ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยคิดถึงพี่ที่เคยจ้างเที่ยวมั้ยคะ?  (อ่าน 2473 ครั้ง)

LynnSita

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
สวัสดีค่ะทุกคนที่เข้ามาอ่านกระทู้นี้ มันอาจจะดูเป็นการเพ้อไปนิดนึงนะคะ แต่เราอยากมาระบายค่ะ **21**
เราไปคิดถึงคนที่เค้าไม่อยากคุยกับเราอีกแล้ว
ไลน์ไปเค้าก็ไม่ตอบ โทรไปก็ไม่รับ นี่เราทำอะไรให้เค้าไม่พอใจเรายังไม่รู้เลยค่ะ แต่ก็แค่อยากรู้ว่าเค้าเป็นยังไงบ้างก็เท่านั้น เราคิดถึงพี่เค้าค่ะ แต่ต่อจากนี้คงไม่ทักไปรบกวนเค้าอีกแล้วค่ะ..
ปล.พี่ที่เราคิดถึงเค้าเป็นพี่ที่ใจดีกับเรามากๆค่ะ
สุดท้ายนี้ ขอบคุณที่สละเวลาเข้ามาอ่านกันนะคะ

MynameisKkhwan

• Full Member
  • People Like This 51
Re: มีใครเคยคิดถึงพี่ที่เคยจ้างเที่ยวมั้ยคะ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2017, 04:23:06 AM »
ความเห็นส่วนตัวขวัญคิดว่าจบงานจ้างเที่ยวสิ่งที่เอากลับมาได้ก็คงเป็นความทรงจำที่ดีค่ะ
จขกท.peach.girl อย่าเสียใจไปเลยโอ๋ๆ ...

ผู้ชายไม่ใด้มีคนเดียวในโลกฉันใด เราก็จะเจอพี่จ้างเที่ยวที่พร้อมให้ความรู้สึกดีดีกับเราอีกฉันนั้น...

แหะๆ **25**
~พร้อมผูกพันธ์แต่ไม่พร้อมผูกมัด~
" รู้จักรัก รู้จักรอ รู้จักพอ รู้จักให้ "

• มายเนมอิส' ของขวัญ

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
Re: มีใครเคยคิดถึงพี่ที่เคยจ้างเที่ยวมั้ยคะ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2017, 11:16:09 AM »
คิดถึงค่ะ คิดถึงแต่เรื่องราวดีๆ ^^
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!

jr2230

• People Like This 103
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2017, 12:21:23 PM »
โชคดีจังที่ยังมีโมเมนต์ดีๆจากพี่จ้างเที่ยว
ผมจิไม่มีโอกาสเบย ไม่เห็นจะมีพี่ๆมาชายตามองจ้างเท่วสักกาคน
 **21**

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2017, 09:18:40 PM »
โชคดีจังที่ยังมีโมเมนต์ดีๆจากพี่จ้างเที่ยว
ผมจิไม่มีโอกาสเบย ไม่เห็นจะมีพี่ๆมาชายตามองจ้างเท่วสักกาคน
 **21**

เดี๋ยวนะ !!!  **21** **21**
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!

nanena

• People Like This 14
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2017, 10:24:16 AM »
คิดนะ ทำไมพี่ไม่จ้างต่อ..   **12** **40**

nanena

• People Like This 14
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2017, 10:33:54 AM »
คิดนะ ทำไมพี่ไม่จ้างต่อ..   **12** **40**
ทุกสิ่งมีเหตุผล ก็เก็บความทรงจำดีๆไว้ อย่าคิดว่าทำไมไม่อ่านไลท อย่าคิดว่าทำไมไม่รับ คิดว่าพี่อาจวุ่นกับงาน งานเยอะ **34**  เลยไม่รับสาย ไม่อ่านไลท
 **24** **24**แค่นั้น

เอก นานา

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2017, 04:04:54 PM »
คนคิดในสิ่งที่ดีดี มักได้สิ่งดีดี นั้นกลับไปนะ

คิดว่า ทุกคนก็มีความรู้สึกดีกันทั้งนั้น

เพียงแต่แสดงออกมาหรือไม่ ก็เท่านั้นเอง

เป็นกำลังใจให้สมหวังนะครับ