ผู้เขียน หัวข้อ: ถามสาวๆที่มีหน้าอxหน้าใจปัญหาการใส่เสื้อผ้าค่ะ  (อ่าน 2224 ครั้ง)

ก็หมวยนี่คะ

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
สั่งเสื้อมาจากเน็ต แม่ค้าบอก ออกถึง36 แต่พอใส่แล้วมันแบบว่า...
รูดซิปขึ้นมาสะโพก เอว แล้วติดเลยค่ะรูดไม่ขึ้น!!! **07**
ใครมีปัญหาแบบนี้บ่อยๆบ้างคะ ใช้วิธีแก้ปัญหากันยังไง
ส่วนตัวแจกเพื่อนเลย ขายมือสองบ้าง น้อยมากที่เอาไปแก้ที่ร้าน
เห็นพริตตี้ในเฟสแต่งตัวสวยๆ ตรงนั้นทะลักออกมา สาวๆมีวิธีจัดการกันยังไงน้า **40**
ปัญหาหนักอxหนักใจจริงๆค่ะ **25**
ไม่ใช่แป้งบางกรอบ

แต่เป็นขนมปังหนานุ่ม

mint_pressy

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 13
  • ไม่เรื่องมากค่ะ
ไม่เคยมีปันหานี้เลยอ่ะ  ส่วนมากมีแต่ได้เอาไปเย็บเข้า sละนะยังหลวม ไม่ต้องถามถึงโนมนะ  แบนราบเรียบ   เห้อ... 
#ไม่ได้ช่วยอะไรเลย

ก็หมวยนี่คะ

• Newbie
  • *
ไม่เคยมีปันหานี้เลยอ่ะ  ส่วนมากมีแต่ได้เอาไปเย็บเข้า sละนะยังหลวม ไม่ต้องถามถึงโนมนะ  แบนราบเรียบ   เห้อ... 
#ไม่ได้ช่วยอะไรเลย

อยากมีโมเม้นไซด์ s บ้างจัง  **25**

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
ทางที่ดีลงรูปให้้วยครับ.... **34**
จะได้รู้ว่าปัญหานี้ควรแก้อย่างไร.. **11** **11** **11**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

mint_pressy

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 13
  • ไม่เรื่องมากค่ะ
ทางที่ดีลงรูปให้้วยครับ.... **34**
จะได้รู้ว่าปัญหานี้ควรแก้อย่างไร.. **11** **11** **11**
[/quote

มีความหวังดี  ประสงค์อะไร?

k p i2 z

• Full Member
  • People Like This 81
ซื้อมา..มีแต่ติดพุงอ่ะ  เสียใจจ
 **19**

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
[/quote

มีความหวังดี  ประสงค์อะไร?
พวกเราเป็นคนดีที่น่ารัก ใครมีปัญหาอะไรถ้าช่วยได้ก็แนะนำกันไป...
เช่นเดียวกับน้อง mint_pressy ที่เป็นคนดีที่น่ารัก....
น้อง mint_pressy ช่วยส่งรูปที่ "ไม่เคยมีปันหานี้เลยอ่ะ  ส่วนมากมีแต่ได้เอาไปเย็บเข้า" มาศึกษาดูกันบ้างนะครับจะได้ช่วยกันแก้ปัญหาได้ดีขึ้น  **34** **34** **34**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

โนตม42

• People Like This 31
  • ไม่อยากยุ้งกับใคให้จ็บ/มีแต่พวกตอแหลโก6หลอกลวง,สัน
เราก็มีปังหาหนักอกหนักใจ  **21** เรายิ้ง  size 40 ยิ้งหนักกว่าเจ้าของกระทุ้อีก ต้องลด น.น. หนัก เด๋วนมก็ลงเอง ไม่งั้นก็ขายต่อ/รึจยายออก
   ป.ล.โนตมก็ไม่ใช้จะดี หา size ใส่ยาก
พวกไม่มีมารยาทชอบดูถุกเพศแม่ไม่ขอคุยกับคนประเภทนี้..ทุกคนมีศักสี/ใช้รุปจริงเล่น/โชก็ไม่ใช้จะรับงานเยเสมอไป,แค่อยากอ่อย

ก็หมวยนี่คะ

• Newbie
  • *
เราก็มีปังหาหนักอกหนักใจ  **21** เรายิ้ง  size 40 ยิ้งหนักกว่าเจ้าของกระทุ้อีก ต้องลด น.น. หนัก เด๋วนมก็ลงเอง ไม่งั้นก็ขายต่อ/รึจยายออก
   ป.ล.โนตมก็ไม่ใช้จะดี หา size ใส่ยาก

เราพอใจกับ 36 นะ แต่เบื่อขี้เกียจหาร้านขยายช่วงโนตมนี่แหละ

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
ตัดปัญหาด้วยการใส่แหวกถึงสะดือค่ะ ละต้องไม่ใส่บลา มันจะดันแล้วเดี๋ยวมันจะโป๊

อยากลงภาพประกอบบบบบ  41 41
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!