ผู้เขียน หัวข้อ: HW.3หรือว่าผมจะเป็นโลลิค่ิอน  (อ่าน 1396 ครั้ง)

kokoneko

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 18
HW.3หรือว่าผมจะเป็นโลลิค่ิอน
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2017, 02:25:00 AM »
สวัสดีนะKOKOคนเซ่อๆกลับมาเเล้วเด้อ

การบ้านฉบับนี้มาจากความประทับใจเเละสับสนในตัวเองหลังจากการนัดเจอกับน้องคนหนึ่งครับ
เธอเป็นปี1เเต่หน้าตาช่างเด็กมากจนผมต้องรีบถามอายุอยู่ยกใหญ่  โชคดีที่เกิน18+ 555

สาวน้อยคนนี้ทำให้ผมซึ่งอายุอานามก็ปาไป30นิดๆเเล้วรู้สึกเขินอายตลอดเวลาตั้งเเต่คุยไลน์ครับ  ดิสเพลน้องช่างโลลิต้าเเท้เเหะๆ ใจก็คิดไปน้องจะสนใจเราบ้างมั้ยน้อยิ่งป้อไม่ค่อยเก่ง:p  เเละตัวน้องเองก็มีงานถ่ายรูป,เป็นพรีเซนเตอร์สินค้าอยู่เเล้ว  เวลาคุยของเราก็เลยไม่ค่อยต่อเนื่องฝนก็ตกเวลาไม่ค่อยตรงกัน  เเต่ในที่สุดน้องก็รับนัดเเละมาเจอกับผมจนได้ครับ

เมื่อเเว้บเเรกที่เจอกับน้องเพลง14อีกครั้งของพี่เสก  ก็กลายเป็นซาวเเทร็กของผมทันที สาวน้อยที่อยู่ตรงหน้าผมเธอไว้ผมบ๊อบซอย หน้าตาจิ้มลิ๋ม  มีรอยยิ้มที่สดใส เข้ากับการเเต่งตัวสบายๆด้วยเสื้อเชิ้ตเก๋ๆกับกางเกงขาสั้นยิ่งทำให้น้องดูเด็กลงอีกครับ

น้องบอกว่าเดินทางมานานมากเผลอหลับไป  ตื่นมาก็หิวเลย ขอทานสปาเก้ตตี้ก่อน  ตลอดเวลาที่น้องทานผมพูดไม่ค่อยออกคือมันเขินอาย  เหมือนเราเป็นตาเเก่หัวงู
ก็ได้เเต่มองเปิดเพลงไปเเก้เขิน  จนน้องทานเสร็จถึงได้กล้าคุยเเละก็จับมือน้องครับ **39**

เมื่อได้จับมือเเล้วต่อไปก็ขอน้องกอดครับ   ผมชอบกอดอยู่เเล้วอีกอย่างคือสบตาน้องเเล้วเขิน  กอดไปอย่างน้อยก็ไม่ต้องสบตาน้อง  น้องก็ใจดีครับ  ขอกอดก็ให้กอด  ขอบคุณน้องมา ณ  ที่นี้ด้วย555

นึกเเล้วขำตัวเองครับเเพ้เด็กซะอย่างนั้น  **32**
ปกติทำงานเจอเด็กน้อยผมจะชอบเเกล้ง  วันนี้พอเจอน้องเข้าไปเหมือนกรรมตามสนอง555
ต้องกลับมาคิดว่าเราเป็นโลลิค่อนรึเปล่า  อิอิ **19**

เช่นเคยส่งท้ายด้วยน้องเหมียวลูกพ่ออิอิถ่ายเมื่อเช้าจ้า