ผู้เขียน หัวข้อ: โพสหาพ.เพื่อน แต่กลับได้ฟ.แฟน  (อ่าน 3087 ครั้ง)

APHRODIT

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 58
Re: โพสหาพ.เพื่อน แต่กลับได้ฟ.แฟน
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 08, 2018, 08:29:57 PM »
ดีใจด้วยนะ Happy... **39**
เมื่อได้พบเจอคนที่ถูกใจ ก็ขอให้ประคับประคองกันไว้นานๆ นะคะ

ยินดีกับเจ้าของกระทู้ด้วยค่ะ เป็นการเริ่มต้นปีใหม่ที่ดีเลย ^^
โพสตามกันมาติดๆ เลย บ่าวสาว

ขอให้มีความสุข ตราบที่ได้คบกันนะครับ

ขอบคุณค่ะ ❤️
How long will I love you

As long as stars are above you

And longer,If I can~

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: โพสหาพ.เพื่อน แต่กลับได้ฟ.แฟน
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 13, 2018, 10:20:48 AM »
โพสตามกันมาติดๆ เลย บ่าวสาว

ขอให้มีความสุข ตราบที่ได้คบกันนะครับ

ชอบประโยคนี้ของพี่เข้จังค่ะ
สมบูรณ์แบบ
ชอบคอมเม้นต์ของจ๋องจัง.....
(ทำไมพวกเราๆต้องคิดทำนองเดียวกันฟระ....) **38**

ปล.   ขอให้บ่าวสาวมีความสุขมากๆ....และถ้าจำเป็นเมื่อไหรขอให้ฝั่งสาวเป็นฝ่ายเท... **24**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 13, 2018, 11:46:35 AM »
ทำไมนะ ถึงมีแต่คนอยากให้เราถูก......เท

https://www.youtube.com/watch?time_continue=121&v=EEocnHtllJ8
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า