ผู้เขียน หัวข้อ: บันทึกตะลอนกินไอติมอันแสนหวาน กับเธอผู้แอบหวาน  (อ่าน 3945 ครั้ง)

HAWK

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 8
   เหตุเกิดขึ้นมาจากวันนึง ไม่รู้เหตุผลกลใด จู่ๆผมก็นึกครึ้มใจอยากตระเวนกินไอติมไปเรื่อยๆเปื่อยทั้งวัน ครั้นชายหน้าโฉดอย่างเราจะเข้าไปกินหนมหวานคนเดียวก็รู้สึกจะไม่เข้ากับบรรยากาศของร้านเป็นอย่างมาก บวกกับอยากมีใครสักคนเป็นเพื่อนนั่งเล่นทานติมกันชิวๆตลอดทริป แต่บังเอิญน้องๆที่รู้จักไม่มีใครว่างเลยสักคน เลยไปขอคำแนะนำจากบรรดาพี่ๆที่เคารพทุกท่าน จนได้รู้จักกับสาวน้อยคนนั้น

ถึงเวลานัด ผมได้ผมกับสาวน้อยรักคนหนึ่ง เธอสวมเดรสสีฟ้า สีเดียวกับชุดที่ผมใส่โดยไม่ได้นัดหมายกันมาก่อน หลังจากทำความรู้จักกันแล้ว เราก็ไปทานอาหารกลางวันรองท้อง จากนั้นมุ่งหน้าตรงไปชิมไอศกรีมตามเป้าหมายที่ได้กำหนดไว้

ระหว่างการละเลียดของหวาน เราได้พูดคุยกัน ผมรู้สึกได้ว่าเธอคนนี้ เป็นคนที่มีเสน่ห์ ความคิดความอ่าน และมุมมองในชีวิตเป็นผู้ใหญ่มากกว่าผมเสียอีก แต่ในความเป็นผู้ใหญ่นั้น ก็มีความหวานแอบแฝงอยู่ในท่าทาง กิริยาของเธออยู่ลึกๆ ทำให้เธอเป็นสาวที่น่าค้นหาคนนึง

และในที่สุด ก็ถึงเวลาที่ต้องจำใจลาจาก เป็นเวลาที่ไม่อยากให้มาถึงเลย แต่ไม่เป็นไร วันนี้เราไปทานไอติมกันได้แค่ครึ่งนึงของที่วางแผนไว้ คิดว่าผมคงต้องพยายามเจอสาวน้อยคนนี้อีกครั้งให้จงได้ เพื่อให้แผนตะลอนหม่ำติมของผมสมบูรณ์ในที่สุดครับ

Pingpingping

• Full Member
  • People Like This 57
พี่คงเปนคนเกียวที่มองปิงหวาน 555+

ขอบคุณค่ะ **36** **36**

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
ท่าน HAWK   เข้าไปดู status ไลน์ของน้องเขาด่วนๆๆๆๆ
 **30**  **30** **30**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

kaptan

• People Like This 1734
     พี่ TAWAN จ่ายเท่าไหร่ครับ ได้ขึ้น STATUS แบบนั้น
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
     พี่ TAWAN จ่ายเท่าไหร่ครับ ได้ขึ้น STATUS แบบนั้น
ล่อลวงเอาครับ.... **25**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

ท่าน HAWK   เข้าไปดู status ไลน์ของน้องเขาด่วนๆๆๆๆ
 **30**  **30** **30**

**39** **39**

ใช้ใจจ่ายค่ะปาป๊า 5555+
 **36** **36**

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121

บอกพี่ตะวันให้ทิพรึปล่าวว่าทิพย์คิดถึง ?????  41
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!

บอกพี่ตะวันให้ทิพรึปล่าวว่าทิพย์คิดถึง ?????  41

บอกจิๆๆๆ พี่ตะวันบอกวันหลังนัดทิพนัดอันนัดปิงเจอกันทีเดียวเรย **39** **39** **39**

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121

บอกจิๆๆๆ พี่ตะวันบอกวันหลังนัดทิพนัดอันนัดปิงเจอกันทีเดียวเรย **39** **39** **39**

เจอ3คน จิตรใจห้ามอ่อนนแอนะค่ะ  **39** **39**
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!