ผู้เขียน หัวข้อ: ชื่อไลน์ subzero หลอกนัดนะคะ อย่าหลงเชื่อ!!  (อ่าน 1406 ครั้ง)

White Ro$e

• Newbie
  • *
  • People Like This 10

ตามหัวข้อเรื่องเลยค่ะ พี่คนนี้เบี้ยวนัดมาสองรอบแล้ว

รอบแรกที่คุย พี่แกคุยดีมาก นัดกันแล้วเรียบร้อย พอถึงเวลานัดเงียบหาย ไลน์ไปไม่อ่าน
   รอบสอง วันนี้ทักมาอิก ก็ตามเดิมเลยค่ะ เหมือนรอบแรก
แต่ส่วนตัวคิดไว้แล้วว่าโดนเบี้ยวแน่ๆ ครั้งนี้เลยต้องมาตั้งกระทู้
เพราะจะไม่ให้โอกาสเค้าไปทำนิสัยต่ำๆแบบนี้กับคนอื่น

ดีที่เรานัดเจอสถานที่ที่ใกล้ที่พักทั้งสองครั้ง แบบเดินไปได้เลย เลยไม่ได้มีความเสียหายใดๆ
เลยมาเตือนพี่ๆน้องๆและเพื่อนๆ อย่างน้อยกันไว้ดีกว่าแก้

#คือทำเพื่ออะไร สนุกหรอ??

#ถึงทีเราสนุกมั้งแล้วนะ เอามาประจานซะเลย หึหึ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: ชื่อไลน์ subzero หลอกนัดนะคะ อย่าหลงเชื่อ!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2017, 09:50:16 AM »
     ผิดนัดครั้งแรกเพราะเมียพี่เค้าป่วยครับ
ครั้งหลังเมียเค้าหายป่วย แต่พี่เค้าปางตาย......
โชคดีแล้วครับที่ไม่ได้ไปเจอ ไม่งั้นน้องอาจโดนไปอีกคนนึง
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา