ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านฉบับที่2 ตอน: he make me smile ;)  (อ่าน 1624 ครั้ง)

ɴɴᴏᴏᴋᴋᴋᴋɪɪᴇᴇ

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
การบ้านฉบับที่2 ตอน: he make me smile ;)
« เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2017, 04:46:33 AM »
" การบ้านฉบับนี้ก็ยังคงคอนเซ็ปท์เดิมคือเขียนตามที่ตัวเองนึกได้ "

..นึกอยู่นานจะเขียนการบ้านฉบับนี้ดีไหม แต่ก็เขียนดีกว่า มันนึกแล้วทำให้ยิ้ม **34**

... ก็เป็นอีกวันที่ได้เจอกับพี่ พร้อมกับเมนูโปรดที่หนูชอบ ส่วนหนูก็สายเสมอต้นเสมอปลาย (ไม่ได้ตั้งใจสายนะคะ ครั้งหน้าขอแก้ตัว)  **36**

วันนี้เจอกันสิ่งแรกที่เจอ ไม่ใช่การทักทาย แต่กลับเป็นรอยยิ้มที่ยิ้มให้ พร้อมถือเมนูที่หนูชอบในมือ แต่แอบชอบตรงที่พี่ใส่แว่น มันน่าแกล้งมากก **34**

พอขึ้นรถก็ไม่พลาดที่จะฟาดให้หมดแก้ว แต่กินคำแรกก็รู้สึกว่าหวานยิ่งกว่ารอยยิ้มพี่อีก5555 **08**

การเจอกันในครั้งนี้ ก็ไม่ต่างจากครั้งก่อนมากนัก..

ต่างคนต่างพูดคุยแชร์เรื่องต่างๆ แต่พี่จะแชร์ให้หนูฟังเยอะกว่า **34**

แต่ก็ชอบที่จะฟัง เพราะมันสนุก เป็นนักอ่านและผู้ฟังที่ดีคะ5555

เมื่อได้กอดกันสิ่งแรกที่สัมผัสได้คือน้ำหอม ชอบกลิ่นน้ำหอมมากก เป็นนักอ่านนักฟังแล้วยังเป็นนักดมกลิ่น  **19**

เมื่อได้อยู่กันสองคน เรากอดกัน สัมผัสกัน จูบกัน มันยังคงหวานๆเหมือนเดิม ตามสไตล์พี่เค้า (เผ็ดร้อนนิดๆ55)  วนๆไปแบบนี้จนถึงเวลาต้องแยกย้าย

แต่มีความรู้สึกว่าผ่านไปไม่นาน นี้สินะที่เค้าเรียกว่าเวลาแห่งความสุขมักผ่านไปเร็ว5555

ก่อนล่ำลากัน ตอนแรกก็จะขโมยหอมพี่ก่อนจาก เสียดายฟิล์มกระจกใส วัยรุ่นเซ็ง   **19** **01**

และนี้ก็เป็นอีกวันที่รอยยิ้มในวันนี้เกิดจากพี่  **02**

หวังว่าครั้งหน้า เราจะได้เจอกันอีกนะคะ พี่แว่นของน้อง **38**

สีเทา

• Sr. Member
  • People Like This 88
Re: การบ้านฉบับที่2 ตอน: he make me smile ;)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2017, 08:47:28 AM »
ดีใจด้วยนะครับ มีความสุขกับการได้เจอพี่น่ารักๆ  **39**

ɴɴᴏᴏᴋᴋᴋᴋɪɪᴇᴇ

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
Re: การบ้านฉบับที่2 ตอน: he make me smile ;)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2017, 11:59:01 AM »
ดีใจด้วยนะครับ มีความสุขกับการได้เจอพี่น่ารักๆ  **39**

ขอบคุณนะคะ พี่สีเทา **30**

Iammay

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
  • หมูเมย์นะคร้าบบบบ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2017, 11:07:29 PM »
ละมุนมากเลยค้าาา ชอบหนุ่มแว่นเหมือนกัน อ่านแล้วยิ้มตามเลย  **02**
สวัสดีน้าค้าาา เรียกง่ายๆว่าหมูเมย์ ยินดีที่ได้รุ้จักทุกคนคร้าบ