ผู้เขียน หัวข้อ: $$$$ การดูหนังครั้งแรกของเรา แต่ทำไม พี่อยากปล้ำน้อง ไม่เข้าใจ $$$  (อ่าน 5886 ครั้ง)

งงอะดิ

• Full Member
  • People Like This 69

ในที่สุด วันที่รอคอย ก็มาถึง
หลังจากที่ผมหลอกคุยกะน้องซะนาน
และจะมีเวลาให้น้องก้อแค่มานั่งกินขนม
จิบกาแฟ เป็นเพื่อนเม้ามอยเท่านั้น

งั้นเราไปบางแสนมะ ไปกินปูกัน (คิดในใจ)
แต่ใจ  นึกไปกว่านั้นเยอะอ่ะ
วางแผนชั่วร้ายไปต่างๆนาๆ
คิดว่าจะทำยังไงจะได้ใกล้ชิดน้อง

จ้องหน้าน้อง มอง ปากนิด จมูกหน่อย
นึกไปงั้น นึกไปงี้ ฟินๆ ทั้งน้าน โอ่ยยย !!!

**11** **11** **11**

สุดท้าย มีเวลาให้แค่ ดูหนัง รอบเดียว
เศร้าใจ ... แต่ไม่เป็นไร สู้ๆ

วันนั้น เริ่มต้นด้วย หมูกะทะ ที่น้องอยากกิน
แต่พี่ต้องมานั่งกินคนเดียว  .. รอน้อง
น้องมาสายอ่ะวันนี้  เมื่อคืนหนูไม่ได้นอน (น้องขอความเห็นใจ)
แต่ที่ถูกใจ คือ ชุดแซกรัดรูป สั้น ถึงสั้นที่สุด มันยืดๆได้อีกต่างหาก

รีบยกโทษให้น้องทันที ไม่ได้อยากยกโทษอย่างเดียวนะ
แต่อยาก ยกน้อง  ขึ้นมานั่งบนตัก อะซิ นะจิได้ป่าว

หมูกะทะวันนั้น อร่อยเพราะสายตา มันแอบชำเลืองดู
ขาขาวๆ ที่นั่งข้างๆ ...ตายแปรบ

**09** **09** **09**

สาบานได้ว่า โปรแกรมหนังวันนั้น
แมร่ม  ไม่มีอะไรน่าดูเลย ก้อดี คริคริ ทำตาเจ้าเล่ห์

ลองเดาดูกันเองนะ
โรงหนังมืดๆ อากาศเย็นๆ คนแทบไม่มี มันจิเกิดรัยขึ้น

**39** **39** **39**

หูยย คิดไปถึงโน่นนน
แรกที่ได้นั่ง แนบชิด เบียดเนื้อน้องขนาดนี้
ยิ่งตอนน้องขยับเข้ามาชิดๆ มือวางตรงตัก
ตัวแข็ง หลังตึง ตั้งตรง สิครับท่าน รอรัย

นั่งแข็ง  มาจนหนังเริ่มฉายหละครับ
รวมรวมความกล้า หันไปหาน้อง เปิดปอยผมที่ปิดแก้มออก
ค่อยๆหอมไปที่แก้มเนียนๆ อย่างเบาๆ อึ้บบบบบบ
แล้วถอยๆมา  ลุ้น  ลุ้น จะเค้าด่ากรุมะเนี่ย

แค่ไม่เกิน 2 วินาที ทำไมดูมันนานจังวะ
..
ติ๊ก
ต่อก
ติ๊ก
ต่อก
..
น้องหันมา มองหน้า แล้ว แล้ว แล้ว ยิ้มให้
ชะแว๊ววบบบ แบบนี้ดิ ได้ใจ ได้ใจ ค้าบโผม

จะรอรัย จัดเต็มสิค้าบบบบบบ  555
อรรไรหละค้าบ จัด ..  จัด ...
...
 คือ....คือ...ไม่ก้าสิค้าบบบ 666
ได้แต่นั่งโอบน้องไว้ ให้น้องซบมาที่ไหล่ ชิวๆ

**20** **20** **20**

หนังเริ่มน่าเบื่อ น้องก้อเอียงมาซบตงอกผม  ท่าทางน้องจะง่วง
มือน้อง แปะมาตง พุงอืดๆ เต่งๆ เขี่ยไปมา เหมือนหาของเล่น
สักพัก ก้อเงียบไป เหมือนหลับ

