ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านฉบับแรก ตอน : ยัยขี้อายกับพี่ชายที่น่ารัก  (อ่าน 2796 ครั้ง)

ɴɴᴏᴏᴋᴋᴋᴋɪɪᴇᴇ

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
การบ้านครั้งแรกในชีวิตคะ 5555
ต้นเหตุของการบ้านครั้งนี้ มาจากความอยากรู้จักพี่เค้าล้วนๆ55 (การบ้านฉบับนี้จะพิมพ์ทุกสิ่งที่นึกได้55)

มันเริ่มจากการที่ตามอ่านการบ้านพี่คนนึง เค้ามีการบ้านหวานๆให้เราอ่านเพลินๆ เอฟซีแบบแอบๆ **30**

จนวันนึงพี่เค้าก็โพสหาคนคุย เราก็เอ๊ะลองแอดไลน์ทักไปคุยดีกว่า ในใจคือแค่อยากรู้จักพี่ท่านจริงๆ -   -
บทสนทนาแรกเราเป็นฝ่ายทักไปก่อน แต่พี่เค้าชวนเราเล่นเกมทายเราจากรูป เราก็อะๆเล่นก็ได้

บ่อเกิดเรื่องนี้คือความเผือกล้วนๆ ก็ถามพี่เค้าไปว่า ปกติพี่จ้างน้องนี้แค่จ้างเที่ยวใช่ไหม พี่แกก็ตอบฟีลแฟนไม่ถึงกะมีอะไร นัวๆ พี่งานฟีลแฟนหวานๆ แต่พี่ไม่บังคับน้องนะเราก็เออ อยากลองเจอพี่แกสักครั้ง เลยบอกไปว่าอยากเจอ

ทีนี้พี่ท่านขอจะเจอให้ได้ เราก็ไม่เคยรับงานแบบนี้ กลัวโดนหลอก กลัวไปหมด แต่ก็อยากเจอไง555 ชั่งใจ+คิดอยู่นานจะทำดีไหมว้าา เลยบอกพี่เค้าไปว่าไม่ถอดเสื้อผ้าได้ไหม ฟีลมัธยม   **30**

**เราย้ำเสมอว่าไม่ถอดนะพี่ ไม่แก้ผ้านะ
อะพี่ก็โอเค น้องก็โอเค เลยนัด นัดครั้งแรก เราไม่ว่าง
นัดครั้งที่สองเราก็ไม่ว่าง แต่ทุกครั้งที่ไม่ว่างก็จะบอกเสมอว่าเพราะอะไรถึงไม่ว่าง พี่เค้าก็เข้าใจ

จนมาวันนี้ พี่เค้าก็นัดอีก ซึ่งเรามาเลทมากกก แล้วมารู้ว่าพี่รอเราตั้ง2 ชม แต่พี่กลับไม่โกรธเลย น่ารักที่สุดคะ แถมยังซื้อสตาร์บัคที่อยากลองกินมากๆมาฝากอีก  41

แต่แปลก หรือเราไม่ได้ยิน ทำไมพี่เค้าไม่ถามประโยคคลาสิคที่ว่า " โอเคกับพี่ไหม ถ้าโอก็ไปกะพี่นะ "
แต่กลับสั่งเราให้เดินตามไปที่รถ ก็เดินตามแบบงงๆ ขับรถไปแบบงงๆ55

แว้บแรกที่ได้คุยรู้สึกเลยว่าพี่เค้าน่ารักมากๆ น่ารักจนเอ่ยปากว่าอยากเจอพี่เค้าตอนอยู่บนรถเลย อยากเจอเรื่อยๆ555

บอกตรงๆว่าเกร็งมากตอนไปเจอบรรยากาศแรก ณ สถานที่ที่เราไป เพราะไม่เคยเข้ามาก่อน
แต่พี่เค้าทำให้เราผ่อนคลาย เหมือนเราอยู่กับแฟนจริงๆ และห้องก็สวยโฮกกชอบบ

ตัดภาพมาที่กิจกรรมในห้อง พี่ก็จัดท่าทางถ่ายรูปให้เสร็จสรรพ แต่แล้วพี่แกเล่นนอกบทที่เราตกลงกันไว้ ไม่คิดว่าจะเกินเลยมากกว่าที่ตกลงไว้ แต่ก็หยุดมันไว้ไม่ทัน แค่รู้สึกดีกับพี่เค้า แค่อยากจะปล่อยให้ความรู้สึกเป็นคนควบคุมร่างกาย  **19** **19**
ตอนนั้นยอมรับว่าแอบเกลียดตัวเองมากๆ ที่ทำอะไรแบบนั่นลงไป ปกติเราไม่เป็นคนแบบนี้ แต่ทำไมถึงทำ แต่ก็ได้แต่เลิกคิด มันผ่านมาแล้ว และเราก็เต็มใจเอง  **19** **34**

