ผู้เขียน หัวข้อ: รู้สึก ตอนนี้ ซึมเศร้ามาก ร่างกายซูบเลยแหละT^T  (อ่าน 1364 ครั้ง)

ยายตัวร้าย

• Hero Member
  • People Like This 42
รู้สึก สับสน น๊อย เศร้า เหงา ช่วงนี้ ไม่ค่อยกิน
และไม่ได้ออกไปไหน เลย อยาก ยิ้ม แบบ มีความสูขจิงๆ
มีใคร พอ จะ ช่วยได้บ้างค่ะ!

อยากได้ ที่ ปรึกษา พี่ชายคนนึง
ไม่ได้ต้องการคนเลี้ยง
แค่รู้สึก อ่อนเเอ อยากได้ กำลัง ใจ
อยากร้องไห้ ซบไหล่ ใคร สักคน ที่เขา จะไม่ซ้ำเติมเรา

ถ้ามีใคร ว่าง คุยเป็นเพื่อน หนูหน่อยน่ะค่ะ id pm.35
เป็นผู้หญิง ที่โลกส่วนตัวสูงง! ตรงๆดีมาดีกลับไม่โกง!

~~ขี้อ้อน ชั่งคุย ห้าวๆ ขับรถซิ่งมาก....~~
อยากได้อะไรดีๆจาก คนอื่น
จงหยิบยื่นสิ่งดีๆให้เขาก่อน
เป็นผู้ให้และจะได้รับสิ่งดีๆกลับเสมอ

EngineeringSea

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
Re: รู้สึก ตอนนี้ ซึมเศร้ามาก ร่างกายซูบเลยแหละT^T
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 18, 2017, 01:17:18 AM »
มีคนชวนคุยยังคับ

k p i2 z

• Full Member
  • People Like This 81
Re: รู้สึก ตอนนี้ ซึมเศร้ามาก ร่างกายซูบเลยแหละT^T
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 18, 2017, 10:35:42 AM »
รู้สึก สับสน น๊อย เศร้า เหงา ช่วงนี้ ไม่ค่อยกิน
และไม่ได้ออกไปไหน เลย อยาก ยิ้ม แบบ มีความสูขจิงๆ
มีใคร พอ จะ ช่วยได้บ้างค่ะ!

อยากได้ ที่ ปรึกษา พี่ชายคนนึง
ไม่ได้ต้องการคนเลี้ยง
แค่รู้สึก อ่อนเเอ อยากได้ กำลัง ใจ
อยากร้องไห้ ซบไหล่ ใคร สักคน ที่เขา จะไม่ซ้ำเติมเรา

ถ้ามีใคร ว่าง คุยเป็นเพื่อน หนูหน่อยน่ะค่ะ id pm.35

ค่อยๆคิดนะคะ ปัญหาทุกอย่างมีทางออกเสมอ

ถึงตอนนี้จะยังแก้ไขไม่ได้..

เราก็ต้องปล่อยให้เป็นหน้าที่ของเวลา
ใช้เวลาช่วยในการแก้ไขปัญหา .....

สุดท้ายมันจะผ่านไปได้ด้วยดี !!
 **25** **25**

อย่าลืมหาไรกินบ้างนะคะ พักผ่อนเยอะๆ
ปล่อยตัวโทรม เด๋วไม่สวยนะ  .... เทคแคร์คะ