ผู้เขียน หัวข้อ: Miss Miss ... คิดถึงทุกคนจัง (^_^ )  (อ่าน 1755 ครั้ง)

MynameisKkhwan

• Full Member
  • People Like This 51
Miss Miss ... คิดถึงทุกคนจัง (^_^ )
« เมื่อ: กันยายน 26, 2017, 02:04:29 PM »
 **26** สวัสดีค่ะมานั่งเล่นชิลๆ ทักทายพี่ๆเพื่อนๆตอนบ่าย ... ว่างเกิ๊นไป 5555  **30**

. . . อีกไม่กี่เดือนก็จะใกล้สิ้นปีเเล้วววว พี่ๆหลายคนก็จะได้พักผ่อนหยุดยาวฉลองกันเเล้วสิน้าาา
สองเดือนได้เเล้วที่ของขวัญเข้ามาเป็นสมาชิก ในเว็บ WLG . . . เจอดีบ้างไม่ดีบ้างสุขบ้างเศร้าบ้างปนกันไป
"ทุกอย่างล้วนเป็นความทรงจำและประสปการณ์ให้กับชีวิตขวัญได้เป็นอย่างดี"

... ขอบคุณทุกคนที่ของขวัญได้เจอได้รู้จักนะคะ  **39**
ขอบคุณพี่สาวทุกท่านในนี้ที่ต้อนรับขวัญพี่ๆน่ารักนิสัยดีให้ความเป็นกันเองกับขวัญมากค่ะ
รวมทั้งพี่หนุ่มๆทุกท่านขอบคุณที่เมตตา ดูเเลของขวัญเป็นอย่างดีขอบคุณนะค้าาา  **06**

**25** แหะแหะ... ที่พูดมาไม่ใด้จะหายไปไหนนะคร่าปปพี่ๆ  **06**
พอคิดถึงวันเเรกที่เข้ามาจนถึงตอนนี้... "ของขวัญแค่คิดถึงพี่สาวพี่ชายทุกคนเท่านั้นเอง".... ^_^

ไม่น่าเชื่อว่าเวลา2เดือนที่ได้รู้จักทุกคนจะทำให้กลายเป็นความคิดถึงได้ขนาดนี้...
คิดถึงพี่ที่ดีดีกับขวัญมั่ง คิดถึงพี่ที่ไม่ชอบขวัญมั่ง คิดถึงมีตติ้ง คิดถึงพี่ๆในกลุ่ม
 คิดถึงไปหมดให้เอ่ยไม่หมดเเน่ๆ... แหะแหะ
  **25**

**04** "ความเข้าใจการใช้ชีวิตของขวัญคือ...ประสปการณ์จากการได้เจอทุกคนนะค่าปป"
เฮ้อออออ.... ของขวัญเหงาคิดถึง คิดถึง ทุกคนจังเลยยยยย  **21**

สิ้นปีพี่ๆไปฉลองไหนกัน อย่าลืมชวนเค้าบ้างน้า (ไม่ชวนเเช่งนะค่าปป)55555
แล้วทุกคนละค่าป ... ตอนนี้คิดถึงอะใรกันบ้างน้ออออ เเสดงความคิดถึงกันบ้างน้าา ^^ **39** **36**

~พร้อมผูกพันธ์แต่ไม่พร้อมผูกมัด~
" รู้จักรัก รู้จักรอ รู้จักพอ รู้จักให้ "

• มายเนมอิส' ของขวัญ

dx

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
Re: Miss Miss ... คิดถึงทุกคนจัง (^_^ )
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 26, 2017, 06:04:31 PM »
 **39** **39**

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: Miss Miss ... คิดถึงทุกคนจัง (^_^ )
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 26, 2017, 06:15:15 PM »
หงะ...โดนมือดีตัดหน้า....
งั้นเอาไปสามเท่า...
 **39** **36**
 **39** **36**
 **39** **39**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 27, 2017, 02:58:43 AM »
พี่ tawans มาสามเท่า ของขวัญก็พอจะเข้าใจนะพี่...
แต่ต้องต่อกันเเบบ สามชั้นด้วยเลยหรือ..? +55555

ของขวัญนึกถึง ... โฆษณาเม็ดยาสามชั้น "ดีคอลเจน" อะคะพี่  **25** **32**
~พร้อมผูกพันธ์แต่ไม่พร้อมผูกมัด~
" รู้จักรัก รู้จักรอ รู้จักพอ รู้จักให้ "

Sea Beach

• People Like This 42
  • ดูแลตัวเองดีๆนะ..หมีน้อย
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 28, 2017, 08:37:15 AM »

เวลาอารมณ์ดีคุยดีมุ้งมิ้ง
พอหงุดหงิด ก็ วีน ใส่
มันคืออะไร เม็นมา หรอ

Apichat

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 28, 2017, 10:43:51 PM »

เอ๋ คุยกับน้องมา  2 เดือน เคยเจอทั้งอารมณ์อ่อนหวาน มุ้งมิ่ง เคยเห็นอารมณ์ไม่ค่อยดี แต่น้องก้ยังคุยดี ไม่เห็นวีนใส่นะ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 28, 2017, 11:13:14 PM »

ของขวัญจำไม่ได้จริงๆค่ะว่าไปเเสดงอารมส์ไม่ดีและทำให้พี่รู้สึกเเย่กับของขวัญเมื่อไหร่...?
แต่ของขวัญยังมีอารมส์เด็กไปบ้างจริงค่ะ ตามวุฒิภาวะ... "ขวัญขอโทษ" นะคะ ถ้าได้เเสดงอาการที่ไม่ควรทำ
หรือไม่น่ารักออกไป "รบกวนพี่ Sea Beach อย่าถือสาการกระทำของขวัญเลยนะคะ"

ขอบคุณค่ะที่พี่ Sea Beach เข้ามาเเสดงความคิดเห็นนะคะ ขวัญจะนำความคิดเห็นมาทบทวนเเละปรับปรุงตัวเองค่ะ
ขอฝากให้พี่ๆเเนะนำ ติ ตักเตือนของขวัญได้ตลอดนะคะถ้าของขวัญทำอะใรที่ดูไม่สมควรออกไปกับพี่ๆ ขอบคุณมาค่ะ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 28, 2017, 11:25:10 PM »

เอ๋ คุยกับน้องมา  2 เดือน เคยเจอทั้งอารมณ์อ่อนหวาน มุ้งมิ่ง เคยเห็นอารมณ์ไม่ค่อยดี แต่น้องก้ยังคุยดี ไม่เห็นวีนใส่นะ

ขอบคุณค่ะ ^_^ ที่ยังเข้าใจ เป็นกำลังใจให้ และใจเย็นกับขวัญมาเสมอเลย...
แม้ว่าขวัญอาจมีงอเเงบ้าง ดื้อด้านไปบ้าง... แหะๆ แต่พี่ก็ยังคอยชี้เเนะคอยให้คำปรึกษาอย่างดีมาตลอด

ขอบคุณพี่ Apichat ที่อยู่ข้างๆขวัญมาเสมอนะคะ อยู่สั่งสอนเด็กดื้อๆอย่างขวัญนานๆหน่อยละกันนะพี่
รีบๆกลับมานะค่าปปปป เด๋วพาไปตลาดสายใต้ใหม่ค่ะ +5555 ขอบคุณค่ะ