ผู้เขียน หัวข้อ: Hw4 :// จึ๊ก จึ๊ก จั๊ก จั๊ก ยอ ยักษ์ ลอ ลิง  (อ่าน 2091 ครั้ง)

Sandsea

• Full Member
  • People Like This 53
วันนี้ว่าง...มีเวลาเปิดอ่านการบ้านเก่าๆ ย้อนหลังไปเยอะแยะ ...ไปสะดุดกะ การบ้านของสาวสวยคนนึง (แอบเห็นรูป สวยจิงไรจิง)

ทำให้คิดถึงคนในการบ้านของเธอ ..(อ่านแร้วเราก้อรู้เลยว่าคือใคร มานั่งคิดๆทำไมนะเราไม่เคยมีการบ้านกะพี่คนนี้เก็บไว้เลย (ปกติจะเขียนเก็บไว้)  ซึ่ง พี่ท่านนี้มีความน่ารักมาก ถึงมากที่สุด สุภาพบุรุษแบบสุดๆ ( หรือเพราะพี่ไม่เคยแตะอั่งเราเลยสักครั้งเดียว ทำให้เราลืมไป) 55555555

เข้าเรื่องแร้วกัน เมื่อหลายเดือนมาแร้ว ได้รับ pm ฉบับนึงชวนไปนั่งดื่ม นั่งชิว ซึ่งสถานที่ที่พี่ชวนไปไม่ไกลจากที่พักนัก.....ถึงเวลาพบกันสักที กะหนุ่มเกือบจะน้อย(555 แซวเล่นนะคะ) พี่เป้นคนคุยสนุก แต่แฝงด้วยความสุภาพ อบอุ่น แต่อย่าให้เริ่มเมา เมาแร้วเริ่มคุยเยอะ5555 เริ่มเหล่สาว โต๊ะข้างๆ (ความสวยของสาวที่พี่มองไม่ต้องพูดถึงนะ555 มีมากกว่านู๋ไปเยอะแน่นอน)...แต่พี่เองก้อเปิดโอกาสให้เราได้เหล่หนุ่มๆ ... แถมยังช่วยมองช่วยสะกิดเวลาเจอหนุ่มหน้าตาดี  คืนนั้นสนุกมากมายเลยละคะ สรุปแล้ว นู่ไปนั่งดูพี่ดื่มซะงั้น  ทำให้บรรยากาศที่มีหนุ่มๆให้เหล่.  ความฟินนนนนจึงบังเกิด จนไม่อยากจะกลับกันเลยทีเดียว **02**

ด้วยความที่พี่ก้องานยุ่งและคงเหนื่อย หรือจัดคิวสาวๆไม่ทันก้อไม่ทราบได้ อีกอย่างเวลาพี่ชวนมักเป้นช่วงจังหวะที่เราไป ตจว บ้างละ ไม่ว่างบ้างละ เลยทำให้เราสองคนห่างหายกันไป
 **21**
หลังจากผ่านไประยะนึงก็มีเรื่องให้เราวนเวียนมาพบเจอกันอีก ทักทายคุยกัน จิงๆเราก็อยู่ไม่ไกลกันนะ แต่ทำไมเราถึงไม่ค่อยได้เจอกันก้อไม่รู้ 

