ผู้เขียน หัวข้อ: ผอ.ค่ะหนูมีการบ้านมาส่งค่าาาา  (อ่าน 4685 ครั้ง)

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
Re: ผอ.ค่ะหนูมีการบ้านมาส่งค่าาาา
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2017, 10:10:42 PM »
ซึ้งเรยเทอ ไม่มีใครรุ้ว่ารักจะจบลงตอนไหน แต่ทุกครั้งที่ความรักนั้นเกิดขึ้นมันสวยงามเสมอ ไม่ว่าปลายทางจะเปนอย่างไร เราจงจดจำวันนั้นวันที่มีความสุขไว้  เดี๋ยวช้านทำน้ำยาปูให้ทานนะ คถ **36** **36**

น้ำยาปูขอแซ่บบบบบกว่าเรานะ อิอิ
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!

TiBBieee

Re: ผอ.ค่ะหนูมีการบ้านมาส่งค่าาาา
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2017, 10:12:31 PM »
     น้องทิพเป็นสาวหลากหลายโมเม้นจริงๆ และแต่ละอย่างก็ช่างน่ารัก เป็นธรรมชาติ เป็นตัวน้องทิพ
ซึ่งบอกได้เลยว่าถ้าพี่ๆ ที่จิตอ่อน หลงหัวปักหัวปำแน่นอน......
     พี่คนนี้อาจทำน้องทิพน้ำไหล...แต่ก็นะ คนที่คิดเป็น อยู่เป็นแบบน้องทิพเอาชนะทุกสิ่งได้แน่ๆ
ขอให้เจอคนน่ารักๆ สำหรับน้องทิพอีกนะครับ .....ชอบอ่านการบ้านแบบนี้

เสียดายที่แก๊งพี่(หัวใจ)แข็งทุกคน โจทยากที่ต้องแก้ในภายภาคหน้าค่ะ ^^

TiBBieee

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2017, 10:14:24 PM »
ผู้ชายก็เหมือนกันหมด เอาใจสุดๆ จนได้มาแล้วก็ย้ายไปเอาใจคนต่อไป ตั้งแต่เล่นเว็บนี้มา เจอแบบนี้เยอะเรย น้องๆ มาเล่าให้ฟัง

เล่นเว็บมา4ปีไม่เคยเสียให้ผู้ในเว็บเลยยยยย สอนจระดข้ว่ายน้ำที   **36**

TiBBieee

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2017, 10:15:45 PM »
บทละครทุกตอนมีจุดเริ่มเรื่องและก็มีจุดจบของมัน
ตัวละครบางตัวได้ทำเต็มที่ ที่สุดแล้ว ถือว่าไม่เสียปล่าว
เราได้ประสบการณ์ และความทรงจำดีๆมาเป็นรางวัล
ปล่อยให้ความรู้สึก อารมณ์ เป็นไปตามธรรมชาติของมัน
ไม่อึดอัด ไม่กักเก็บความรู้สึกจนเกินไป แต่ก็อย่าปล่อยให้มันล้นทะลักจนเกินขอบเขตของบทแต่ละเรื่อง ถึงแม้เราจะรู้ตอนจบของมันแต่อย่างน้อย ระหว่างการดำเนินเรื่องเราก็มีความสุข และกล้าที่จะยอมรับตอนจบของมัน...จบได้ก็เริ่มใหม่ได้ การไม่พบเจอคือการไม่เพิ่มความทรงจับ  รสชาติของชีวิตมันก็เป็นแบบเนี๊ยยย.....

**24**

เดินหน้าเก็บเกี่ยวความสุขกันต่อไป เย่ เย่ ...

Sandsea

• Full Member
  • People Like This 53
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2017, 12:55:55 AM »
 **36**
เป็นการบ้านที่อ่านแล้ว

หวาน  ปน เศร้า มากมายเลยทีเดียว

ความสุขและความทุกข์ อยู่รอบๆตัวเราเสมอ

แต่มันจะอยู่กะเรานานหรือไม่นั้น

เราเลือกได้ ว่าจะอยู่แบบไหน
(ตัวเองยังเอาตัวแทบไม่รอดเลย 555)

ขอชื่นขม ในความ เข้มแข็งนะ เป้นกำลังใจให้นะจ่ะ

แต่คาดว่าคงมีพี่ๆ ยืนต่อคิวให้เลือกอีกมากมายซะละม้างง

ขอให้โชคดี คงมีคนที่พอดีกะเรา เข้ามาในสักวัน สู้ สู้ นะค้า

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2017, 07:13:16 AM »
ผู้ชายก็เหมือนกันหมด เอาใจสุดๆ จนได้มาแล้วก็ย้ายไปเอาใจคนต่อไป ตั้งแต่เล่นเว็บนี้มา เจอแบบนี้เยอะเรย น้องๆ มาเล่าให้ฟัง

