ผู้เขียน หัวข้อ: BBN...การบ้านนี้แค่อยากขอบคุณ การรอที่หวาด..BBN  (อ่าน 1841 ครั้ง)

babynew

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
รอ........
เวลาล่วงเลยจากเวลานัดออกไป1ชม.
จองมองหน้าจอไลน์........
ปรากฎข้อความจากต้นเหตุของการรอ
ต้นเหตุ : รอหน่อยนะกำลังเดินไป

ถ้าไม่ติดว่าเคยจ้างกันเที่ยวแล้ว
คงกระวนกระวายว่าโดนหลอกมานั่งรอ

สภาพแรกที่เห็นต้นเหตุเดินมา
ดูไม่สมประกอบเอาสะเลย
ขาเดินมาแบบเจ็บๆ มีรอยถลอกที่แขน
อย่างเรียกง่าถลอกมันเกือบฉกรรจ์
เอิ่ม? ไปฝ่าดงอะไรมาเนี้ย

ต้นเหตุ : พอดีวันนี้ขับมอไซต์มา
เจอเฉี่ยวตอนเลี้ยวเข้าห้าง
ดันใส่เสื้อแขนสั้นมาด้วย แผลเป็นแน่
นิว : (หน้านิ่งตาโต)ไปรพ.กันเถอะ เปลี่ยนที่เที่ยว
ต้นเหตุ : ก็ว่าจะไปแต่มีนัดก่อน (ยิ้มอ่อน)

วันนั้นเลยเป็นทัวร์เที่ยวในรพ.
มองหมอหล่อ มองพยาบาลสวยๆ
ขอบคุณนะที่มาตามนัดคุณพี่ชาย
แต่อย่ามาสภาพนี้อีกนะ เค้ากลัวเลือด **09**

ปล.ขอบคุณมากจริงๆ ซึ้งจริงๆนะเนี้ย

การบ้านรวบรัดเข้าใจง่ายฉบับ babynew_______
(เขียนเฉพาะที่อยากเขียน ไม่รับให้เขียนการบ้าน)

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: BBN...การบ้านนี้แค่อยากขอบคุณ การรอที่หวาด..BBN
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2017, 11:59:52 AM »
       พี่คนนี้นิสัยน่ารักมาก ขนาดบาดเจ็บยังรักษาสัญญา
ดีใจแทนน้องนะครับที่ได้เจอพี่ที่ดีๆ คราวหน้าคงไม่หวาดแบบนี้เนาะ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

babynew

• Newbie
  • *
Re: BBN...การบ้านนี้แค่อยากขอบคุณ การรอที่หวาด..BBN
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2017, 06:24:47 PM »
       พี่คนนี้นิสัยน่ารักมาก ขนาดบาดเจ็บยังรักษาสัญญา
ดีใจแทนน้องนะครับที่ได้เจอพี่ที่ดีๆ คราวหน้าคงไม่หวาดแบบนี้เนาะ

หนูเจอยังอึ้ง
รักษานัดได้ดี
แต่รู้แบบนี้เรากลับรู้สึกผิดเลย
 **25** **25**

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2017, 07:48:41 PM »
พี่ชายคนนี้น่ารักจริง...

เป็นคู่แข่งที่น่ากลัวมากกกก

**03**

babynew

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2017, 08:45:44 PM »
พี่ชายคนนี้น่ารักจริง...

เป็นคู่แข่งที่น่ากลัวมากกกก

**03**

ไม่ขนาดนั้นหรอกค่ะคุณslow **25**

Iammay

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
  • หมูเมย์นะคร้าบบบบ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2017, 11:00:42 PM »
เป็นพี่ชายที่น่ารักมากเลยค่ะ  **39**
สวัสดีน้าค้าาา เรียกง่ายๆว่าหมูเมย์ ยินดีที่ได้รุ้จักทุกคนคร้าบ