ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่ออ..คือว่า...ถ้าสงสัยว่าเจอเพื่อนร่วมเวป ... มากะเด็ก ... จะทักดีไม๊  (อ่าน 2619 ครั้ง)

งงอะดิ

• Full Member
  • People Like This 69

วันก่อน ไปกินข้าวแถวเอสพลานาด
เจอชายหนุ่ม(เหลือน้อย)
แต่งตัวเชยๆ กางเกงสแล็กหลวมๆ เสื้อลายสก๊อต
ผิวคล้ำๆ รูปร่างสันทัด
ผมออกขาวๆแล้ว แต่ยังดูทะมัดทะแมง

ที่สำคัญ มากะสาวน้อย หน้าใสมากกก ขาว น่ารัก
มองพี่เค้า แล้วก้อมอง เด็กนั่น ยืนยันว่าเด็ก มากกกกก !!!

มองน้อง ... มองลุง .... กลับไปมองน้องอีกที
มันไม่ใช่ พ่อ-ลูก ลุง-หลาน
แล้วมันจะคืออะไร

คาดว่าจะมาดูหนังกันสองต่อสอง

ในใจคิดว่า สมาชิก welove แน่นนอน
yes แน่นอน อย่างนี้ yes แน่นอน

**06** **06**

ปัญหา คือ แบบนี้ ผมสมควรไปทักไม๊ครับ
เหตุผลน่ะหรือ....

เอิ่ม ลุงครับ น้องคนนี้ ยูสอะไรครับ ขอลายแทงด้วย
(ผมไม่ได้อยากรู้จัก ลุง เท่าไหร่หรอกครับ)

ถ้าเป็นเพื่อนๆสมาชิกท่านอื่น จะเข้าไปทักไม๊ครับ

**40** **40** **40**

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
แนะนำให้ทักเลยค่ะ  ดีที่สุด
 **11**
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

kaptan

• People Like This 1734
    ถ้ารู้จักกันพอสมควรก็ทักทายได้ครับ แต่หากไม่คุ้นเคย แค่ยิ้มให้กันนิดๆ ก็พอ
เผื่อลุงท่านไม่สะดวกที่จะทักทายเรา ใจเขาใจเราครับเค้ามาแบบนี้ก็ไม่อยากเจอคนรู้จักอยู่แล้วล่ะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
ลุงนึกแน่ๆ เลย ตามที่อธิบายมา แถมพิกัดก็ถิ่นลุงเค้าเลย

คำแนะนำคือ ไม่ทักดีแล้วครับ แล้วน้องขาวๆ คนนั้นก็ของลุงเค้า ถึงถามก็คงไม่ได้ข้อมูลหรอกครัช

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
ลุงนึกแน่ๆ เลย ตามที่อธิบายมา แถมพิกัดก็ถิ่นลุงเค้าเลย

คำแนะนำคือ ไม่ทักดีแล้วครับ แล้วน้องขาวๆ คนนั้นก็ของลุงเค้า ถึงถามก็คงไม่ได้ข้อมูลหรอกครัช
ท่านเข้ ผมถามท่านดีกว่า น้องที่มากับลุง..(คนนั้น).. ยูสอะไรครับ
pm มานะครับ ผมกลัวโดนท่านpop2000ตัดหน้า

41
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
ทำไมนึกถึงพี่ตะวันนะ  **40** **40**
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
ทำไมนึกถึงพี่ตะวันนะ  **40** **40**
ผมน่ารักไง... 41
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
ผมน่ารักไง... 41

ตรงเสื้อลายสก๊อตเนี่ยแหล่ะ หุหุ

ปล.มีสาวสวยน่ารักเด็กใหม่อยากเจอออ ขาวหมวยเลยหล่ะ
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
ใช่เลย ลุงนึกไม่ใส่ สแล๊ค พี่ตะวันใส่ทั้งสแล๊ค และเสื้อสก๊อต แหม ทำเป็นมาขอยูสน้อง ที่แท้...

Aunny.aun

• People Like This 277
ทำไมคิดเหมือนกัน
 **34**
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.