อะห้าาาา ได้การละ หลับๆแบบนี้ เสร็จหนุ่มละ ชะแว้บบบบ

**34** **34** **34**

เหลือบมองดูลาดเลาบนร่างกายเธอ จะเริ่มตงไหนดี

หูยย ชุดมันเปิดไหล่ขาวๆซะขนาดนี้ แถมยืดได้อีก
ได้ๆๆ ด่านนี้ ท่าทาง จะไม่ยากเย็น .. รึจะเอามือแทรกลงไป หุหุหุ

มองผ่านไปทางด้านล่าง ตะโพกกลมๆที่มันเกยบนเก้าอี้นวม
โอ่ยยย มันน่าคลึงซะจริง 
เลยลงไปตงชุดสั้นๆ ที่มันร่นขึ้นมา เห็นขาขาวๆ ที่แอบมองเมื่อตะกี้
มันสะท้อนแสงจากจอหนัง เป็นผิวเนียนๆ  โอ่ยยยยย

เอามือลงไปไต่ ดีไม๊อ่าา

ในสมองพลันแล่นอย่างรวดเร็ว คิดๆๆๆ เร็วๆๆๆๆ
เริ่มตงไหนก่อนดี   ตง.... ตง .....
.....
.....
.....

เหมือนน้องจะขยับตัวแก้เมื่อย นิ้วมาเขี่ยตงพุงอีก เขี่ยไป เขี่ยมา

โถ่สวรรค์ ทำไมให้ฉันต้องมาอยู่ในสถานะการณ์แบบนี้ด้วย
แม่งงงง โหดร้าย ชิไหยยย

และ   และ   เริ่มสิวะไอ้หอย   รอรัย  !!!! (มีตัวกระซิบข้างหู)
และ
และ
...
...

เอียงหน้า ไปหอมผมน้องเบาๆ

มือข้างนึง ยกขึ้นมาลูบไปบนผมน้องอย่างนิ่มนวล
มืออีกข้าง โอบไปบนแขนน้องที่กอดผมอยู่อย่างเบาๆ
อยากให้น้องอุ่น

เอานิ้วเกาที่หัวน้องเบาๆ กัวน้องจะตื่น
ดันหน้าน้องเบาๆให้ซุกลงบนอก ให้น้องได้ไออุ่นจากอกผม

เฮ้ออออ  ขัดใจจริง จริ้งงงงงง  ทำได้แค่นี้อ่ะ

**15** **15** **15**

เพราะรู้ว่า สัมผัสของความห่วงใยกัน มันคือแบบนี้นี่เอง

เหมือนน้องเข้ามาสัมผัสอยู่ในตัวผม
เหมือนได้สัมผัสไปทุกอนูบนตัวน้อง
แค่เพียง ใจของเรา ส่งมาถึงกัน
มันคือสัมผัสที่อบอุ่นที่สุดแล้ว

**06** **06** **06**

สุดท้าย น้องขยับตัวขึ้นมา
มองตาผมแล้วยิ้ม ขอบคุณค่ะ
ครับ ขอบคุณน้องครับ ที่ไว้ใจพี่
.....
.....
....

รูไม๊ว่า ไม่ได้อะไรจากหนังเรื่องนี้เลย
แต่รู้ว่า บางที การทำตามหัวใจตัวเอง
มันมีความสุขกว่า การได้ทำอะไรตามแต่ความคิดและความอยาก
อะนะ  ผิดหวังไปตามเคย แต่ก้อสุข และปลื้ม อย่างไม่เคยมีมาก่อน

เจอกันใหม่ เมื่อหัวใจต้องการนะครับ คนหมวย
คราวหน้า ขอสั้นกว่านี้อีกนะ

41 41 41 41

Dekdue

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 32
  • ไม่มีสเตตัส!!
 **30** **30**
ห้าาาา อ่านไปลุ้นไป ไม่รู้จะร้องไห้หรือจะขำดี
.
.
.
.
สรุปหนูขำดีกว่าาาาา ฮ่าขนาดนี้มาเขียนอีกน้า  **11**
กอดแน่นแค่ไหน? ถึงเวลาก้อต้องปล่อย!!

<a href="https://www.youtube.com/v/9zSKIDtyv4E" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">https://www.youtube.com/v/9zSKIDtyv4E</a>

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
**30** **30**
ห้าาาา อ่านไปลุ้นไป ไม่รู้จะร้องไห้หรือจะขำดี
.
.
.
.
สรุปหนูขำดีกว่าาาาา ฮ่าขนาดนี้มาเขียนอีกน้า  **11**

( ขออนุญาตท่าน จขกท เขียนเอาใจน้องDekdue หน่อยนะครับ)
น้อง Dekdue เอาเรื่องผมไปเติมเรื่องของท่าน งงอะดิ นะครับ
เห็นใจที่น้องพยายามอ่านตั้งนานแต่ไม่เจอตอนที่อยากอ่านนะ .....

วันนั้นได้ฤกษ์โจร
ผมพาสาวสวยสุดน่ารัก เข้าที่มืด(โรงหนัง)
ตอนเดินเข้า น้องเขินตัวสั่นๆ
ตอนเดินออก ผมมือแฉะ น้องเขินอีกสิบเท่าไม่มองตาผมเลย

**38**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Dekdue

• **

ผมพาสาวสวยสุดน่ารัก เข้าที่มืด(โรงหนัง)
ตอนเดินออก ผมมือแฉะ น้องเขินอีกสิบเท่าไม่มองตาผมเลย

**38**

พี่ตะวันค่ะ เรื่องมันเกิดนานแล้วนะ  **40**
หนูความจำไม่ค่อยดีอ่ะค่ะ **02**
พี่ต้องหาเหยี่อใหม่ แล้วมาเล่าอีกรอบนะคะ  41
ถือเป็น ละครรีเมคค่ะ แล้วมาลุ้นกันค่ะ
ว่าเรทติ้งจะแรงเหมือนเดิมไหม?  **34**

**39**

กอดแน่นแค่ไหน? ถึงเวลาก้อต้องปล่อย!!

<a href="https://www.youtube.com/v/9zSKIDtyv4E" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">https://www.youtube.com/v/9zSKIDtyv4E</a>

งงอะดิ

ขอบคุณน้องเด็กดื้อนะครับที่ชอบ
ถึงวันนี้ ผมยัง งงอะดี้ อยู่เลยว่ามันเกิดอะไรกับชีวิตตัวเอง
ถ้าน้องเค้ามาอ่านการบ้านนี้ เค้าคงไม่กลับมาหาผมแล้วหละ
 (ไม่รุจะเขียนทามม้ายยย!!)

น้องคงนึกอยูในใจ คับว่า
" อ่อ ไอ้พี่คนนี้ มันหื่น นี่เอง "

**12** **12** **12**

สำหรับพี่ tawans ขอบคุณ และยินดีเป็นอย่างมากที่เข้ามาเขียนคอมเม้นนะครับ

แต่ถ้าจะให้ดี ขอความกระณา พี่ tawans ช่วยเติม ในส่วนที่หายไปให้ได้ใจความด้วยครับ

....จิ๊จ้ะ
... จุจิ๊
....งุบงิบ
... เจ๊อะ แจ๊ะ..
....แจ่บๆๆๆๆ
....อูย อุ๊ย
....โอยยยย...
....อืมมมมมม...
....อ่าาาาาาห์..

tawans

• อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย

ขอบคุณน้องเด็กดื้อนะครับที่ชอบ
ถึงวันนี้ ผมยัง งงอะดี้ อยู่เลยว่ามันเกิดอะไรกับชีวิตตัวเอง
ถ้าน้องเค้ามาอ่านการบ้านนี้ เค้าคงไม่กลับมาหาผมแล้วหละ
 (ไม่รุจะเขียนทามม้ายยย!!)

น้องคงนึกอยูในใจ คับว่า
" อ่อ ไอ้พี่คนนี้ มันหื่น นี่เอง "

**12** **12** **12**

สำหรับพี่ tawans ขอบคุณ และยินดีเป็นอย่างมากที่เข้ามาเขียนคอมเม้นนะครับ

แต่ถ้าจะให้ดี ขอความกระณา พี่ tawans ช่วยเติม ในส่วนที่หายไปให้ได้ใจความด้วยครับ

....จิ๊จ้ะ
... จุจิ๊
....งุบงิบ
... เจ๊อะ แจ๊ะ..
....แจ่บๆๆๆๆ
....อูย อุ๊ย
....โอยยยย...
....อืมมมมมม...
....อ่าาาาาาห์..

ขืนเล่าตรงๆก็หมดท่าซิครับ...
ผมล้วงแย่งกินป๊อบคอนกับน้อง
น้องหวงของกินเบี่ยงหลบทำโค้กหกลดมือผม..

