ผู้เขียน หัวข้อ: กิ๊กกิ๊กกั๊กกั๊กลับลับฉบับของขวัญ ตอนแรก "ตาม หา กิ๊ก"  (อ่าน 2141 ครั้ง)

MynameisKkhwan

• Full Member
  • People Like This 51

สวัสดีค่า
แวะเวียนมาทักทายทุกคนด้วยความคิดถึงกันหน่อย  ใกล้จะสิ้นปีแล้วสินะคะอากาศมันก็จะหนาวๆหน่อยนะคะ
แอบเห็นช่วงนี้หลายคนหาคนมากอดให้ความอบอุ่นกันยกใหญ่เลยค่ะ อิอิ
อย่างว่า... หนาวนี้กอดใครหนาวไหมกอดกัน ใช่ไหมละคะ^^
ส่วนตัวของขวัญก็หนาวอยู่สักหน่อย
ส่วนตั๊วส่วนตัวของขวัญเนี่ยโสดอยู่นะคะมันก็เหงาบ้างบางทีเพ้อบ้างบางคราว...
แต่จะให้หาแฟน ... เอ่อ ... ตรงๆเลยค่ะไม่พร้อมมีเเฟน
อาจจะมีหลายคนสงสัย... อ้าว!โสดอยู่เเล้วทำไมไม่พร้อมมีเเฟนละคะของขวัญ?
แหม๊ ของขวัญก็ไม่อยากจะตอบเลียนแบบดาราหรอกนะคะโสดอยู่มันก็ใช่ว่าจะอยากมีแฟนนี่คะ
การมีแฟนมันจะมาเเน่นอนเลยคือ หนึง อิสระไม่มีค่ะคุณ... ประเภทเเบบ "เฮ้ย! ขวัญไอไม่ชอบยูเเต่งตัวงี้เลยมันเเรดไปวันหลังยูอย่าเเต่งมาอีกนะไอไม่ชอบให้แฟนไอเเรด"
นึกในใจเอิ่ม...อีห่า! ตรูจะแต่งตัวเเรดนี่นอกจากต้องขอพ่อแม่แล้วตรูต้องขอมันด้วยงั้นหรอฟะ มีพ่อเพิ่มเติมไปแล้วงั้นหรอ...  โอ๊ย! คุณขาไม่ไหวค่ะโบกมือบ้ายบายเหอะสิทธ์ตรูยุตรงหนายยยยู
สอง ความเป็นเจ้าข้าวเจ้าของ ประหนึ่งตกลงเป็นเเฟนกันเเล้ว ตรูโทรจิกได้24ตีสามตีสี่โทรก็ต้องรับ ห้ามๆๆๆบลาๆๆๆร้อยเเปดพันเก้า เเล้วก็ยื่นคำขาด ว่านี่เเฟนนะ !
นึกในใจ อ้าว! อีนี่... แฟนแล้วไงว้า พอเป็นแฟนปุ๊บต้องมีอภิสิทธิ์การเป็นเจ้าข้าวเจ้าของปั๊บเลยรึไง ไม่ไหวค่ะคุณขา...

นี่เเค่ตัวอย่างสองข้อเองนะ ขวัญเป็นคนเพื่อนฝูงเยอะค่ะรักอิสระไม่ชอบให้ใครมาบังคับ แล้วก็ไม่ชอบให้ใครมาเจ้ากี้เจ้าการผูกมัดด้วย
นี่แหละที่มาที่ทำให้ขวัญไม่พร้อมมีเเฟนค่ะ
แต่มันเหงานี่ให้ทำไงละ?
เลยหากิ๊กค่ะ ...ไม่ต้องถึงกับเป็นแฟนแค่กิ๊กๆกั๊กๆกันพอให้หายเหงา อบอุ่นหัวใจ  ไม่มาวุ่นวายจุกจิกมากแบบแฟน

กิ๊กสำหรับขวัญไม่ต้องเน้นรวยเว่อร์ค่ะมาเเบบป๋าสายเปย์เป็นตู้กดเงินสดเคลื่อนที่ได้ไม่ต้องอะไรประมาณนี้ค่ะ เงินทองใครก็ชอบนะแต่จะมาเลี้ยงขนาดนี้มันก็มากไปก็เห็นทีว่าไม่รู้สึกด้วยใจละรู้สึกอยากได้เเต่ตังค่าถ้าป๋าเปย์หมดตัวเมื่อไหร่น้องคงจะขอโบกมือบ้ายบายเทป๋าไปหาผู้ละค่า
แค่ช่วยให้ได้บ้างเวลาเดือดร้อนsupportบ้าง เลี้ยงบ้างบางเวลาก็พอแล้วยังพอหาเลี้ยงตัวเองได้อยู่บ้างนะคะไม่ได้พิการใรงี้

