ผู้เขียน หัวข้อ: น้องจ้างเที่ยวถูกๆพี่ๆชมด้วยประโยคใหนบ้างค่ะ  (อ่าน 5838 ครั้ง)

alone.111

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 19
น้องอ้วน'ดี'จัง กินควายมาหรอคับ
ถ้ายังไม่หุบปาก จะกินพี่ด้วยค่ะ **37** **11**

กินด้วยได้ปะ

เรียกใช้ได้ ไม่ว่าจะใกล้หรือไกลขอแค่มีค่ารถให้ไปได้หมด
ปลอดภัย แน่นอน
สัญญาจะพยายามไม่หื่นใส่  ขอบคุณล่วงหน้าคะ

Yodrak

• Full Member
  • People Like This 108
น้องอ้วน'ดี'จัง กินควายมาหรอคับ
ถ้ายังไม่หุบปาก จะกินพี่ด้วยค่ะ **37** **11**

ชอบๆ  **30** **30** **30**
ถึงลุงจะไม่หล่อ ... แต่ลุงขี้เหร่นะครับ

iintensive

• Newbie
  • *
  • People Like This 14
อยากโดนกินครับ **36**

_Poon_

• People Like This 681

กินด้วยได้ปะ

หมายถึงกินควาย?? **11**

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121

หยาบคาย ปากแบบนี้สมควรโดนจูบบบ 55
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!

garybigg15

• People Like This 75
มารออ่านนะครับ
ทิพ ถามน้องๆ
ดังนั้นพี่มารอฟังด้วยคนครับ

พี่หมีเป็นผู้ใหญ่ สุภาพ จริงใจ เหมาะคบระยะยาว เป็นพี่อยู่ด้วยแล้วปลอดภัย จุฟๆ
555  ไม่ขนาดนั้นครับ ทิพ  ขอบคุณที่ให้เกียรติครับ

garybigg15

• People Like This 75
มารออ่านนะครับ
ทิพ ถามน้องๆ
ดังนั้นพี่มารอฟังด้วยคนครับ
เป็นพี่คนนึงที่สาวๆควรรู้จัก  พี้คนนี้น่ารัก  สาวๆทักด่วน Aunny รับประกันค่ะ
ขอบคุณครับ น้องอัน คนสวย ที่มาการีนตีให้ครับ  แต่อย่าชมมาก เดี๋ยวน้องเจอตัวจริง  ขี้เหร่ อ้วน หัวเถิก แล้วน้องๆจะผิดหวังนะครับ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
   ตอบคำถามน้องทิพก่อน พี่มักชมน้องๆ ที่เจอว่า สวย แต่งตัวน่ารัก....
มีความคิดเป็นผู้ใหญ่เกินตัว และมีวุฒิภาวะดีจัง...กับบางคนนะครับ

ต่อมาเอาเรื่องที่คุยๆ กันในกระทู้...ขอบอกอีกคนว่าพี่ gary....เค้าน่ารัก อบอุ่น ใจดีเป็นธรรมชาติของพี่เค้าเลย
ส่วน aunny นิสัยดี น่ารัก เป็นธรรมชาติ.... ( ลงโทษ...บ้าง ลงโทษตัวเองบ้าง )
น้องทิพ สวย ลึกลับ น่าค้นหา และมีเสน่ห์มาก....ชอบวิธี่คิดของน้องด้วย (.....ไม่มีวงเล็บ )

ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

งงอะดิ

• People Like This 69

ปกติ จะมองน้องตามลำดับ ดังนี้

มองขา ... นุ่งสั้นป่าว ขาขาวไม๊
มองนม ... มีนมป่าว เสื้อที่ใส่มา จะพอเห็นนมไม๊
มองหน้า ... แต่งหน้ามาขนาดไหน โอเคป่าว แป้งน้องจะมาเลอะเสื้อพี่ไม๊

ไม่ว่าจะโอ หรือไม่โอ ก้อจะบอกว่า "โห....วันนี้ น่ารักจัง"

**11**

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121

ปกติ จะมองน้องตามลำดับ ดังนี้

มองขา ... นุ่งสั้นป่าว ขาขาวไม๊
มองนม ... มีนมป่าว เสื้อที่ใส่มา จะพอเห็นนมไม๊
มองหน้า ... แต่งหน้ามาขนาดไหน โอเคป่าว แป้งน้องจะมาเลอะเสื้อพี่ไม๊

ไม่ว่าจะโอ หรือไม่โอ ก้อจะบอกว่า "โห....วันนี้ น่ารักจัง"

**11**

เฉียบ!!!!!! บางทีถ้าไม่โอควรบอกน้องนะคะน้องจะได้ปรับปรุง เลือกใช้คำที่ไม่รุนแรงนัก น้องไม่โกรธหรอกค่าา

ยังไงเคยเจอคุณพี่โนคอมเม้น ^^
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!