ผู้เขียน หัวข้อ: thank you for make me smile #mister flower  (อ่าน 1223 ครั้ง)

Pingpingping

• Full Member
  • People Like This 57
thank you for make me smile #mister flower
« เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2017, 11:19:22 AM »
 **06** **06**  การบ้านฉบับนี้
ขอเขียนถึงพี่จ้างเที่ยวท่านนึง ที่เปนอีกคนที่นิสัยน่ารัก เคยบอกพี่ท่านนี้ว่าถ้าวันนึงปิงลงการบ้าน ปิงจะเรียกนามสมมุมิพี่ว่าพี่ดอกไม้นะคะ   **25** **25**  คิดไปคิดมา เรียกพี่ดอกกกก ก้อยังไงๆๆอยู่่ ปิงตั้งชื่อให้พี่ใหม่ระค่ะ   41 41 มิสเตอร์ฟลาวเวอร์แทน ฟังแล้วค่อนข้างเสนาะหูดีกว่าดอกกกเยอะ

กาลครั้งหนึ่ง ไม่นานมากมายอะไร เกริ่นไปเปนกระสัย เฉยๆ   **34** **34** **34** pm จากสรวงสวรรค์ก้อลั่นลงมาหาเรา  **39** **39** ถามโดยทั่วๆๆไปเช่นเดิม เรยให้ id line ค่อนข้างสะดวกกว่าในการพิมโต้ตอบ คุยๆๆกันสักพัก เรานัดกันที่ mega bangna เพราะช่วงก่อนปิงยังไม่ย้ายคอนโด ตรงนั้นก้อไม่ไกลจากที่ปิงอยู่ค่ะ   **04** **04**
ทุกครั้งที่เจอเจอพี่ที่ยังไม่เคยเจอ ปิงจะมีความตื่นเต้นพอสมควร ประดุจดั่งนัดผู้ชายดูหนังสมัยมัทธยม poppy love อะไรประมานนั้น
แทบจะตื่นตี4ตีโปร่งผม 555555+  **36** **36** **36** คือกังวลในหุ่นมากเพราะช่วงนั้นปิงร่างกายอุดมสมบูรณ์ ด้วยความเมตตาอาทรจากพี่ๆๆจ้างเที่ยวพาไปกินจนอืดกลมแทบกลิ้งแทนเดิน พี่มิสเตอร์ฟลาวเวอร์ท่านนี้น่ารัก ก้อพุดให้เราหายกังวล เปนกันเองค่ะสุภาพอ่อนโยน ให้เกียรติผู้หญิง สบายใจค่ะเปนฟิวที่สบายๆๆๆไม่เครียด อารมดี นั่งทาน after you กัน พุดคุยกันประดุจดั่งรู้จักกันมา10ปี   **06** **06** อาจจะเปนเพราะว่าทัศนคติคล้ายกันด้วยในบ้างเรื่อง เรยคุยรู้เรื่อง พี่พาปิงไปเดินใน ikea ต่อเดินๆจนมาเจอ ดอกไม้  **02** **02** **02** ซึ่งปิงชอบดอกไม้อยู่แร้วค่ะ พี่ก้อช่วยเลือก บอกเอาหลายๆสี ดิสวยดี ถ่ายรุปให้ปิงด้วย   **36** **36**  พี่ใจดีจริงๆ เปนวันดีๆๆอีกวันนึงที่เปนการจ้างเที่ยวที่มีความสุข จนมาวันนี้ปิงย้ายมาอยู่ใน
บริเวณไม่ไกลจากบ้านพี่ พี่ก้อน่ารักเช่นเดิมไม่ลืมสัญญาที่ให้กับปิง ว่าถ้าย้ายคอนโด จะพาไปซื้อดอกไม้อีก พี่ก้อทำตามคำสัญญา   **39** **39**

ขอบคุณพี่มิสเตอร์ฟลาวเวอร์มากๆๆค่ะ ที่ทุกครั้งที่เจอกันปิงจะได้ดอกไม้สวยๆๆมาเพิ่มความสดชื่นให้ห้องนอนปิง   **02** **02**

ขอบคุณพี่มากๆๆๆๆๆๆ ค่า    **04** **04** **04** **04**