ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเศร้า  (อ่าน 2077 ครั้ง)

jr2230

• Full Member
  • People Like This 103
เรื่องเศร้า
« เมื่อ: กันยายน 28, 2017, 07:33:09 AM »
เมื่อหลายปีมาแล้วเข้ามาแอบส่อง แล้วทัก แล้วก็ได้จ้างงานสาวๆมาบ้างในช่วงที่ได้พักผ่อนในตอนนั้น
แต่ก็ห่างหายไป
เมื่อ3เดือนก่อนได้ตั้งกระทู้หาแล้วพบน้องน่ารัก สุภาพหลายคน รับทักบางคน หลังจากนั้นในช่วงดังกล่าวต้องยอมรับว่าใช้เวลาว่างเกือบทั้งหมดในแต่ละวันมาอ่านๆเพื่อหาอีก
ที่เล่ามานี้คือความจริงที่หลายๆคนคงติดเวบนี้เหมือนผมในตอนนั้น

เมื่อเดือนก่อนได้พบน้องคนหนึ่งสวย น่ารัก ผมหลงรักเธอ และ สุดท้าย ได้มีอะไรๆกันจนผมหายใจเป็นเธอเลยแหละ
รู้สึกเลยว่าชีวิตนี้ขาดเธอไม่ได้ โลกในตอนนั้นสดใส
เมื่อวานนี้ผมต้องยอมเสียสละเธอเพราะเธอตัดใจจากผมไปมีคนใหม่(ไม่เสียสละเธอก็ไปอยู่ดี)
แล้วชีวิตตนี้ผมจะอยู่ได้อย่างไรล่ะและคิดว่าคงมีน้องๆในนี้สักคนหลงมาให้ผมเสียสละอีก

ที่เล่ามาตอนนี้ตงข้อความสีน้ำเงิน แหะๆๆๆๆ เรื่องหลอกครับแค่หลอกให้เข้ามาอ่าน ด่าได้นะครับ(สงสัยตอนนี้ผมคงโรคจิต555+)

ที่มาเขียนดราม่าหลอกแค่เห็นว่าเซ็งๆทั้งคน ทั้งเวบครับ เลยมาตั้งกระทู้ให้ขุนเคืองใจเล่นๆ 555++

แล่วที่ตั้งชื่อว่าเรื่องเศร้าล่ะ ก็เศร้าจริงๆกับการที่อ่านมาหลายๆหน้าในช่วงหลายๆวันมานี้ไม่รู้สึกว่าน่าสนใจสักกระทู้ ว่ามั้ย

ไปละ
จากตาแก่เลี้ยงแกะที่ว่างจัด 555+++

งงอะดิ

• People Like This 69
Re: เรื่องเศร้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 28, 2017, 08:40:04 AM »
 **30** **30** **30** **30**

หนุกดี เอาอีก เอาอีก

nanena

• People Like This 14
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 28, 2017, 08:41:13 AM »
อย่าว่าแต่เว็บเศร้าเลยค่ะ ตัวคนอ่านเองก็เศร้า
55 ยังหาทางออกไม่ได้ ได้แต่บอกว่าจะไปทางไหนดี
   **25**

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 28, 2017, 10:09:50 AM »
สู้ๆค่ะ  ค่อยๆหากันไป
สาวๆที่ตั้งกระทู้  ดูไม่น่าสนใจ
ลอง  แอดไปทำความรุ้จัก  พูดคุยก่อนน่าจะดี
เพราะคนที่ตั้งได้ถูกใจ  อาจไม่ถูกชะตาก็ได้มั้งค่ะ
แหะๆ ว่าแต่กระทู้ไม่ค่อยน่าสนใจนี่หมายถึงอารายค่ะ ลักษณะภายนอกไม่ผ่าน  สาวๆดูเรื่องเยอะ?
 **04**
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

Konba501

• Sr. Member
  • People Like This 78
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 28, 2017, 10:56:40 AM »
ให้วางวัล มโนโดนใจ

alone.111

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 19
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 28, 2017, 03:38:57 PM »
กระทู้ไม่น่าสนใจ ชองทักหลังไมค์อาจจะน่าสนใจกว่าที่คิดนะคะ  41
เรียกใช้ได้ ไม่ว่าจะใกล้หรือไกลขอแค่มีค่ารถให้ไปได้หมด
ปลอดภัย แน่นอน
สัญญาจะพยายามไม่หื่นใส่  ขอบคุณล่วงหน้าคะ

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 28, 2017, 10:20:28 PM »
อินไปแล้วววววว 555 ใจร้ายแท้คุณพี่

ทิบบี้เชื่อคนง่าย,เลี้ยงง่าย  ทิบบี้เชื่อคนง่าย,เลี้ยงง่าย
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!

k p i2 z

• People Like This 81
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 28, 2017, 10:34:18 PM »
เมื่อหลายปีมาแล้วเข้ามาแอบส่อง แล้วทัก แล้วก็ได้จ้างงานสาวๆมาบ้างในช่วงที่ได้พักผ่อนในตอนนั้น
แต่ก็ห่างหายไป
เมื่อ3เดือนก่อนได้ตั้งกระทู้หาแล้วพบน้องน่ารัก สุภาพหลายคน รับทักบางคน หลังจากนั้นในช่วงดังกล่าวต้องยอมรับว่าใช้เวลาว่างเกือบทั้งหมดในแต่ละวันมาอ่านๆเพื่อหาอีก
ที่เล่ามานี้คือความจริงที่หลายๆคนคงติดเวบนี้เหมือนผมในตอนนั้น

