ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆแอบคิดมั้ยคะว่าน้องสาวที่โพสหาทุกวันๆๆๆนั้น "คือมืออาชีพเกินไปและไม่น่าสนใจ"  (อ่าน 1478 ครั้ง)

pitchanard1234

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
อยากได้เป็นข้อมูลค่ะ เพื่อจะได้ทราบความถี่ในการโพสที่เหมาะสม  **25**

KK5050

• Sr. Member
  • People Like This 248
ประเด็นแรกนะครับ กระทู้ที่โพสต์ มันมีการถูกลบออกไปโดยระบบทุกวัน แต่อยู่นานแค่ไหน ไม่แน่ใจมีผู้รู้เยอะบอกได้
ประเด็นที่สอง น้องๆ ที่โพสต์บ่อย หรือมาอัพกระทู้บ่อย เพราะอยากให้กระทู้ของตัวเองอยู่ที่หน้าแรกตลอดเวลาจะได้มีคนเห็น เพราะคนส่วนใหญ่จะดูจากหน้านี้ก่อน บางคนอาจจะไม่ได้เข้าไปหน้าหลักของหัวข้อเลยด้วยซ้ำ
ประเด็นที่สาม การโพสต์บ่อย ไม่ได้หมายถึงว่าชำนาญการ หรือเป็นมืออาชีพ เพราะการโพสต์แต่ละวัน มันไม่ได้รับรองน้องจะหาคนช่วยได้
ยังมีอื่นๆ อีก เดี๋ยวท่านอื่นคงมาให้ความรู้ครับ
แค่อยากบอกว่า จะลง ขอให้ลงให้ชัด รับไร เท่าไหร่ ที่ไหน สะดวกยังไง ไปหาได้ไหม ลองดูครับ โชคดีครับ

k p i2 z

• Full Member
  • People Like This 81
อย่าลืม ใช้สติก่อนพิมพ์นะคะ

เพราะ แต่ก่อน เข้ามาแรกๆ เลยพิมพ์ขาดสติ ไม่ได้สนใจ อิโก้สูง
ไม่มีเวลาศึกษา พิมพ์ไรไปไม่ทันคิด ตอนนี้รู้สึกป่วยๆเลย
 **09**
แต่สำหรับเรา เฉยๆคะ ใครจะมองยังไงในอดีต เรารู้จักตัวเราดีพอ

เลยอยากแวะมาบอก เด๋วจะเป็นแบบเราคะ  **04**

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: พี่ๆแอบคิดมั้ยคะว่าน้องสาวที่โพสหาทุกว
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 14, 2017, 02:18:42 PM »
     น้องๆ ที่มาตั้งกระทู้หาพี่ดูแลบ่อยๆ  นานๆ แปลว่าอาจจะยังหาไม่ได้ หรือพี่ๆ คุยแล้วน้องไม่น่าสนใจสำหรับพี่ๆ เค้า
หรือน้องยังไม่พอใจพี่ๆ ที่คุยด้วย

น้องๆ ที่มารับงานจ้างเที่ยว หรืองานนัว งานมี sex อาจจะมีทั้งเป็นมืออาชีพ และไม่ใช่.....แต่ จะบอกว่า
น้องหน้าช้ำ ชื่อก็ช้ำครับ พี่ๆ เปิดเวปมาทุกวันก็เจอ ความน่าสนใจในตัวน้องมันลดลงไป อีกอย่างคือ พี่ๆ อาจจะคิดว่า
น้องคนนี้มาตั้งกระทู้แทบทุกวัน เดี๋ยวขอดูน้องๆ คนอื่นๆ ก่อน เพราะพรุ่งนี้ มะรืน วันต่อๆ ไปเดี๋ยวน้องก็มาตั้งอีก
อยากจ้างวันไหนค่อยจ้าง ไม่้ต้องรีบ....อาจจะเหมาะสำหรับพี่ๆ ที่เข้ามาใหม่ๆ แต่พี่ๆ ที่เข้ามาแทบทุกวัน น้องไม่น่าสนใจครับ

มันจึงยากอยู่ที่จะบอกว่าตั้งในความถี่เท่าไหร่เหมาะสม บางคนจึงมีหลายยูส เพื่อให้เหมือนเป็นอีกคนนึง
ซึ่งก็ต้องจำให้ดีว่าเราใช้ยูสอะไร คุยกับใครอย่างไรไว้บ้าง

จริงๆ แล้วอยากแนะนำว่า ตั้งกระทู้ให้น่าสนใจดีกว่าครับ บอกตัวตนที่น้องเป็น นิสัยใจคอ หรือมีอะไรที่น้องคิดว่า
พี่ๆ เค้ามาอ่านกระทู้แล้ว อยากจ้างน้องมากกว่าคนอื่นๆ คิดไม่ออก pm มาครับ ยินดีให้คำแนะนำนะครับ
อยากให้งานจ้างเที่ยวมีเยอะๆ ครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

making1

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 34
อ่านของพี่ KK กับ พี่กัปตัน เอามารวมกันครับ จะใช่เลย

1.ห้องจ้างเที่ยว กระทู้มันจะดันตกลบหายไปทุกวันครับ เลยต้องมาโพสเรื่อยๆ เพื่อให้พี่ๆ น้องๆเห็น และติดต่อกัน (ตามที่พี่KK เขียนไว้)

2.น้องยังไม่เจอพี่ที่ถูกใจดูแล พี่ยังไม่ตกลง ถูกใจกับน้องทีตั้งกระทู้ ก็ต้องหากันต่อไปครับ (ตามพี่กัปตันเขียนไว้)

3.น้องที่รับแค่จ้างเที่ยวก็ต้องมาเขียนเรื่อย ตามที่พี่KK บอกครับ กระทู้มันลบหายไปเรื่อยๆ ถ้าไม่มาตั้ง พี่ๆก็ไม่เห็นครับ ว่าน้องคนนี้รับงาน และเห็นมีน้องบางคนมาเขียนบอกอยู๋ครับว่าที่เขียนทุกวันไม่ใช่ว่ามีคนจ้างทุกวัน น้องเดือดร้อน อาจจะทั้งมืออาชีพ และสมัครเล่นที่ก็ต้องหาเงินไปใช้จ่ายเรื่อยๆ ครับ เพราะน้องที่รับแค่จ้างเที่ยว ได้รับเงิน ไม่เหมือนน้องที่มีพี่ดูแลที่จะมีรายได้แน่นอนจากพี่ที่ดูแลรายเดือนอยู่แล้ว