ผู้เขียน หัวข้อ: เค้าว่ากันว่า.....ครั้งแรกๆจ่าย..หลังๆไม่ต้อง  (อ่าน 6637 ครั้ง)

garybigg15

• Full Member
  • People Like This 75
Re: เค้าว่ากันว่า.....ครั้งแรกๆจ่าย..หลังๆไม่ต้อง
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กันยายน 13, 2017, 08:59:26 PM »
อยากมีโมเม้น แรกๆก้อให้ตามปกติ
หลังๆให้ตามความหลงบ้างจัง
ทำไมแบบนี้มันหายากจัง ก้อไม่รู้สินะ
 **40**
สงสัย สาวๆ คงเก็บพี่ๆแบบนี้ไว้มิดชิดเลยละม้าง
 **01**

เท่าที่เคยได้ยินจากพี่ที่เคยเจอน้อง Sandsea ...
เค้าว่าน้องหน้าตาดี นิสัยน่ารัก น่าจะหาได้ไม่ยาก
อาจแค่ยังไม่เจอที่นิสัยไปด้วยกันได้
+1 พี่ slow ครับ
อย่างน้อง Sandsea...  เท่าที่ทราบมา มีพี่ชื่นชมมากมาย นะครับ อย่างไรก็ลองๆดูนะครับ  รับรองว่า น้องได้มี Moment นั้น ครับ

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
Re: เค้าว่ากันว่า.....ครั้งแรกๆจ่าย..หลังๆไม่ต้อง
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กันยายน 13, 2017, 10:00:00 PM »
       เคยคบพี่คนนึงเมื่อนานมาแล้ว เจอกันที่ไรให้ตลอด จะซั่มไม่ซั่มก็ให้ นางบอกว่าก็น้องจ้างเที่ยว พี่ก็ต้องให้สิ ^^ น่าเสียดายที่พี่ดีๆหลายท่านเลิกเล่นเว็บไปแล้วววว  ... ส่วนพี่แบบที่เจ้าของโพสพูดถึงนั้น น่าน้อยใจชะมัด "ใจร้าย"
พี่ดีๆสงสัยจะมีคนครองไปแล้ว
หรือไม่ก็มีสาวๆในสต็อกเพียบมิต้องเข้าเว็ป
แต่เชื่อเถอะพี่ที่ดีจะเป็นตำนานในหมู่สาวๆ
ถ้าสาวๆไม่กั้กไว้นะ อุ้บอิ้บคนเดียว55555

ไม่ได้มิดธรรมดา มิดชิด!
แบ่งมาให้สาวๆคนอื่นบ้าง ถะถะถะโถ่....
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

dx

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กันยายน 14, 2017, 12:31:58 AM »
ส่วนตัวก็อยู่ในนี้มาสักพักแล้ว แต่ก็ไม่ค่อยได้จ้างน้องสาวที่ไหนเพราะส่วนใหญ่จาตามๆ อ่านๆสะมากกว่า ไม่ค่อยได้ตอบกะทู้

แต่ก็เห็นด้วยนะที่ว่าถ้าออกไปไหนกะสาวๆถึงแม้สาวๆไม่ได้ขอ หรือไม่กล้าขอ พี่ๆก็ควรให้ตังสาวๆ สักนิดหน่อยก็ยังดี  **04**

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กันยายน 14, 2017, 07:19:16 AM »
ผมเคยเจอครับ น้องที่บอกไม่ยอมรับเงิน หลายคนด้วยครับ. แต่ผมก็ให้ทุกครั้งทุกคน แต่มีบางคนให้ยังไงก็ไม่ยอมรับเงิน หนึ่งในนั้นคือคนที่เข้ามาคุยในกระทู้นี้ด้วยครับ

สาเหตุที่น้องเค้าไม่ยอมรับเงิน เพราะ น้องเค้าเบื่อๆเซ็งๆอยากหาร้านนั่งทานข้าวเลยชวนผมมา ผมก็มาและพาไปทานร้านที่เค้าอยากจะไป แม้ผมจะหยิบยื่นให้เค้าไปไม่เอาหมุนตัวเบี่ยงไม่รับ. แต่บางคนก็รับและขอบคุณครับ.