เล่นเว็บมา4ปีไม่เคยเสียให้ผู้ในเว็บเลยยยยย สอนจระดข้ว่ายน้ำที   **36**
4 ปีแล้วน้องทิพย์ยังไม่ได้กิน...ไว้ผมหาเวลาจะป้อนให้น้าาาาาา.... **24**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

TiBBieee

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2017, 08:46:18 AM »

4 ปีแล้วน้องทิพย์ยังไม่ได้กิน...ไว้ผมหาเวลาจะป้อนให้น้าาาาาา.... **24**

ขอซบไหล่ได้มั้ยค่ะ  **36** สัญญาว่าจะไม่ล่วงเกินเลยยย

garybigg15

• Full Member
  • People Like This 75
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2017, 09:49:58 PM »
ได้มานั่งอ่านการบ้านของน้องทิบบี้ฉบับนี้ ช่างหลากหลายอารมณ์ความรู้สึก ทั้งสุข ทั้งทุกข์  นี่แหละชีวิตน้องสาว ไม่ว่า ผลสุดท้ายจะลงเอยเช่นไร  อย่างน้อย ทิบบี้ก็ได้มีช่วงเวลาที่สุขใจ  ขอให้เก็บสิ่งดีๆ ไว้ในใจ  ส่วนสิ่งไม่ดี ให้ลืมๆไป  เวลาไม่เคยหยุดเดิน  ชีวิตก็เช่นกัน มันยังคงเดินต่อไปไม่หยุดยั้ง  ต่อไป ทิบบี้ จะได้เจอกับสิ่งที่ดีๆ แน่นอน ครับ  ทิบบี้เป็น ผญ ที่น่ารัก จริงใจ มีสเน่ห์  ถ้าหนุ่มไหนจิตอ่อน มีต้องหลงสเน่ห์สาวคนนี้ครับ

TiBBieee

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2017, 11:17:54 PM »
ได้มานั่งอ่านการบ้านของน้องทิบบี้ฉบับนี้ ช่างหลากหลายอารมณ์ความรู้สึก ทั้งสุข ทั้งทุกข์  นี่แหละชีวิตน้องสาว ไม่ว่า ผลสุดท้ายจะลงเอยเช่นไร  อย่างน้อย ทิบบี้ก็ได้มีช่วงเวลาที่สุขใจ  ขอให้เก็บสิ่งดีๆ ไว้ในใจ  ส่วนสิ่งไม่ดี ให้ลืมๆไป  เวลาไม่เคยหยุดเดิน  ชีวิตก็เช่นกัน มันยังคงเดินต่อไปไม่หยุดยั้ง  ต่อไป ทิบบี้ จะได้เจอกับสิ่งที่ดีๆ แน่นอน ครับ  ทิบบี้เป็น ผญ ที่น่ารัก จริงใจ มีสเน่ห์  ถ้าหนุ่มไหนจิตอ่อน มีต้องหลงสเน่ห์สาวคนนี้ครับ

จิตรอ่อนได้ อย่างอื่นขอแข็งแล้วกันค่ะ หนูจะไม่ดื้อไม่ซนเลยยยย  **39** **39** **38**

TiBBieee

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2017, 12:53:05 AM »
**36**
เป็นการบ้านที่อ่านแล้ว

หวาน  ปน เศร้า มากมายเลยทีเดียว

ความสุขและความทุกข์ อยู่รอบๆตัวเราเสมอ

แต่มันจะอยู่กะเรานานหรือไม่นั้น

เราเลือกได้ ว่าจะอยู่แบบไหน
(ตัวเองยังเอาตัวแทบไม่รอดเลย 555)

ขอชื่นขม ในความ เข้มแข็งนะ เป้นกำลังใจให้นะจ่ะ

แต่คาดว่าคงมีพี่ๆ ยืนต่อคิวให้เลือกอีกมากมายซะละม้างง

ขอให้โชคดี คงมีคนที่พอดีกะเรา เข้ามาในสักวัน สู้ สู้ นะค้า

ผลัดกันปลอบใจ ผลัดกันเตือน ผลัดกันเรียกสติ 555 ไม่มีดวงเรื่องผู้อย่างน้อยยังดีที่มีมิตรดี