มันเลยมาถึงขั้นตอนการอ่อย....เรียกว่าอ่อยแร้วกันนะ ผช แบบนี้ ปล่อยผ่านไปเฉยๆ คงไม่ได้ พี่ไม่เริ่มน้องเริ่มเองละกัน ทักมันบ่อยๆไปเลย ว่างเมื่อไหร่พี่ก้อคงตอบมาเอง (เกิดจากแรงยุของเพื่อนด้วย) กัอทำให้เราคุยกันมากขึ้น...เจอกันมากขึ้น ...แต่ก้อเป้นนู๋อีกนะแหละ..."พี่...:ทานข้าวยังคะ" "ทำไรคะ" (เผื่อพี่ว่าง ชวนทานข้าวไง)ทำเนียนๆไป ถ้าวันไหนพี่ทักมาก่อนนี้ แทบจะต้องจุดประทัดแสดงความดีใจกันเลยทีเดียว  เจอกันก็ไปนั่งเมาท์มอย 2คนบ้าง มีเพื่อนบ้าง ยิ่งรู้จักยิ่งรู้เลยว่าพี่สุภาพบุรุษมากก ชอบที่จะไปพบเจอ  ไปคุยกะพี่ สนุกดี มีทั้งเป้นสาระ และไม่เป้นสาระ (ส่วนใหญ่ไม่มีสาระซะมากกว่า) มีเรื่องไม่สบายใจ ไปคุยกะพี่แร้วจะหาย ทั้งๆที่ก้อคุยกันเรื่องอื่นมากกว่า .........คนบ้าอะไร นู๋ละ งงใจ ชอบไปดื่ม ไปชิว บ่อยมากกก ดื่มเป็นประจำ แต่....คออ่อน เมาเร็วสุดๆอะ ดื่มไปนิดหน่อยก้อเมาแล้ว คิดแร้วก้อขำ นั่งไปไม่ถึง 2ชม พี่จะมีอาการแร้วทุกครั้ง  ไว้นู่หัดให้คอแข็งได้แร้วจะไปท้าดวลนะ

ชอบพี่เวลาเมาอย่างนึง จะน่ารักขึ้นมาทันที เพราะพอพี่เมาแร้วจะเห็นความสวยของนู่ขึ้นมาทันที ...ถ้าพี่เห้นนู่สวยเมื่อไหร่ละก้อแสดงว่าพี่เริ่มเมาแร้ว ....มันจะฟินนนน ก้อตรงนี้แหละ 5555. รับประกันเลยว่าลิ้นเริ่มพันกัน ตาจะเริ่มหวานน แบบลืมตาไม่ขึ้น. มาลองคิดๆดู (นู๋ว่า สถานะของเราที่ตั้งไว้  จะเป็นลักษณะของ "พี่น้อง" ตอบแบบดาราก้อมา 55555 อยู้ด้วย คุยด้วยแล้วสบายใจ )
 **36**
ขอบคุณนะคะ สำหรับความห่วงใย ที่นู่รับรู้ได้ ที่แอบจดจำรายละเอียดเล็กๆน้อยๆ ของนู่ได้  นู่ก้อจะตื้อ ขอตามไปดื่มด้วย กินข้าวด้วยบ่อยๆอยู่ดี (ปูนิ่มๆๆๆๆๆๆๆ) ถ้าพี่เหงาเรียกนู่กะเพื่อนๆได้นะคะ ไม่ต้องเกรงใจเล้ย พวกเรายินดีคะ. (ขอเก็บพี่เข้าคอลเล็คชั่นพี่จ้างเที่ยวดีๆของนู่นะคะ)
 **36**
อ่อ.....ลืมบอกพี่ไป เจอคราวหน้าเตรียมตัวเลยนะคะ โดนลวนลามแน่ๆ เอาอะไรก่อนดี จับมือแบบน่ารักๆ ควงแขน แบบแอบอ้อนๆ ดีไหมนะ ...เผื่อพี่จะได้มองเห้นนู๋น่ารักมากขึ้น 55555  อาจจะหลงกล หลงเสน่ห์นู่บ้าง  แบบประมาณว่า โอมจงรัก จงหลง รัก หลง อะไรแบบเนี๊ยะ (แต่ แอะ หรือหรือว่าเริ่มรู้สึกตัวแร้วว่ากำลังถูกมอมเมา  เห็นผิดเป็นชอบอยู่) 5555.
 41

play-ground

• Sr. Member
  • People Like This 124
Re: Hw4 :// จึ๊ก จึ๊ก จั๊ก จั๊ก ยอ ยักษ์ ลอ ลิง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2017, 05:19:32 PM »
อ่านถึงตรงลิ้นพันกัน ผมก้อคิดไปไกลโน่นแล้ว
 **11**

k p i2 z

• People Like This 81
Re: Hw4 :// จึ๊ก จึ๊ก จั๊ก จั๊ก ยอ ยักษ์ ลอ ลิง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2017, 06:49:38 PM »
แอบอ่านเงี๊ยบๆ แล้วเดินจากไปป
#อิจจฉาคะ **36**

