ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยกับงานจ้างเที่ยวครับ  (อ่าน 2003 ครั้ง)

ตาอ้วน

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
  • หาน้องสาวรับงาน bigbear004
สงสัยกับงานจ้างเที่ยวครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 14, 2017, 01:30:03 PM »
อยู่มาสักพัก ส่วนใหญ่ หางานแรง(คนแรกของเวปนี่โดนหลอก ด้วยความเชื่อใจเอง) หาเพื่อนคุย

เห็นโพสเกี่ยวกับการจ้างเที่ยว กินข้าว เลยเกิดข้อสงสัยว่า การจ้างเที่ยวคืออะไร แค่เหงาหาเพื่อนกินข้าวแค่นั้นเหรอ หรือถ้าถูกใจ คุยกันต่อได้

น้องๆที่รับงานเที่ยวเขาเลือกรูปร่าง หน้าตาไหม

เผื่อจะลองเปลี่ยนแนวบ้าง
ไม่จิงใจกันทั้งนั้นและ

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
Re: สงสัยกับงานจ้างเที่ยวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2017, 02:13:57 PM »
      เหมือนจ้างสาวไปนั่งทานข้าว,ดูหนัง เป็นเพื่อน เป็นแฟน กันตามแต่ตกลงค่ะ ระหว่างวันก็อาจจะมีจับไม้จับมือ หยอกล้อ กุ๊กกิ๊กกันบ้าง ส่วนเรื่องไปต่อคงมีมั้งแต่น่าจะน้อยมากก  ส่วนใหญ่สาวจ้างเที่ยวจะเที่ยวอย่างเดียว
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!

ตาอ้วน

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
  • หาน้องสาวรับงาน bigbear004
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2017, 03:42:35 PM »
      เหมือนจ้างสาวไปนั่งทานข้าว,ดูหนัง เป็นเพื่อน เป็นแฟน กันตามแต่ตกลงค่ะ ระหว่างวันก็อาจจะมีจับไม้จับมือ หยอกล้อ กุ๊กกิ๊กกันบ้าง ส่วนเรื่องไปต่อคงมีมั้งแต่น่าจะน้อยมากก  ส่วนใหญ่สาวจ้างเที่ยวจะเที่ยวอย่างเดียว

ขอบคุณครับ
ไม่จิงใจกันทั้งนั้นและ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2017, 09:15:02 AM »
     สำหรับผมนะครับ อาจจะเป็นคห.ส่วนตัวบ้าง
ผมมักจ้างเที่ยวด้วยเหตุผลคือ อยากเจอน้องๆ ที่สวยน่ารัก มามีความสุขในระดับที่เราตกลงกันได้ว่าขอบเขตแค่ไหน
และหากคนไหนที่เราถูกใจ น้องก็เห็นว่าเราสามารถช่วยเหลือน้องได้มากกว่าจ้างเที่ยว หรือเชื่อใจเราว่ารักษาความลับกันได้
ก็ค่อยพัฒนาการจ้างในระดีบที่มากกว่าแค่จ้างเที่ยว บางคนเราคบกัน บางคนเราเจอกันแบบต่อเนื่องยาวนาน

โชคดีที่เวปนี้มีน้องๆ ในแบบที่ผมถูกใจเป็นระยะๆ ต่อเนื่อง ก็เลยเล่นมานานเจอน้องๆ มามากมายพอสมควร
เลือกคนที่เหมาะกับเราได้ ถ้าท่านจะลองเปลี่ยนแนวดูบ้างก้สนับสนุนนะครับ

ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Monin_II

• Full Member
  • People Like This 115
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2017, 10:11:24 AM »
หลักๆงานจ้างเที่ยวคงประมาณ
มีคนกินข้าว ดูหนังด้วย
มีน้องน่ารักๆ สักคนอยู่ข้างๆ
เรื่องถูกใจแล้วสานต่อ
ก็คงมีถ้าน้องถูกใจพี่ด้วย
แต่พี่คนนั้นก็ต้องให้เกียรติน้อง
ไม่ได้นัดเพื่อหวังงานแรงอย่างเดียว
การจ้างเที่ยวมันสานสัมพันธ์ดีดีได้
ได้เจอกันบ่อย เรียนรู้นิสัยกัน
มันก็พัฒนาความใกล้ชิดได้ค่ะ

งงอะดิ

• Full Member
  • People Like This 69
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2017, 10:17:35 AM »
หลักๆงานจ้างเที่ยวคงประมาณ
มีคนกินข้าว ดูหนังด้วย
มีน้องน่ารักๆ สักคนอยู่ข้างๆ
เรื่องถูกใจแล้วสานต่อ
ก็คงมีถ้าน้องถูกใจพี่ด้วย
แต่พี่คนนั้นก็ต้องให้เกียรติน้อง
ไม่ได้นัดเพื่อหวังงานแรงอย่างเดียว
การจ้างเที่ยวมันสานสัมพันธ์ดีดีได้
ได้เจอกันบ่อย เรียนรู้นิสัยกัน
มันก็พัฒนาความใกล้ชิดได้ค่ะ

ตามนี้เลยครับ

เหมือนคุณ Monin จะเป็นผู้หญิงที่ดูอบอุ่น
ใครไดอยู่ด้วยคงจะสบายใจ
อยากมีคนเที่ยวด้วยแบบนี้ครับ

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2017, 12:09:43 PM »
อยู่มาสักพัก ส่วนใหญ่ หางานแรง(คนแรกของเวปนี่โดนหลอก ด้วยความเชื่อใจเอง) หาเพื่อนคุย

เห็นโพสเกี่ยวกับการจ้างเที่ยว กินข้าว เลยเกิดข้อสงสัยว่า การจ้างเที่ยวคืออะไร แค่เหงาหาเพื่อนกินข้าวแค่นั้นเหรอ หรือถ้าถูกใจ คุยกันต่อได้

น้องๆที่รับงานเที่ยวเขาเลือกรูปร่าง หน้าตาไหม

เผื่อจะลองเปลี่ยนแนวบ้าง

ลองดูครับ
พี่จ้าง ก็คงเลือกเรทกับหน้าตาน้อง ในการพิจารณาจ้างเที่ยว
น้องก็ ก็คงใช้เงื่อนไขไม่ต่างกัน แต่จะเลือกหน้าตาพี่ๆด้วยมั๊ย ก็คงจ้องถามน้องเป็นคนๆไป

อยากรู้ต้องลองครับ

**38**