เล่าสั้นๆก็พอ..
เข้าที่มืดๆผมก็เริ่มล้วง...น้องบิดตัวไปมา...แต่ในที่สุดก็ทำมือผมแฉะ...เฮ้ออออ...
น้องเขินมากเลย....

ประมานนี้ครับ
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

งงอะดิ

สุดยอดครับพี่ tawans เป็นวลีที่ classic มากครับ

ชื่นชม ชื่นชม

ฝากตัวเป็ิษย์ คอยเดินตามด้วยคนนะครับ
เผื่อจะมีอะไรหลงเหลือมาทางผมบ้าง

**26**

tawans

เออ...น้องเด็กดื้อครับ...ผมความจำไม่ดีเหมือนกัน  เรามาช่วยกันนึกหน่อยครับ...
ตอนเข้าที่มืดกันนะ...
ที่ผมล้วงนะใช่ป๊อบคอนหรือปล่าว..ทำไมผมจำได้ลางๆว่าล้วงผ่านฟองน้ำหนาๆ...
จากนั้นก็เปลี่ยนที่ล้วง....แล้วมือก็แฉะ...
น้องจำได้ไหมมือผมแฉะกี่นิ้ว...
 **40**

_Poon_

• People Like This 681

น้องหวงของกินเบี่ยงหลบทำโค้กหกลดมือผม..

เข้าที่มืดๆผมก็เริ่มล้วง...น้องบิดตัวไปมา...แต่ในที่สุดก็ทำมือผมแฉะ...เฮ้ออออ...

จ้องแต่จะล้วงป้อบคอร์น จนมือเยิ้ม
หนังไม่ดูแล้วจะเข้าไปทำไม **03** **03**

งงอะดิ

พูดถึงล้วง ....
นึกขึ้นมาได้  จริงน้องเค้าเห็นผม เก้ๆกังๆ
ขยับจะล้วง เหมือนกันนะครับ

น้องเค้าสงสาร เลยเอี้ยว.. มา ให้ผมล้วงง่ายๆ
แทบจะป้อนเลยครับ แต่ผมขอล้วงเอง ฟินกว่า
ช่างน่ารักจริงๆ

**39** **39** **39**

..

..

..

..

.

หลังซีน
ผมวางป๊อปคอร์ไว้ตรงที่วางแขนเก้าอี้โซฟา ตอนที่กอดน้องอยู่
น้องเค้าเห็นมันไกล ผมเอื้อมไม่ถนัด
เลย เอี้ยวตัว ไปหยิบมาวางใกล้ๆ แถมป้อนให้อีก
แต่ผม ขอหยิบทานเอง เกรงใจน้องครับ
น้องน่ารักจริงๆ

Dekdue

• **
เออ...น้องเด็กดื้อครับ...ผมความจำไม่ดีเหมือนกัน  เรามาช่วยกันนึกหน่อยครับ...
ตอนเข้าที่มืดกันนะ...
ที่ผมล้วงนะใช่ป๊อบคอนหรือปล่าว..ทำไมผมจำได้ลางๆว่าล้วงผ่านฟองน้ำหนาๆ...
จากนั้นก็เปลี่ยนที่ล้วง....แล้วมือก็แฉะ...
น้องจำได้ไหมมือผมแฉะกี่นิ้ว...
 **40**

**02**
อ้าาา มีความเขินกับคำพูดพี่ตะวัน  41
หนูว่า มันจะดีนะคะ ไปล้วงป๊อปคอร์นในที่มืด(โรงหนัง)
ถ้าชวนหนูก้อไปนะคะ  **36**
หนูใจง่ายยยย อ่ะคะ  **06** **06**

tawans

จ้องแต่จะล้วงป้อบคอร์น จนมือเยิ้ม
หนังไม่ดูแล้วจะเข้าไปทำไม **03** **03**
ปูนเอ้ยยย...หัด"รู้ปะสา"กับเขาบ้าง....
โค้กนะเอาไว้ให้น้องๆวางตรงที่เท้าแขน...
ป้อบคอร์นก็จำเป็นต้องวางที่ตัก...
ในที่มืดๆมันก็ล้วงผิดๆถูกๆบ้างเป็นธรรมดา...
.....รู้ปะสาบ้างเน้ออออ..... **11**

alone.111

• **
  • People Like This 19
อ่านๆไปจะฟินๆ ละก็ขำ พี่เขียนเหมื่อนจะหวาบหวิวไอเราก็ลุ้นสิคะ
ลุ้รไปลุ้นมาอ่าวไหงขำหนิ **34** **25**

