ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านตามสัญญาที่"พลาดไม่ได้"  (อ่าน 1668 ครั้ง)

comeback248

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
การบ้านตามสัญญาที่"พลาดไม่ได้"
« เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2017, 06:41:32 PM »
การบ้านฉบับนี้เกิดขึ้นไม่นานมานี้ ซึ่งหนูเกิดนึกครึ้มไรไม่รุ้แอดไปหาพี่คนนี้ หาน้องงานถ่ายรุปฟีลแฟนนน **24** แอดไปทั้งที่ไม่คิดว่าจะได้เจอกันเพราะคิดว่าเค้าคงไม่สนใจเราหรอก **24** ไม่ทักก่อนด้วยแอบหยิ่ง **30** อีกอย่างพี่เค้ามีการบ้านหวานๆกับสาวๆในเว็บนี้ให้อ่านมากมายอ่านไปก็จินตนาการตามม **34**  ถ้าเราไปอยุ่จุดนั้นมันจะเป็นยังไง
บทสนทนาเริ่มต้นเวลา11.13น.
สวัสดีครับ
ยินดีที่ได้รู้จัก บลา......
เม้ามอยส์กันจากพิมพ์เป็น คอล แบบไม่ทันใจวัยรุ่นอ่ะนะ ยาวถามโน่นนี่นั่น
ชั่งใจอยุ่5นาที ไปก็ไป!!พลาดไม่ได้55555
ท่านพี่พูดมาประโยคนึง
คิดว่าประโยคคลาสสิคของพี่ท่านนี้คือ" ถ้าน้องไม่โอเค แยกย้ายได้นะ พี่ไม่ว่าพี่ให้ค่าเสียเวลา "

บทสนทนาระหว่างเดินทางไปจุดนัดพบ

พี่:หนูใส่ชุดอะไรเดี๋ยวพี่เดินไปทักเลย

หนู:คอกระเช้าสีแดงผ้าถุงลายการ์ตูน

พี่:เอาจริงๆ

หนู: 555 เสื้อเหลือง กระโปรงดำ เสื้อ แขนยาวดำ

พี่:พี่จะลองไม่โทรแล้วเดินไปทักเลยตื่นเต้นดี

หนู:อาการหนักนะคะ

พี่:เดี๋ยวเจอกัน เดี๋ยวเดินเข้าไปทักเลย อิอิ

หนู:เอาจิงอ่ะ

พี่:เอาจิง สวัสดีครับ xxx ใช่ป่าวครับ ตามนี้นะ

(แบบนี้ก็ได้หรอออออ)  **25**

......แล้วเราก็หากันจนเจอ.....
สุดท้ายพี่ก็โทรอยุ่ดีเพราะมองไม่เห็นเสื้อสีเหลือง พอเห็นผช.ยกหูปุ้บรู้เลย.... 5555คนนี้แน่ๆๆหุหุๆ
ผช สูง ผิวสองสี หุ่นกำลังดี  แต่งตัวชิลๆ **34**
เจอกันทักทาย ฉุดขึ้นรถเลย เอ๊ยยไม่ใช่ละ  **11**
     ระหว่างทางไปสถานที่ก็เม้ามอยส์กัน พี่เป็นคนน่ารัก คุยเก่งดี และเป็นผู้ฟังที่ดี 41โมเม้นส์เหมือนเพื่อนก็ได้พี่ชายก็ดี
จริงๆเป็นคนไม่ชอบถ่ายรูปพี่ท่านก็จัดแจงท่าทางให้แบบตามใจตัวเองไม่ถามถึงสังขารน้องเลยเนอะ
เอาที่พี่สบายใจเลยจร้าาาา555       
    สุดท้ายก็ขอขอบคุณมิตรภาพดีๆที่พี่มอบให้หนูมันเหมือนมาอยุ่โลกอีกโลกที่มันอาจจะดูน่ากลัว แต่พอเปิดใจกับมัน  อยากบอกมันไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิด ถึงแม้การเจอกันครั้งนี้เป็นการเจอแบบกระทันหันหน่อยแต่มันก็happyและรุ้สึกดีมากๆแล้วหนูก็*ไม่พลาด*ที่จะเจอพี่เจ้าของสถิตการบ้านที่เยอะที่สุดในเวปก็ว่าได้ 5555

หวังว่าเราคงได้พบกันอีกนะคะ **38**

ป. ลิง เขียนให้ละนะแจ๊ะ หุหุ

mzazaza2015

• Sr. Member
  • People Like This 103
Re: การบ้านตามสัญญาที่"พลาดไม่ได้"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2017, 07:55:50 AM »
 **36** เป็นความทรงจำที่นึกถึงแล้วก้อยังยิ้มอยู่นะครับ  **36**