ผู้เขียน หัวข้อ: ...  (อ่าน 1911 ครั้ง)

Iammay

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
  • หมูเมย์นะคร้าบบบบ
...
« เมื่อ: ตุลาคม 16, 2017, 09:51:03 PM »
 **21** **07**
บางทีคนที่เราอยากคุยด้วยที่สุดเค้าอาจไม่ได้คิดเหมือนเราเสมอไป ทุกคนต่างมีช่องว่างของตัวเอง ทุกคนต่างมีเวลาและความคิดของตัวเอง ขอบคุณที่เข้ามาคุยกับสาวขี้เบื่อคนนี้นะคะ ขอให้พี่เจอคนที่ใช่และถูกใจพี่เร็วๆนะคะ ถ้าพี่เหงาทักมาหาน้องสาวคนนี้ได้เสมอนะ

**26** **38**
สวัสดีน้าค้าาา เรียกง่ายๆว่าหมูเมย์ ยินดีที่ได้รุ้จักทุกคนคร้าบ

RedC

• Newbie
  • *
  • People Like This 14
Re: ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2017, 10:15:35 PM »
เอาใจช่วยครับ

คิดบวกๆ เค้าอาจจะติดอะไร อาจจะไม่ได้ไปหาคนอื่น
ขอให้พรุ่งนี้เค้ากลับมานะครับ
ถ้าอยากเจอผี ต้องไปบ้างร้าง
แต่ถ้าอยากหนีความอ้างว้าง ให้มาค้างบ้านพี่

Iammay

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
  • หมูเมย์นะคร้าบบบบ
Re: ...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2017, 10:52:06 PM »
เอาใจช่วยครับ

คิดบวกๆ เค้าอาจจะติดอะไร อาจจะไม่ได้ไปหาคนอื่น
ขอให้พรุ่งนี้เค้ากลับมานะครับ

ขอบคุณมากนะคะ แต่หนูคิดว่าพี่เค้าน่าจะไม่กลับมาแล้วแหละคะ เพราะเค้าออกจากห้องแชทแล้วก็ลบเพื่อนหนูไปเรียบร้อยแล้ว.  **21**
สวัสดีน้าค้าาา เรียกง่ายๆว่าหมูเมย์ ยินดีที่ได้รุ้จักทุกคนคร้าบ