เมื่อเดือนก่อนได้พบน้องคนหนึ่งสวย น่ารัก ผมหลงรักเธอ และ สุดท้าย ได้มีอะไรๆกันจนผมหายใจเป็นเธอเลยแหละ
รู้สึกเลยว่าชีวิตนี้ขาดเธอไม่ได้ โลกในตอนนั้นสดใส
เมื่อวานนี้ผมต้องยอมเสียสละเธอเพราะเธอตัดใจจากผมไปมีคนใหม่(ไม่เสียสละเธอก็ไปอยู่ดี)
แล้วชีวิตตนี้ผมจะอยู่ได้อย่างไรล่ะและคิดว่าคงมีน้องๆในนี้สักคนหลงมาให้ผมเสียสละอีก

ที่เล่ามาตอนนี้ตงข้อความสีน้ำเงิน แหะๆๆๆๆ เรื่องหลอกครับแค่หลอกให้เข้ามาอ่าน ด่าได้นะครับ(สงสัยตอนนี้ผมคงโรคจิต555+)

ที่มาเขียนดราม่าหลอกแค่เห็นว่าเซ็งๆทั้งคน ทั้งเวบครับ เลยมาตั้งกระทู้ให้ขุนเคืองใจเล่นๆ 555++

แล่วที่ตั้งชื่อว่าเรื่องเศร้าล่ะ ก็เศร้าจริงๆกับการที่อ่านมาหลายๆหน้าในช่วงหลายๆวันมานี้ไม่รู้สึกว่าน่าสนใจสักกระทู้ ว่ามั้ย

ไปละ
จากตาแก่เลี้ยงแกะที่ว่างจัด 555+++

เศร้าได้ แต่อย่าเศร้านานคะ .... ค่าเหล้ามันแพง  **34**

jr2230

• People Like This 103
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 29, 2017, 07:50:34 AM »
**30** **30** **30** **30**
หนุกดี เอาอีก เอาอีก
ก็อยากเปลี่ยนบรรยากาศเวบบ้าง
ขอบคุณครับ

อย่าว่าแต่เว็บเศร้าเลยค่ะ ตัวคนอ่านเองก็เศร้า
55 ยังหาทางออกไม่ได้ ได้แต่บอกว่าจะไปทางไหนดี
   **25**
เวลาผมพบอะไรๆที่ยังไม่รู้ทิศทางผมจะทำ3อย่าง เดินเที่ยวหรือทำอะไรๆที่เราชอบ เปิดแฟ้มบันทึกเรื่องต่างๆในวัยเรียน และ ค่อยกลับมานึกถึงปัญหาที่พบอยู่
เมื่อจิตใจไม่สงบนิ่งยากที่จะรองรับปัญหาใดๆ
เอาใจช่วยให้พบทางแก้นะครับ

สู้ๆค่ะ  ค่อยๆหากันไป
สาวๆที่ตั้งกระทู้  ดูไม่น่าสนใจ
ลอง  แอดไปทำความรุ้จัก  พูดคุยก่อนน่าจะดี
เพราะคนที่ตั้งได้ถูกใจ  อาจไม่ถูกชะตาก็ได้มั้งค่ะ
แหะๆ ว่าแต่กระทู้ไม่ค่อยน่าสนใจนี่หมายถึงอารายค่ะ ลักษณะภายนอกไม่ผ่าน  สาวๆดูเรื่องเยอะ?
 **04**
ปกติไม่ค่อยทักใคร (ใน2เดือนมานี้มีทักไปถามน้องคนหนึ่งที่มาตั้งหาคนดูแลให้เพื่อนฝรั่งแต่เงียบ)
ส่วนที่ทักมาคุยก็คุยและนัดเจอเลี้ยงข้าวบ้างครับ
และมีน้องอีกหลายท่านทักมาแต่ผมไม่พร้อม(ไม่อยากให้อกหักกันอีกครั้งอะครับ 555+)
กระทู้ไม่น่าสนใจ สาวดูเรื่องไม่เยอะตะหาก เขียนสั้นจุ๊ดจู๋
เขียนสั้นๆผมก็ตีความตามที่ผมคิด(คิดอะไรไม่เฉลย)เลยดูไร้จุดสนใจ

ให้วางวัล มโนโดนใจ
ขอบคุณครับ

กระทู้ไม่น่าสนใจ ชองทักหลังไมค์อาจจะน่าสนใจกว่าที่คิดนะคะ  41
ที่จริงไม่ต้องลองเลยเพราะมีน้องๆส่งเมล์ทักมาเรื่อยๆครับ
จากที่ไม่คิดจ้างเที่ยวก็..(ยังไม่คิดอยู่ดี 555+) แต่ทั้งหมดที่ไปพบก็ชดเชยให้น้องๆนะ
ขอบคุณครับ

อินไปแล้วววววว 555 ใจร้ายแท้คุณพี่

ทิบบี้เชื่อคนง่าย,เลี้ยงง่าย  ทิบบี้เชื่อคนง่าย,เลี้ยงง่าย
จริงๆก็ต้องขอโทดจขกท.กระทู้หนึ่ง ผมไปเลียนแนวเพียงแต่ไม่รู้ว่าจริงเท็จและไม่อยากไปแสดงคห.ที่อาจลบ
ส่วนน้องๆในห้องนี้ ใจอ่อน อ่อนไหว ช่างสงสาร หลงง่าย
เลยมาตั้งกระทู้แบบนี้เผื่อจะสะกิดน้องๆให้ระวังๆ
สรุปหักลบ กลบหนี้ ใจดีมากกว่าใจร้ายครับ 555+

เศร้าได้ แต่อย่าเศร้านานคะ .... ค่าเหล้ามันแพง  **34**
น่าน รู้นะว่าจะบอกว่าอาราย
555++

ขอบคุณทุกๆคห.ครับ