กิ๊กสำหรับขวัญไม่ต้องมาพร้อมโปรไฟล์ดีค่ะ มาเเบบพี่หล่อเเบบเคนธีรเดช บ้านหรูสิบล้านขึ้น ขับรถเปิดประทุน มีเรือยอร์ช จบนอกปริญญา5ใบ ใรงี้ไม่ต้องค่ะ
หนูเอาพี่มาเป็นกิ๊กค่ะ ไม่ได้เอาพี่มาขอโปรไฟล์ไปทำสินเชื่อเงิน้ ขอเเบบคนธรรมดาก็พอ ไม่ต้องเทวดาค่ะพี่

กิ๊กสำหรับขวัญไม่ต้อง คนดีเวอร์วังอลังการงานสร้างค่ะ แบบเจอหน้าปุ๊บ ขอตัวไปสวดมนตร์ก่อน แตะต้องตัวปุ๊บขอตัวเข้าวัดสงบจิตสงบใจแป๊บ เอ่อ...ไม่ใหวขวัญเองก็ไม่ใช่คนดี แหม๊ ทุกวันนี้ถือศีลห้าให้ครบ5ข้อยังไม่ใด้เลยจร้า
แค่พี่ไม่ต้องมาเเบบโจรเลยแค่นี้ก็คุยกันได้บ้างละคะ

จะกิ๊กจะกั๊กก็ขอเเบบสบายใจนิดนึง แบบที่เจอหน้าแล้วรู้สึกดีนิสัยใจคอเคมีพอจะตรงกันหน่อย
ขอไม่เยอะเเยะมากมาย เอามาเป็นกิ๊กจ้า จะลับเเลไม่ลับเเลก็ตกลงกันไป
ส่วนเรื่องเป็นกิ๊กเเล้วต้องจบที่เตียงอย่างเดียวไหม
อันนี้ถ้าไม่ต้องการจบที่เตียง จะขึ้นไปจบกันที่ระเบียงดาดฟ้า ห้องน้ำห้องครัวข้างรั้ว บนรถ ก็หาที่จบกันตามสบายค่ะ ตกลงกันเอง โอเครนะจ๊ะ ฮร่าาๆๆ

ขอให้หนาวนี้ทุกท่านเจอกิ๊กๆมาให้ความอบอุ่นหัวใจพร้อมกันถ้วนหน้า เจอกันใหม่ตอนหน้านะคะ บั่บบลายยย^^
~พร้อมผูกพันธ์แต่ไม่พร้อมผูกมัด~
" รู้จักรัก รู้จักรอ รู้จักพอ รู้จักให้ "

• มายเนมอิส' ของขวัญ

VE'VE

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
หากิ๊กเจอไหมน้องขวัญครับ

เผื่อพี่จะลองพาไปบันไดหนีไฟดู อิอิ

fcน้องขวัญนะครับ **34**
พี่อาจจะไม่ใช่สายเปย์ แต่พี่ก้อไม่เทให้เสียใจนะครับ :)

หากิ๊กเจอไหมน้องขวัญครับ

เผื่อพี่จะลองพาไปบันไดหนีไฟดู อิอิ

fcน้องขวัญนะครับ **34**

เพิ่งรู้ว่าตัวเองมีfc 55555+ ฟังๆแล้วมันจั๊กจี้อะค่ะ><
~พร้อมผูกพันธ์แต่ไม่พร้อมผูกมัด~
" รู้จักรัก รู้จักรอ รู้จักพอ รู้จักให้ "

กันNeR

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 38
ไม่ทันแล้ว อากาศเริ่มอุ่นขึ้น แบบนี้ต้องกอดไปอาบน้ำไป คงจะดี

ติดต่อมาได้ เพื่อภารกิจ จะได้ลุล่วง

ไม่ทันแล้ว อากาศเริ่มอุ่นขึ้น แบบนี้ต้องกอดไปอาบน้ำไป คงจะดี

ติดต่อมาได้ เพื่อภารกิจ จะได้ลุล่วง

ว้าววว พี่กันNeR เล่นดีลข้อเสนอมาซะน่าสนใจเลยนะคะ  **34**
ว่าเเต่ขอถามก่อนนิดนึงว่า... ห้องน้ำพี่เป็นแบบฝักบัว หรือ อ่างกุชชี่ คะ?

ของขวัญจะได้เตรียมตัวถูกว่าควรจะต้อง
~อาบก่อนแล้วค่อยกอด~. . . หรือ ~กอดก่อนแล้วค่อยอาบ~. . .

หรือว่าจะ ~อาบไปกอดไปดี~. . . ฟินนนน55555+
**32**

myman

• People Like This 61
ขอสมัครเป็นกิ๊กได้ไหมครับ?
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

มันอยู่ที่ความถูกใจของคนสองคนคร้าปป^^

myman

• People Like This 61
มันอยู่ที่ความถูกใจของคนสองคนคร้าปป^^
ยังรับเพิ่มป่าวละคร้าบบบ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

ยังรับเพิ่มป่าวละคร้าบบบ
รับเรื่อยๆเลยค่ะ **34**

**34** ดูหนัง...ตื่นเต้นๆนี่ถนัดเลยค่ะ รึเปล่านะ55555