ผู้เขียน หัวข้อ: $$$$ การดูหนังครั้งแรกของเรา แต่ทำไม พี่อยากปล้ำน้อง ไม่เข้าใจ $$$  (อ่าน 5912 ครั้ง)

Dekdue

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 32
  • ไม่มีสเตตัส!!
เออ...น้องเด็กดื้อครับ...ผมความจำไม่ดีเหมือนกัน  เรามาช่วยกันนึกหน่อยครับ...
ตอนเข้าที่มืดกันนะ...
ที่ผมล้วงนะใช่ป๊อบคอนหรือปล่าว..ทำไมผมจำได้ลางๆว่าล้วงผ่านฟองน้ำหนาๆ...
จากนั้นก็เปลี่ยนที่ล้วง....แล้วมือก็แฉะ...
น้องจำได้ไหมมือผมแฉะกี่นิ้ว...
 **40**

**02**
อ้าาา มีความเขินกับคำพูดพี่ตะวัน  41
หนูว่า มันจะดีนะคะ ไปล้วงป๊อปคอร์นในที่มืด(โรงหนัง)
ถ้าชวนหนูก้อไปนะคะ  **36**
หนูใจง่ายยยย อ่ะคะ  **06** **06**
กอดแน่นแค่ไหน? ถึงเวลาก้อต้องปล่อย!!

<a href="https://www.youtube.com/v/9zSKIDtyv4E" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">https://www.youtube.com/v/9zSKIDtyv4E</a>

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย

ขืนเล่าตรงๆก็หมดท่าซิครับ...
ผมล้วงแย่งกินป๊อบคอนกับน้อง
น้องหวงของกินเบี่ยงหลบทำโค้กหกลดมือผม..

เล่าสั้นๆก็พอ..
เข้าที่มืดๆผมก็เริ่มล้วง...น้องบิดตัวไปมา...แต่ในที่สุดก็ทำมือผมแฉะ...เฮ้ออออ...
น้องเขินมากเลย....

ประมานนี้ครับ

จ้องแต่จะล้วงป้อบคอร์น จนมือเยิ้ม
หนังไม่ดูแล้วจะเข้าไปทำไม **03** **03**
ปูนเอ้ยยย...หัด"รู้ปะสา"กับเขาบ้าง....
โค้กนะเอาไว้ให้น้องๆวางตรงที่เท้าแขน...
ป้อบคอร์นก็จำเป็นต้องวางที่ตัก...
ในที่มืดๆมันก็ล้วงผิดๆถูกๆบ้างเป็นธรรมดา...
.....รู้ปะสาบ้างเน้ออออ..... **11**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

alone.111

• **
  • People Like This 19
อ่านๆไปจะฟินๆ ละก็ขำ พี่เขียนเหมื่อนจะหวาบหวิวไอเราก็ลุ้นสิคะ
ลุ้รไปลุ้นมาอ่าวไหงขำหนิ **34** **25**

ปล.มาดูกับนู๋ไหมคะสัญญาจะไม่ปล้ำพี่คะ  41
เรียกใช้ได้ ไม่ว่าจะใกล้หรือไกลขอแค่มีค่ารถให้ไปได้หมด
ปลอดภัย แน่นอน
สัญญาจะพยายามไม่หื่นใส่  ขอบคุณล่วงหน้าคะ

jr2230

• Full Member
  • People Like This 103
ความรู้สึกช้าเกิ๊น
ผมน่ะคิดปล้ำตั้งแต่ยังไม่ได้ติดต่อ
 **30**

กระทู้นี้อ่านเพลินครับ

งงอะดิ

• People Like This 69
อ่านๆไปจะฟินๆ ละก็ขำ พี่เขียนเหมื่อนจะหวาบหวิวไอเราก็ลุ้นสิคะ
ลุ้รไปลุ้นมาอ่าวไหงขำหนิ **34** **25**
ปล.มาดูกับนู๋ไหมคะสัญญาจะไม่ปล้ำพี่คะ  41

ขอบคุณ น้อง 111 ครับ

พี่ว่า... พี่ออก หื่น ซะขนาดนี้ ทำไม ถึงอ่านแล้วขำกันอ่ะ ไม่เข้าใจ  **25**

ถ้าได้ดูหนังกัน สัญญาว่าพี่จะไม่ล้วงเอง แต่ขอ น้องช่วย ป้อนพี่ถึงปาก หน่อยนะ  41

ทองอยู่

• Newbie
  • *
  • People Like This 14

อ่านแล้วเพลิน แต่ทำตัวไม่ถูกครับ ว่าจะ หวิว หรือ จะฮา ดี

ขอบคุณครับ  **08**

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย

อ่านแล้วเพลิน แต่ทำตัวไม่ถูกครับ ว่าจะ หวิว หรือ จะฮา ดี

ขอบคุณครับ  **08**
ตามสมการคนิตศาสตร์...จะหวิวหรือฮามันเป็นฟังชั่นของเวลาครับ...

ป้อบคอร์นหมดไปนานแล้วก็ยังล้วงอยู่....
โค้กก็หมดนานแล้วมือถึงเริ่มแฉะ.....
....ตัวแปรคือ"เวลา"คราบบบบบบ.....

**38**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

rock-ice

• **
  • People Like This 11
อ่านล่ะลุ้นแทนเลย สุดท้ายก้ออดขำในความหื่น เอ้ย ในความน่ารักของ จขกท ไม่ได้  **25**
จะสุข จะทุกข์ อยู่ที่ใจ..
ใช่อยู่ที่ใครจะกำหนด...

Warinthara

• **
  • People Like This 26
  • คุยได้ อัธยาศัยดี
อ่านจบแล้ว รู้สึกว่าการดูหนังให้ฟิน มันเป็นแบบนี้นี่เอง 5555+ **40**

งงอะดิ

• People Like This 69
อ่านล่ะลุ้นแทนเลย สุดท้ายก้ออดขำในความหื่น เอ้ย ในความน่ารักของ จขกท ไม่ได้  **25**

ขอบคุณครับน้อง rock-ice
ผมว่า ผมควรมีจุดยืนชัดเจนในการอยู่ในเวป นะครับ
แล้วผมก้อ เลือกที่จะยืนตรง ความหื่น นี้แน่นอน   **26**

แต่ผมยังค้องสยบต่อพี่ tawans ข้างบนหละครับ
แก หื่น ได้เนียนกว่า จริงๆ

**30**

อ่านจบแล้ว รู้สึกว่าการดูหนังให้ฟิน มันเป็นแบบนี้นี่เอง 5555+ **40**

ขอบคุณครับ น้อง tara
ถามจริงๆ...  น้อง Tara ไม่เคยฟินในโรงหนังแบบนี้เลยหรอครับ
เอ...จะเชื่อดีไม๊อ่ะ  **40**