ผู้เขียน หัวข้อ: หนูไม่ใช่ผู้หญิงหลายใจ เป็นแค่กุลสตรีไทยที่อัธยาศัยดี  (อ่าน 1608 ครั้ง)

Bonus636

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
  • ถูกเทจากไหนไม่สำคัญ แค่วันนี้เคมีตรงกันก็พอ
สวัสดีค่ะพี่ๆน้องๆทุกคนในนี้ 41เราเข้ามาได้สักพักนึงแล้วค่ะอยากรับงานจ้างเที่ยวขอคำแนะนำด้วยคนนะคะ **36**

rt100

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 26
ก็แค่บอกอายุรูปร่าง เรทรับงาน สถานที่ๆจะรับงาน ก็พอครับ ที่เหลือคนที่จ้างจะถามเอง

Bonus636

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
  • ถูกเทจากไหนไม่สำคัญ แค่วันนี้เคมีตรงกันก็พอ
ก็แค่บอกอายุรูปร่าง เรทรับงาน สถานที่ๆจะรับงาน ก็พอครับ ที่เหลือคนที่จ้างจะถามเอง

ขอบคุณมากค่ะ