garybigg15

• People Like This 75
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2017, 09:25:09 PM »
อ่านแล้วได้แต่นั่งอมยิ้ม การบ้านคิขุจัง  พี่คนไหนเอ่ย สามารถทำให้ยายตัวเล็ก  ถึงกับเพ้อ มาเขียนการบ้านแนวนี้ได้  น่าภูมิใจแทนพี่คนนั้นจัง  (แอบอิจฉา เล็กๆ ด้วยแหละ 555)  แต่จะว่าไป  ถ้าพี่คนไหนเจอ ยายตัวเล็ก  คนนี้ แล้วไม่หลงชอบเธอ  คงผิดปกติแน่ๆ

น้องคนนี้ บอกได้เลย มีครบรส ทั้งความน่ารัก  ความเปิ่น ความเป็นกันเอง การรู้จักวางตัว การรู้จักกาละเทศะ อื่นๆอีกมากมาย..

ใครสนใจ เหงาๆ อยากจ้างน้องเที่ยว  แนะนำ น้อง sandsea แล้วคุณจะไม่เหงา อีกต่อไป  เพราะเธอพูดเก่งมากกกกก

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2017, 07:57:16 PM »
น่ออออออออออว หรือว่าเพื่อนจะมีฟามรักกกกกก
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!

Sandsea

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2017, 11:47:11 AM »
อ่านถึงตรงลิ้นพันกัน ผมก้อคิดไปไกลโน่นแล้ว
 **11**

แสดงว่า พี่ ต้องเคยมีประสบการณ์ ใช่ไหมคะ
  **02**

Sandsea

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2017, 10:35:37 PM »
อ่านแล้วได้แต่นั่งอมยิ้ม การบ้านคิขุจัง  พี่คนไหนเอ่ย สามารถทำให้ยายตัวเล็ก  ถึงกับเพ้อ มาเขียนการบ้านแนวนี้ได้  น่าภูมิใจแทนพี่คนนั้นจัง  (แอบอิจฉา เล็กๆ ด้วยแหละ 555)  แต่จะว่าไป  ถ้าพี่คนไหนเจอ ยายตัวเล็ก  คนนี้ แล้วไม่หลงชอบเธอ  คงผิดปกติแน่ๆ

น้องคนนี้ บอกได้เลย มีครบรส ทั้งความน่ารัก  ความเปิ่น ความเป็นกันเอง การรู้จักวางตัว การรู้จักกาละเทศะ อื่นๆอีกมากมาย..

ใครสนใจ เหงาๆ อยากจ้างน้องเที่ยว  แนะนำ น้อง sandsea แล้วคุณจะไม่เหงา อีกต่อไป  เพราะเธอพูดเก่งมากกกกก

ขอบคุณนะคะ ที่พี่มองว่าคิกขุ แหะแหะ
ไม่ได้เข้ากะหน้าคนเขียนเลย เนอะ
ไม่ต้องแอบอิจฉาหรอกนะคะ
แค่อยากมีการบ้านมุ้งมิ้งบ้าง
แต่ยังล่อลวงใครมาเป้นตัวเอกไม่ได้
เลยขีดๆเขียนๆ เพ้อๆไปก่อน

ขอบคุณที่ชม และเอ็นดูนู่นะคะ
มีพี่คนเดียวละม้างที่คิดแบบนี้
พี่ก้อเป้นหนึ่งในพี่จ้างเที่ยวดีๆของนู่
และคนอื่นๆนะคะ ขอบคุณคะ
 **36**

Sandsea

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2017, 10:37:18 PM »
แอบอ่านเงี๊ยบๆ แล้วเดินจากไปป
#อิจจฉาคะ **36**

**02** **02** **02**

Sandsea

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2017, 10:53:34 AM »
น่ออออออออออว หรือว่าเพื่อนจะมีฟามรักกกกกก

เริ่มแรกให้พี่เค้าจีบก่อนดีกว่าเนอะ
แต่ไม่มีวี่แววเลยอะ ประเด็นนี้เลยตกไป
  **15**