ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะ วันนี้จะมาเตือนภัยสาวๆทุกคนถึงตะกวดชั่วนะค่ะ  (อ่าน 1557 ครั้ง)

Annabelle1781

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
[“เตือนภัย “/size]
สาวๆทุกคนค่ะ ผชคนนี้ใครแอดไปให้ระวังด้วยนะค่ะ ชื่อบอส อายุ33ปี ทำงานเป็นหมอ อยุ่ที่บำรุงราด ขับรถ ฮอนด้าสีเทา หน้าตาดูมีภูมิฐาน แต่สันดารต่ำ!!
หลอกน้องสาวเราค่ะ ว่าจะดูแลพอนัดเจอกัน ให้น้องเราทำให้ในรถ ให้เงินสองร้อย เอาไปปล่อยไว้ที่ ตลาดถนอมมิตรค่ะ คาดว่าน่าจะอาศัยอยู่แถวนั้น ระวังผู้ชายคนนี้ให้ดีนะค่ะ ใครที่ผู้ชายคนนี้แอดไป แล้วคือเอาไปปล่อยที่ตลาดถนอมมิตรซึ่งน้องเราพึ้งมาจากต่างจังหวัด แล้วน้องเราไม่เคยมาเที่ยวกรุงเทพเลย!! คิดดีๆนะค่ะ ถ้าจะเอาผู้ชายคนนี้มาดูแล ขอบคุณค่ะ

Sujittra

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
ผช คนนี้ก็แอดหนูมาค่ะเร่งจะให้ไปหาๆๆๆแต่หนูไม่ได้ไป ผช อะไรนิสัยเสียมากคนที่เล่นก็มีแต่คนที่เดือนร้อนจริงๆ