ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้ามาหลอกก็บอกด้วย.  (อ่าน 1800 ครั้ง)

Sweetsf

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
ถ้ามาหลอกก็บอกด้วย.
« เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2017, 06:45:59 PM »
ชื่อไลน์นี้ [ บริการเงินด่วนทันใจ ]
หลอกนะค่ะ เบี้ยวนัดอย่าไปเชื่ออย่าไปหลงกล
  เราเจอมากับตัวค่ะ นัดว่าจะมารับแต่เราขอดูรูปเค้าเค้าบอกเป็นลูกครึ่ง เราเริ่มเอะใจว่าไม่ไช่
  พอเราบอกไห้ถ่ายตอนนี้มา เค้าเอารุปรถไคส่งมาไม่รู้ แต่ในรุปคือตอนกลางวัน แต่ตอนนี้มืดแล้ว เราก็เลยบอกเค้าว่ามืดแล้ว ทำไมในรูปยังสว่าง เค้าก็เถียงเราบอกว่ายังไม่มืด
   เราก็รู้แล้วว่าโดนหลอก มีหน้ามาบอกนะว่ากำลังไปๆ

รู้หมดแล้วว่ามาหลอก ไม่รู้หรอกคะว่าไคเจอมายังไง แต่นี่โดนหลอกเลยอยากมาแชร์ไว้

ปล. ที่นัดกันคือไปตจว. นะคะ เราถามแล้วถามอีกว่าชัวร์ไหมบอกชัวร์ อาจจะเพราะความเชื่อไครง่ายๆ ก็เลยหลงกลมัน

#เรามันโง่ #ต่อไปจะระวัง #เตือนสาวๆทั้งหลายดูไห้ดี๊ดีเลยนะคะ ขอบคุณค่ะ
 **05*

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: ถ้ามาหลอกก็บอกด้วย.
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2017, 09:03:20 AM »
    ดีแล้วครับที่รอบคอบ แต่...คนที่จะหลอกคงไม่บอกเรามังครับ
คนที่ใช้ยูสประหลาดๆ คนที่โอ้อวดว่าทำงานใหญ่ รายได้ดี เท่าที่เห็นมักไม่จริงซักคน ระวังเป็นพิเศษครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Konba501

• Sr. Member
  • People Like This 78
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2017, 09:19:43 AM »
ดีแล้วที่ ใม่เสียเวลามากกว่านี้อะ. ไอ้พวกหลอกนี่เซงมาก

ปล อยากไปเที่ยว ตจว จัง

Nokku

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2017, 09:08:31 AM »
ไม่ชอบที่สุดอ่ะแบบนี้
นัดกันดิบดี แล้วติดต่อไม่ได้
ไม่ตรงสเปคก็บอกกันตรงๆจะได้ไม่เสียเวลา

เลิกถามหาน้องๆน่ารักจริงใจไปได้เลย
ถ้านัดแล้วเทกันแบบนี้ เสียความรู้สึกมาก

myman

• Full Member
  • People Like This 61
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2017, 11:18:44 AM »
คงหายากนะครับคนที่จะบอกเราก่อนว่ามาหลอก อิอิ ล้อเล่นครับ

ดีแล้วครับที่รอบคอบจะได้ไม่เสียใจไม่เสียเวลาทีหลัง
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

gotta

• Sr. Member
  • People Like This 139
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2017, 11:27:54 AM »
ใจเย็น ๆคะ อย่าไปรีบร้อน
เสียเวลาคุยกัน นานๆ สร้างสตอรี่บ้าง สบายใจกว่า คะ