ผู้เขียน หัวข้อ: ขอhow toให้พี่ๆมาจ้างเที่ยวหน่อยค่ะ  (อ่าน 1938 ครั้ง)

LynnSita

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
ขอhow toให้พี่ๆมาจ้างเที่ยวหน่อยค่ะ
« เมื่อ: กันยายน 29, 2017, 08:07:52 PM »
สวีดัส สวัสดีพี่ๆทุกคนที่เข้ามาอ่านนะคะ **06**
พอดีช่วงนี้น้องเดือดร้อนเรื่องค่าใช้จ่ายนิดหน่อยค่ะ เลยรับจ้างเที่ยวไปพลางๆก่อนค่ะ **25**
แต่..ตั้งกระทู้หาพี่ไปจ้างเที่ยวด้วยก็แล้วแต่ยังไม่ได้ลูกค้าจริงๆสักคนเลยค่ะ **01** หรือเป็นเพราะเทคนิคการพูดคุย+รูปของเราไม่น่าสนใจคะ แล้วต้องทำยังไงถึงจะมีพี่ๆใจดีพาไปเที่ยวบ้างค้าา **40** แอบส่องเห็นการบ้านของพี่แต่ละคนน่ารักมากๆเลยค่ะ แต่ในส่วนของเรานั้น....เงียบกริบ **11**
ทั้งนี้ทั้งนั้นก็จะระมัดระวังตัวให้มากที่สุดค่ะ เพราะพี่ๆใจดีก็มี ไม่ดีก็มีหนูเชื่อว่าก็จะมีสองอย่างนี้ปะปนกันไป
แต่ถ้าหากพี่ๆใจดีคนไหนสนใจช่วยเหลือน้องจริงๆก็พาไปเที่ยวได้นะคะ  41
สุดท้ายนี้...ขอขอบคุณพี่ๆทุกคนที่สละเวลามาอ่านหรือแชร์ความคิดเห็นนะคะ  **26**

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: ขอhow toให้พี่ๆมาจ้างเที่ยวหน่อยค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 30, 2017, 10:18:29 AM »
       พี่อยากเจอน้องสวยๆ น่ารักๆ ถ้าน้องมีคุณสมบัตินี้อยู่แล้ว น้องจะมีพี่ๆ มาจ้างแน่นอน
แต่หากน้องยังคิดว่าสวยสู้คนอื่นไม่ค่อยได้ ก็ต้องหาคุณสมบัติอื่นเข้ามาเสริมครับ เช่นน้องชอบอ้อน
น้องอยากเจอพี่ๆ ที่ไปเที่ยวฟิวแฟน ผลัดกันเอาใจ ...น้องมีความสุขไม่ว่าพี่ๆ จะพาไปทานของอร่อยๆ
ดูหนัง นั่งรถเล่น ( กรณีไว้ใจพี่เค้าได้มากพอ ) หรือ.....พี่ๆ เค้าอยากมีแฟนรายวันที่เจอแล้วมีความสุขครับ

อ้อ....แล้วก็มีพี่ๆ หลายคน ที่อยากหาน้องที่น่ารัก นิสัยดี มาเจอกับพี่ๆ เค้า เพื่อจะพิจารณาว่า
จะคบกันมากกว่าแค่จ้างเที่ยวไหด้มั้ย......ถ้าน้องกำลังหาพี่ๆ แบบนี้ด้วยบ้าง จะมีพี่ๆ เข้ามาหาอีกเยอะเลยครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

LynnSita

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
Re: ขอhow toให้พี่ๆมาจ้างเที่ยวหน่อยค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 30, 2017, 12:07:25 PM »
       พี่อยากเจอน้องสวยๆ น่ารักๆ ถ้าน้องมีคุณสมบัตินี้อยู่แล้ว น้องจะมีพี่ๆ มาจ้างแน่นอน
แต่หากน้องยังคิดว่าสวยสู้คนอื่นไม่ค่อยได้ ก็ต้องหาคุณสมบัติอื่นเข้ามาเสริมครับ เช่นน้องชอบอ้อน
น้องอยากเจอพี่ๆ ที่ไปเที่ยวฟิวแฟน ผลัดกันเอาใจ ...น้องมีความสุขไม่ว่าพี่ๆ จะพาไปทานของอร่อยๆ
ดูหนัง นั่งรถเล่น ( กรณีไว้ใจพี่เค้าได้มากพอ ) หรือ.....พี่ๆ เค้าอยากมีแฟนรายวันที่เจอแล้วมีความสุขครับ

อ้อ....แล้วก็มีพี่ๆ หลายคน ที่อยากหาน้องที่น่ารัก นิสัยดี มาเจอกับพี่ๆ เค้า เพื่อจะพิจารณาว่า
จะคบกันมากกว่าแค่จ้างเที่ยวไหด้มั้ย......ถ้าน้องกำลังหาพี่ๆ แบบนี้ด้วยบ้าง จะมีพี่ๆ เข้ามาหาอีกเยอะเลยครับ

ขอบคุณนะคะสำหรับความคิดเห็น **26** ปล.หนูอาจจะไม่น่ารักมากกแต่ขี้อ้อนมากนะคะพี่กัปตัน ไว้รอเจอตัวจริงดีกว่าค่ะ อิอิ 41

garybigg15

• Full Member
  • People Like This 75
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2017, 12:04:43 AM »
สำหรับพี่นะครับ หน้าตา ต้องไม่ขี้เหร่  ซึ่งถ้าขี้เหร่ น้องคงไม่มาโพสหางานในนี้  ดังนั้น พี่คิดว่า น้องคงต้องมีหน้าตาที่ดีระดับหนึ่งแล้ว
แต่ที่สำคัญคือ การบริการของน้อง ในที่นี้ พี่หมายถึง น้องมารับเที่ยว ก้อต้องมี mood ในการทำงานตรงนี้  เช่น การ takecare พี่บ้าง การชวนคุยบ้าง  สิ่งต่างๆเหล่านี้ จะเป็นสเน่ห์ ให้พี่ๆ หันมาจ้างน้อง ประจำ ครบั

พี่เจอน้องบางคนสวยมาก ระดับ modelling เดินด้วย  ผช อื่นหันมองตาม  แต่่ น้องคงหยิ่่ง คิดว่า ตัวเองสวย  ถามคำตอบคำ ไม่มีสเน่ห์ เลย ทำให้พี่ ก็จ้างแค่ครั้งเดียว ครับ ไม่เกิดความรุ็สึกอยากจ้างซ้ำอีก 
ในขณะเดียวกัน พี่เจอน้องอีกคน หน้าตาธรรมดามาก  เธอคิดว่าตัวเองไม่สวยเลย แต่เธอยิ้มจริงใจ  เธอเปิ่นๆ เธอตักอาหารให้ เธอรินน้ำให้ ....  ทำให้พี่ต้องกลับไปเที่ยวกับน้องซ้ำ แล้ว ซ้ำเล่า ครับ

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2017, 01:03:46 AM »
น้องทิบเอาความแปลกเข้าสู้ค่ะ 555
ใครชอบของแปลกเชิญทางนี้เลยจ้าาาาาาาา
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!

garybigg15

• Full Member
  • People Like This 75
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2017, 08:00:46 AM »
น้องทิบเอาความแปลกเข้าสู้ค่ะ 555
ใครชอบของแปลกเชิญทางนี้เลยจ้าาาาาาาา
น้องทิพ  ไม่แปลกหรอกครับ  แค่น้องทิพ มีeye contactที่ดีมาก ครับ  แค่นี้ พี่ๆก้อต้องเข้าคิวกันแล้วครับ

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2017, 01:22:24 PM »
น้องทิพ  ไม่แปลกหรอกครับ  แค่น้องทิพ มีeye contactที่ดีมาก ครับ  แค่นี้ พี่ๆก้อต้องเข้าคิวกันแล้วครับ
แล้วหาเวลามาเล่นจ้องตากันบ้างนะคะ ^^
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!