมาเลี้ยงที่ห้องแล้ว เพราะข้างห้องได้ยินเสียงมันทั้งคืน มันเอาแต่เดินเดินมา ร้องแหกปากทั้งคืน ไม่เป็นอันกินอันนอนเลย  **12** **01**