ผู้เขียน หัวข้อ: อยากจะเจอพี่ๆใจดีไม่คุยเเต่เรื่องsexจะมีบ้างไหมค่ะ by งานจ้างเที่ยว  (อ่าน 1520 ครั้ง)

NongDum

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
มีแต่คนที่ทักมาแล้วคุยเรื่องsexทันทีมันดูโหดร้ายสำหรับเราที่ไม่เคยทำงานแบบนี้มาก่อนเลยนะค่ะ อยากให้คุยกันสนุกๆก่อนไม่ใช่มาถึงรับงานแรงไหม ไป รร กันอะไรแบบนี้ ไม่ได้โลกสวยนะค่ะแต่ค่อยเป็นค่อยไปก็ได้

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
คิดว่ามีค่ะค่อยๆหา
สงสัยอะไรลองตามอ่านกระทู้เก่าๆ
ดูและศึกษาวิธี ทำอย่างไร ถึงจะมีคนสนใจ ดึง
อยากพบ อยากเจอ อยากคุยด้วย
และเชื่อว่าพี่ๆทุกคนหวัง......ค่อยๆคุยและพัฒนาความสัมพันธ์ไป ไม่ใช่ก็ผ่าน

ปล.ความคิดเห็นส่วนตัวนะ มักจะชอบพี่ที่มาตั้งกระทู้หรือการบ้านน่ารักๆ แสดงความคิดเห็น ก็อาจจะกรองจากตรงนี้อันดับแรก สาวๆก็น่าจะไม่ต่างกัน พี่ที่ดีไม่แสดงตัวก็มีก็เสี่ยงงมหาหน่อย พี่ที่ตั้งกระทู้หลอกๆก็มี ลองคิดไตร่ตรองให้ดีนะค่ะ
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

play-ground

• Sr. Member
  • People Like This 124
งั้นไปคอนโดได้ไหม
 **11**

งงอะดิ

• Full Member
  • People Like This 69

ปกติพี่ก็หาแต่น้องที่รับจ้างเที่ยวนะ

พี่ไม่ sex พี่ไม่นัว รับประกันได้เลย

แต่พี่ หื่น    พอได้ป่ะ

Sinsamod

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
คุยกับเราได้นะไม่ใช่สายหื่น

garybigg15

• Full Member
  • People Like This 75
มีนะครับ แต่อาจจะหายากหน่อย  พี่แนะนำนะครับ
1. อ่านกระทู้เก่าๆ มากๆ ค่อยๆ อ่าน ค่อย ศึกษา
2. ให้ลองดู ยูสดังๆ ที่อยู่มานาน ทั้ง ผช และ ผญ  เช่น พี่ kaptan, slow, tawan, หรือ ผญ เช่น Tibbiee, พี่ๆ กลุ่มนี้ จะมีประสบการณ์ดีๆ มาบอก

ที่สำคัญ อย่าใจร้อน ให้ค่อยๆคุยกับพี่ดีๆ  ถ้าพี่คนไหน เน้นเรื่อง sex แล้วไม่ใช่สไตล์ของน้อง ก็ขอให้ผ่านไปเลย  พี่พวกนี้จะไม่น่ากลัวมากเพราะ บอกความต้องการมาเลย แต่ที่น่ากลัวกว่า ในความคิดพี่คือ พี่ที่อะไรก็ได้ ตามใจน้อง แล้ว มาแสดงอาการหื่น ภายหลังมากกว่า ครับ ดังนั้น ถ้านัดครั้งแรก ควร นัดในที่สาธารณะ เช่นห้าง ร้านอาหาร เพื่อความปลอดภัยของน้อง

ขอให้เจอพี่จ้างเที่ยวดีๆ นะครับ เอาใจช่วยครับ