Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

ฉันมันเลวเอง

<< < (2/4) > >>

็HOKY:
ผู้ชายคนหนึ่ง ให้อภัยผู้หญิงได้ขนาดนี้
แสดงว่าเขาคงรักคุณมากเลยนะครับ ถ้าเป็นผมนะแค่ครั้งแรกผมก็เลิกเเล้ว **15**

ผมถามจริงๆนะ 7 ปีนี้คุณไม่เห็นคุณค่าของผู้ชายที่ยืนข้างๆคุณเลยหรอ? ไม่หันไปมองเขาที่คอยเฝ้ามองคุณในขณะที่คุณแอบนอกใจเขาไปมีคนอื่น **05**
ผู้ชายดีๆ หายากนะคุณ(ดูที่คุณเล่านี้ผมเทียบไม่ติดเลย) ลองไปคิดดูนะว่าคุณจะทำยังไง 1.ปล่อยเขาไปแล้วกลับไปหากิ๊กคุณ ปล่อยให้ผู้ชายดีๆให้คนอื่นงาบไป
                                                                                                    2.พยายามไปขอคืนดีผู้ชายที่เขารักคุณสุดหัวใจ

ปล.ผู้ชายดีดี หาจริงๆนะ

ลุงเสือ ใจดี:
น่าสงสาร ฮก

wat012:

ปกติ เคยได้ยินแต่ผู้ชาย ต่อย เตะ ผู้หญิง (ที่เป็นภรรยา) หน้าตาบวมปูด ไปหาหมอ แต่ก็ไม่ค่อยเห็นถึงขั้นนอนโรงพยาบาล

แต่ที่น้องเขียนมา

เป็นผู้หญิง ทำร้ายผู้ชายที่เป็นแฟน ถึงขึ้นต้องนอนโรงพยาบาล

ก็พยายามจินตนาการว่า จะขนาดไหน แต่ยังนึกไม่ออก นึกได้แต่หน้าตาบวมปูด ตาช้ำ แก้มบวม หรือโดนไม้ฟาด

ยิ่งนึก คงจะรุนแรงมาก

แค่จินตนาการดู

/___  ___\
        /      \)      \
       |  ---     ---  |
      () <0> <0> ()
       |       \/      |
       \      ---      /
        \   -<>-    /
         \___-___/   
     ____|  0  |____
    /                     \
   |                       |

wat012:

โทษที น้องใช้คำว่าเข้าโรงพยาบาล ซึ่งอาจจะไม่ได้หมายถึงนอนโรงพยาบาล

fredom:

--- อ้างจาก: หนุ่มอายุมาก ที่ กรกฎาคม 09, 2012, 05:51:00 PM ---น่าสงสาร ฮก

--- End quote ---

**04** **04** **04**

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version