ที่จริงน้องๆเค้าก็ไม่ได้ปิ้งอะไรผมนะครับ. เค้าแค่หาคนไปด้วยเฉยๆไม่ได้มีอะไรไปมากกว่าทานข้าว หรือแค่อยากมาขอคำปรึกษาเฉยๆ

tomoii

• People Like This 45
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กันยายน 14, 2017, 11:11:41 AM »
เค้าว่ากันยังงัยก็ไม่แน่ใจ....

แต่ที่เจอ แรกๆจ่ายปกติ หลังๆจ่ายพิเศษตามความหลง

**25**

โดนใจค่ะ
เป็นคนโลกสวย รวยรอยยิ้ม

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กันยายน 14, 2017, 01:09:18 PM »
ครั้งแรกๆ...
พี่ดีๆจ่ายเป็น...จำนวนเต็มบวก
ตะกวดจ่ายเป็น....จำนวนเต็มลบ  หรือ  ศูนย์

ผ่านๆไปส่วนใหญ่ก็มักจ่ายเหมือนเดิม....
แต่พี่บางคนก็พัฒนาไป....จ่ายเป็นจำนวนจินตภาพ...
ให้ค่าตัวน้อง  = 0 + i3000
 **08** **08** **07**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

EdBrown

• People Like This 9
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กันยายน 14, 2017, 09:59:05 PM »
ไม่เจอ ก็จ่าย
นานๆเจอที ก็จ่าย แถมโดนค่าปรับ
สิ้นปี ก็จ่าย ที่เรียกว่า โบนัส

ขอยกกระทู้นี้เป็นบรรทัดฐาน "ครั้งแรกๆจ่าย...หลังๆไม่ต้อง" นะจ๊ะ อิอิ
Start over!!

Aunny.aun

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กันยายน 16, 2017, 12:16:45 PM »
จ่ายทุกครั้งครับ ไม่เคยมีน้องคนไหนทวงตังผมเลย
จ่ายก่อนเสมอ
ดีแล้วค่ะ พี่ๆบางคนสนิทกะน้องๆจ้าวเที่ยว พอชวนกินข้าวดูหนัง ค่าขนมไม่ได้บาท อาจเป็นเพราะสนิท เลยคิดว่าไม่จำเป็นต้องให้ และน้องๆก็เกรงใจ ไม่กล้าขอและไม่กล้ารับ ถามว่าเดือดร้อนมั้ย  สาวๆทุกคนไม่ได้รวยค่ะ เนอะ^^
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

Aunny.aun

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กันยายน 16, 2017, 12:17:59 PM »
ไม่เจอ ก็จ่าย
นานๆเจอที ก็จ่าย แถมโดนค่าปรับ
สิ้นปี ก็จ่าย ที่เรียกว่า โบนัส

ขอยกกระทู้นี้เป็นบรรทัดฐาน "ครั้งแรกๆจ่าย...หลังๆไม่ต้อง" นะจ๊ะ อิอิ
555555

Aunny.aun

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กันยายน 16, 2017, 12:20:12 PM »
ครั้งแรกๆ...
พี่ดีๆจ่ายเป็น...จำนวนเต็มบวก
ตะกวดจ่ายเป็น....จำนวนเต็มลบ  หรือ  ศูนย์

ผ่านๆไปส่วนใหญ่ก็มักจ่ายเหมือนเดิม....
แต่พี่บางคนก็พัฒนาไป....จ่ายเป็นจำนวนจินตภาพ...
ให้ค่าตัวน้อง  = 0 + i3000
 **08** **08** **07**
อยากได้ทั้งสองมาควบคู่ทั้งมิตรภาพและ.......
 **30**