ปล.มาดูกับนู๋ไหมคะสัญญาจะไม่ปล้ำพี่คะ  41
เรียกใช้ได้ ไม่ว่าจะใกล้หรือไกลขอแค่มีค่ารถให้ไปได้หมด
ปลอดภัย แน่นอน
สัญญาจะพยายามไม่หื่นใส่  ขอบคุณล่วงหน้าคะ

jr2230

• People Like This 103
ความรู้สึกช้าเกิ๊น
ผมน่ะคิดปล้ำตั้งแต่ยังไม่ได้ติดต่อ
 **30**

กระทู้นี้อ่านเพลินครับ

งงอะดิ

อ่านๆไปจะฟินๆ ละก็ขำ พี่เขียนเหมื่อนจะหวาบหวิวไอเราก็ลุ้นสิคะ
ลุ้รไปลุ้นมาอ่าวไหงขำหนิ **34** **25**
ปล.มาดูกับนู๋ไหมคะสัญญาจะไม่ปล้ำพี่คะ  41

ขอบคุณ น้อง 111 ครับ

พี่ว่า... พี่ออก หื่น ซะขนาดนี้ ทำไม ถึงอ่านแล้วขำกันอ่ะ ไม่เข้าใจ  **25**

ถ้าได้ดูหนังกัน สัญญาว่าพี่จะไม่ล้วงเอง แต่ขอ น้องช่วย ป้อนพี่ถึงปาก หน่อยนะ  41

ทองอยู่

• Newbie
  • *
  • People Like This 14

อ่านแล้วเพลิน แต่ทำตัวไม่ถูกครับ ว่าจะ หวิว หรือ จะฮา ดี

ขอบคุณครับ  **08**

tawans

อ่านแล้วเพลิน แต่ทำตัวไม่ถูกครับ ว่าจะ หวิว หรือ จะฮา ดี

ขอบคุณครับ  **08**
ตามสมการคนิตศาสตร์...จะหวิวหรือฮามันเป็นฟังชั่นของเวลาครับ...

ป้อบคอร์นหมดไปนานแล้วก็ยังล้วงอยู่....
โค้กก็หมดนานแล้วมือถึงเริ่มแฉะ.....
....ตัวแปรคือ"เวลา"คราบบบบบบ.....

**38**

rock-ice

• **
  • People Like This 11
อ่านล่ะลุ้นแทนเลย สุดท้ายก้ออดขำในความหื่น เอ้ย ในความน่ารักของ จขกท ไม่ได้  **25**
จะสุข จะทุกข์ อยู่ที่ใจ..
ใช่อยู่ที่ใครจะกำหนด...

Warinthara

• **
  • People Like This 26
  • คุยได้ อัธยาศัยดี
อ่านจบแล้ว รู้สึกว่าการดูหนังให้ฟิน มันเป็นแบบนี้นี่เอง 5555+ **40**

งงอะดิ

อ่านล่ะลุ้นแทนเลย สุดท้ายก้ออดขำในความหื่น เอ้ย ในความน่ารักของ จขกท ไม่ได้  **25**

ขอบคุณครับน้อง rock-ice
ผมว่า ผมควรมีจุดยืนชัดเจนในการอยู่ในเวป นะครับ
แล้วผมก้อ เลือกที่จะยืนตรง ความหื่น นี้แน่นอน   **26**

แต่ผมยังค้องสยบต่อพี่ tawans ข้างบนหละครับ
แก หื่น ได้เนียนกว่า จริงๆ

**30**

อ่านจบแล้ว รู้สึกว่าการดูหนังให้ฟิน มันเป็นแบบนี้นี่เอง 5555+ **40**

ขอบคุณครับ น้อง tara
ถามจริงๆ...  น้อง Tara ไม่เคยฟินในโรงหนังแบบนี้เลยหรอครับ
เอ...จะเชื่อดีไม๊อ่ะ  **40**

Iammay

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
  • หมูเมย์นะคร้าบบบบ
 **34** **30**

หนูนี่นั่งอ่านไปลุ้นไป ไหงสุดท้ายลุงจบซะหวานเลยอ่า

**02**
สวัสดีน้าค้าาา เรียกง่ายๆว่าหมูเมย์ ยินดีที่ได้รุ้จักทุกคนคร้าบ