ผู้เขียน หัวข้อ: บันทึกนัดฉบับสาวสายชิลล์  (อ่าน 1593 ครั้ง)

Sphynx

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
บันทึกนัดฉบับสาวสายชิลล์
« เมื่อ: กันยายน 26, 2017, 09:03:56 PM »
    ขอบคุณ พี่ขจร จากใจของ ปป **26**

แท้จริงแล้ว หลังไมค์ pm ว่างมาเป็นเกือบปี   จู่ๆความโชคดีของ ปป ซึ่งเรียกว่า โชคชะตา   

พี่ขจร ทักน้องมาแบบจ้างเที่ยว  ถาม สส/นน / ค่าขนม   น้องก็ตกใจแต่ก็ตอบไปนะ มีคำพูดกวนๆไปบ้าง    **02**

คือเราคุยผ่านทาง pm อย่างเดียวเลย   แล้วก็นัดรุ่งเช้าวันเสาร์  สถานที่ เวลา  วิธีการเดินทาง   พร้อมๆ   **10**

โชคดีที่เป็นนัดห้างที่ไม่ไกลบ้าน   เลยแจ้งล่วงหน้าพี่เขาไปแล้วว่า อาจจะเลทเวลานะคะ  ทักมาเป็นระยะน่าจะดีกว่าจ้า

ในวันเสาร์คือ ปป ก็ชิลล์เนอะ  ไปทำภารกิจย่านจตุจักร เป็นงานอดิเรก    แล้วก็หอบของพะรุงพะรังมาฝากไว้ในห้าง 

พี่เขาก็น่ารัก  ทักpmมาขอเบอร์อย่างเดียว   ความจริงก็แอบคิดว่าพี่เขาจะมาจริงหรือแอบแฝงอะไรหรือเปล่า  **34**

นั่ง bts ไปหาพี่เขาตามห้างที่นัดไว้  พี่เขามาถึงก่อนราวๆเกือบชั่วโมง   พอเจอตัวจริง พี่เขาสูงมาก  ราวๆ 185ซม 
ผิวขาว  วัยทำงาน อายุเลขสาม   ดูแล้ว ปป เตี้ยตันเป็นกระปุกเดินได้เลย    **25**

เจอกันแล้วเลยไปดูตารางหนัง  ปรากฎว่าไม่มีเรื่องไหนที่อยากดูจริงๆกันเลย 

เราเลยเดินไปหาไรกิน  มาลงตัว พักกาย  นั่งชิลล์ กินอาหารร้านฟูจิ    กินไปคุยไปมันก็เพลิดเพลินดี    อิ่มแปล้ ชำระเงินแล้ว  พี่เลยพาน้องไปนั่งต่อกินไอศรีมร้านสเว่นเซ่น      ไอศครีมของพี่หนึ่งลูก หรือจะสู้ไอศครีมสามลูกของ ปป ที่กินหมดในเวลาอันรวดเร็ว    ชำระเงินแล้ว เดินออกจากร้าน    **06**

พี่บอกจะเดินไปส่งขึ้นแท็กซี่  แต่ ปป ขอแยกกันกับพี่เขาตรงนี้ดีกว่า   41

พอแยกกันเท่านั้นแหละ   ปป จะเดินออกจากห้าง ก็เพิ่งรู้ว่า ฝนตกแรงมาก รู้งี้อ้อนให้พี่เขาไปส่งดีกว่าเนอะ    **12**

ขอบคุณจากใจอีกครั้ง    ขอบคุณที่มาเป็นหนึ่งในผู้ชายที่เจอกันเพราะ เว็บwlg    **38**

รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก

kaptan

• People Like This 1734
Re: บันทึกนัดฉบับสาวสายชิลล์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 27, 2017, 10:17:58 AM »
    การบ้านน้องปป.น่ารักเหมือนเดิมนะครับ น้องเองก็สวยผุดผ่องขึ้นนะ
จากที่เจอเมื่อวันมีทติ้ง.....ทำใจให้มีความสุขกับการงานและชีวิตนะครับ
สิ่งดีๆ จะเข้ามาหาน้องเอง....
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2017, 12:39:34 PM »
    การบ้านน้องปป.น่ารักเหมือนเดิมนะครับ น้องเองก็สวยผุดผ่องขึ้นนะ
จากที่เจอเมื่อวันมีทติ้ง.....ทำใจให้มีความสุขกับการงานและชีวิตนะครับ
สิ่งดีๆ จะเข้ามาหาน้องเอง....

โอว ไม่ได้ไปมีทติ้ง เลยพลาดไม่ได้พบสาวคนดังแห่ง wlg หลายคน

aboriginal

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 37
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2017, 04:04:31 PM »
น้อง ปป ทักไลน์ไปไม่เคยตอบเลย เสียจัย
อย่าพยามยัดเยียดตัวเองให้เข้าไปเป็นส่วนหนึ่งของชีวิตใคร
ถ้าเขามองเห็นค่าของเราเขาจะมาจูงมือเราเข้าไปในชีวิตเขาเอง