เวลาที่ได้อยู่กับพี่มันมีความสุขทุกนาที พี่น่ารัก และดูแลดีมากๆ รับฟังทุกอย่าง

คงเป็นการบ้านแรกในชีวิตที่นึกถึงพี่เค้าเมื่อไหร่ก็ยิ้ม ขอบคุณนะคะที่มาทำให้หนูยิ้มได้ **02**

การบ้านของหนูฉบับต่อไปก็อยากให้เป็นพี่ในการบ้านหนูอีกนะคะ หวังว่าเราจะได้เจอกันนะคร้าบบ **38** **38**

• Newbie
  • *
Re: การบ้านฉบับแรก ตอน : ยัยขี้อายกับพี่ชายที่น่ารัก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2017, 03:25:21 AM »
ด้วยความที่ง่วงไปพิมพ์ไป เลยพิมพ์ผิด55
 ประโยคคลาสสิคของพี่เค้าคือ "ถ้าไม่โอเคก็แยกย้าย" รีบมาแก้ก่อนเดะพี่หาว่าพิมพ์มั่วๆ555

• Newbie
  • *
Re: การบ้านฉบับแรก ตอน : ยัยขี้อายกับพี่ชายที่น่ารัก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2017, 08:46:02 AM »
"หนูไม่เคยโดนผู้ชาย กอด จูบมาก่อน" ฟีลที่เกินเลยไปคือการโดนพี่เค้า กอด และจูบ ซึ่งตอนแรกหนูรู้สึกไม่ดีกับตัวเองที่ทำแบบนี้กับผู้ชายที่เจอครั้งแรก แต่เอาจริงๆหนูมีความสุขมาก เลยไม่โกรธเลยที่พี่เค้าทำแบบนั้น พูดไปก้อเขิลไป 41 **19**

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2017, 09:30:18 AM »
อ่านแล้วก็เคลิ้มตาม...

อยากรู้สึกแบบนี้บ้าง ถ้าไปลองด้วยจะได้มั๊ย

ยังไม่เคยโดนผู้ชายกอด จูบมาก่อน เหมือนกัน

**02**

สีเทา

• Sr. Member
  • People Like This 88
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2017, 09:43:44 AM »

อยากรู้สึกแบบนี้บ้าง ถ้าไปลองด้วยจะได้มั๊ย

ยังไม่เคยโดนผู้ชายกอด จูบมาก่อน เหมือนกัน
เอ่อ...ใจเย็นครับท่าน slow อย่าเพิ่งเปิดตัวครับ เดี๋ยวน้องๆที่ตามติดท่านจะเสียใจ  **25**

**02**

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2017, 10:20:05 AM »

**02**
ไม่เคยโดนผู้ชายกอดจูบ เคยโดนแต่สาวๆใช่รึเปล่าคะ5555 **19**

crocodile

• Hero Member
  • People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2017, 10:23:31 AM »
รอการบ้านครั้งต่อไปนะครับ คงมีพัฒนาการขึ้นกว่านี้แน่นวล

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2017, 10:25:24 AM »

เอ่อ...ใจเย็นครับท่าน slow อย่าเพิ่งเปิดตัวครับ เดี๋ยวน้องๆที่ตามติดท่านจะเสียใจ  **25**

**02**
พี่ slow ชอบปู้จายยยหรอคะเนี่ย  **19** **19**

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2017, 10:45:28 AM »
รอการบ้านครั้งต่อไปนะครับ คงมีพัฒนาการขึ้นกว่านี้แน่นวล
ขอบคุณนะคะที่รอติดตามการบ้านของหนูฉบับต่อไป  **39** **02**

myman

• Full Member
  • People Like This 61
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2017, 11:25:47 AM »
ผมก็ตื่นเต้นนะเวลาได้กอดและจูบสาวๆในครั้งแรกๆ มือสั่น หัวใจเต้นแรง ลมหายใจจะแรงผิดปรกติ แต่ก็หน้าด้านปฏิบัติหน้าที่ของความเป้นผู้นำจนลุล่วงไปได้ด้วยดี บางคนคบกันมามากกว่า3ปีแล้ว ความจริงใจล้วนๆครับ  **38**
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