ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการจะเข้า VIP เห็นบอกว่าต้อง verify ก่อน ซึ่งมันทำยังไงหรือครับ  (อ่าน 1523 ครั้ง)

Nuther

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
ต้องการจะเข้า VIP เห็นบอกว่าต้อง verify ก่อน   ซึ่งมันทำยังไงหรือครับ

เดาว่าเป็นการให้ยืนยันรูปถ่ายบัตรประชาชน?   แต่ข้อมูลนี้จะเปิดเฉพาะกับแอดมินใช่มั้ยครับ?

Empty2018

• Newbie
  • *
  • People Like This 12
ลองเข้าไปดูวิธีการยืนยันตัวตนในโพสนี่นะคะ
 **26**
http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=131553.0

Viewsorose

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
เหมือนพันทิปเลย

Nuther

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
ส่ง verify ไปแล้วครับ  รบกวน admin เช็ค Email

Mumo

• Hero Member
  • People Like This 208
  • nukate.c
 ทำไปก็เท่านั้นเพราะกว่าจะได้ feedback กลับมาค่อนข้างนาน

อีกอย่างเรื่องการสร้างความน่าเชื่อถือบางทีไม่ได้ยึดจาก verify หรอก เอาจริงๆ บางคนที่ทำไปก็ไม่ได้รับความไว้วางใจ จากน้องๆเท่าไหร่หรอก
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง